Hà Nội: Gạo Lứt Sấy Giòn, Rong Biển Chấy Tỏi, Lạc Tỏi Ớt, Bánh Bột Lọc Chuẩn Quảng Bình

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi thanh_qn85, 14/9/2018.

1. thanh_qn85

thanh_qn85 Bắt đầu tích cực

Chuyển mùa lạnh rồi,cả nhà mình đã nghĩ ra món gì cho cả nhà đổi món mới lạ chưa ạ. Nhà em thì đã có món cho các con ăn vặt rất tốt cho sức khỏe mà lại an toàn sạch, ngon ạ. Các chị e thì lại sợ béo, mà lại còn giữ, giảm cân đấy ạ.

Em hứa đảm bảo hàng nhà em không ngon không lấy tiền.vì là hàng nhà làm, chất lượng đã được kiểm định 1 năm qua rồi ạ.

Gạo lứt sấy giòn: những hạt gạo lứt được sấy nở bung, ăn giòn xốp, thơm, đậm đà gia vị. Em đảm bảo các con mê tít...ghiền lắm ạ. 65k /0,5kg

Rong biển chấy tỏi: được làm theo công thức đác biệt nên không bị tanh, ngược lại còn rất thơm, tỏi vừng rất giòn và đậm đà ạ. 50k/1 lạng túi zip( rong khô nên được nhiều lắm ạ)

Lạc tỏi ớt: giòn, ngậy, đậm đà, tỏi giòn tan, món hot của các bố ở các cửa.hàng bia hơi đấy ạ. Các chị e mua về đãi các bố cùng bia....( lại lượn về nhà sớm với vợ luôn ạ ) 60k/ 1 hủ

Bánh bột lọc chuẩn quảng bình
    Bánh hấp chín lên khói nghi ngút thơm lừng mùi lá chuối, dai dai , dẻo dẻo,đậm đà hương vị của tôm đất tươi, thịt lợn sạch, mộc nhỉ giòn thơm...
    30k/ chục chín, 27k/ chục sống
    ( em có nhận hấp chín giao 50 cái ship nóng hổi tận văn phòng ạ..... Nhắn e trước 2 tiếng hấp cho ngon ạ)

Em chạy chương trình cho các chị e dùng thử...sẽ cố gắng freeship cho quận đống đa, ba đình), các quận quanh còn lại 10k, xa quá long biên, hà đông 20k ạ.

Em Thanh 0914.123.851
    Đại bản doanh : 47 nguyên hồng IMG_20180906_212848.jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanh_qn85
  2. thanh_qn85

thanh_qn85 Bắt đầu tích cực

Mai em có mẻ bánh bột lọc mới ra hà nội.em có 500 bánh thôi ạ.khách đã đặt 200c.các mẹ nhanh tay nhắn e đãi cả nhà cuối tuần ạ.