Toàn quốc: Gấu bông trên kênh hoạt hình Bibi!!! Hàng hot!!!!!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi piggy-giggy, 6/1/2010.

1. Aquarius

Aquarius Thành viên rất tích cực

Bạn à, hôm trước mình đặt mua hai anh chuối đó. 1 anh thì chơi được một lúc thì không cử động nữa, chỉ hát thôi (anh B1), còn một anh B2 thì lúc trao quà xong chị bạn cũng nói là ko cử động, mà lại hát bài "twinkle twinkle little star", hic hic, ko phải bài hát như anh B1...

Cho mình hỏi một câu: liệu đây có thực sự là thú bông hàng chuẩn không? Từ Anh về thì mình tin chắc không phải rồi, nhưng khả năng Trung Quốc xuất khẩu cũng không phải, vì các anh chuối trông không nuột (sút chỉ...), bài hát không chuẩn, và cử động thì đến hiện tại đều ngỏm cả rồi. Cảm thấy không hài lòng lắm :(

2. piggy-giggy

piggy-giggy Thành viên chính thức

Chào chị,
    E vừa đọc comment của chị và xin được trả lời như sau:
    1. Sản phẩm đúng nguồn gốc xuất xứ và được sản xuất tại Trung Quốc.
    Nếu như là sản phẩm từ Trung Quốc thì đã tràn ngập trên thị trường, Lương Văn Can, Hàng Mã.
    Hiện tại chỉ có nhà e cung cấp trên thị trường và một cửa hàng trên phố Hàng Bài.

2. Anh B1 và B2 bài hát khác nhau. B1 thì có thể vừa hát và vừa lắc lư theo nhạc. B2 thì chỉ hát và để bé ôm chứ không cử động được. ( Trước khi nhận hàng e đã nói rõ với chị như vậy rồi mà)
    3. Sản phẩm chạy bằng pin, lắp ráp bằng nhựa bọc bông or chất liệu khác, nếu bé chơi mà đập mạnh, giữ tay và giữ chân khi sản phẩm đang chạy or ôm và rơi nhiều lần thì chắc chắn nó sẽ bị hỏng.
    Cảm ơn chị đã giới thiệu thêm khách hàng cho em, bạn của chị cũng đã mua sản phẩm cho con trai và đã rất thích. Sau khi cho con trai 6 tháng tuổi chơi đã giới thiệu thêm bạn của anh ý.
    Cảm ơn chị đã có những ý kiến đóng góp rất hữu ích và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của chị trong thời gian tới.

3. me_dieulinh

me_dieulinh Thành viên rất tích cực

ko biết nhà mình còn những sản phầm này ko nhỉ???e muốn mua anh chuối cho bé nhà em!có j pm cho em nhé,thanks c!

4. piggy-giggy

Anh Chuối còn 10 anh thôi cả nhà nhé.

5. Aquarius

Aquarius Thành viên rất tích cực

Phù, cái vụ "trước khi nhận hàng em đã nói rõ với chị" là bạn nói với ai đó, chứ ko phải với mình rồi, hic hic, mình nhờ chị cùng phòng nhận hộ đấy, chắc chị ấy không để ý lắm về vụ movings...

Vụ va đập mạnh thì nói thật là bạn nói vậy thì biết vậy, chứ bé nhà mình là con gái, chẳng "nặng tay" với các bạn bao giờ, mình cũng có rất nhiều đồ chơi búp bê fisher price, leapfrog, rơi đập liên miên mà chưa hỏng tý nào. Nói thật anh chuối là đồ chơi "hàng hiệu" duy nhất hỏng nhanh như vậy mà mình có đấy bạn ạ...

Việc đồ chơi có bán ở LVC hay ko để thể hiện hàng xịn thì khó nói lắm, nhưng nếu nói về độ nuột của hàng TQXK, anh chuối này chắc là hàng loại 2 hay 3 chứ loại 1 thì chắc mình té nngửa mất, anh có rất nhiều chỉ thừa, vải quần áo mỏng tang, hỏng ngay trong ngày bé đón anh về (ngày sinh nhật), nếu ở nước ngoài là mình mang đổi được ngay ấy!!!

Đ/c có con trai 6 tháng là em chồng mình, may mà nó mua được anh chuối không bị làm sao, giờ vẫn hát và move tốt không thì mình lại bị trách (hic, giống anh B2)... Nhưng bạn Mèo Tom nó mua mình nhìn cũng không thấy nuột nà lắm, nói mạch lạc là không tương xứng với giá...

Cũng chỉ là đóng góp ý kiến thôi, mong bạn tìm được nguồn hàng chất lượng tốt cho các bé...

Sửa lần cuối: 23/2/2010
  6. piggy-giggy

8-3 mình sẽ có hàng mới về cho các bé. Mời cả nhà đón xem nhé...........

7. MecunvaSoccon

MecunvaSoccon Bắt đầu tích cực

Ðề: Gấu bông trên kênh hoạt hình Bibi!!! Hàng hot!!!!!

Mình đang tìm mua anh chuối cho con nhưng chỉ cần loại nhồi bông không cần phát nhạc và dài tầm 60-80cm để ôm đi ngủ, nếu bạn có vui lòng PM giá và địa chỉ giúp mình nhé. Cảm ơn.