Hà Nội: giảm ngay 20% mọi sp còn lại trong topic cho nhanh, mưa gió em mát tính ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thanh.thao, 6/6/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thanh.thao

thanh.thao Bắt đầu nổi tiếng

giá trên topic là giá ban đầu chưa giảm ạ, các mẹ tự trừ đi 20% cho em nhé, em nhận đổi đồ bầu thu đông ạ
    em cao 1m55 , nặng 51kg, ngực 80 - mông 90 - eo 70 ,
    một số cái bé hơn do ngày trc em gầy, cứ cố giữ lại nhưng k bon chen đc, nay quyết dứt các em ấy ạ
    em là thảo, mobile em 0906 277 996 or 01696 463 457
    các mẹ cứ pm trên diễn đàn, em onl thg xuyên sẽ reply ngay ạ,
    em lượn như cá suốt ngày nên sẽ cố gắng ship hàng giúp các mẹ,
    em ở nhổn, đại học công nghiệp, các mẹ có thể qua em thử đồ tẹt ga ạ, quần áo em có thể để nhờ ở lạc long quân, các mẹ trên tuyến đường nhổn, - đại học thg mại, cầu giấy, hoàng quốc việt hoặc lân cận thì em chắc chắn freeship nhé, còn ngoài ra em sẽ sắp xếp kết hợp trong lúc đi chơi để giao tới các mẹ, mong các mẹ ủng hộ ah
    (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

note : em không bán mặc cả, các mẹ mua đồ em tự bớt 1 chút làm quen cho vui vẻ chứ k mặc cả giảm nhìu đâu ạ, giá em để rất rẻ rùi, lại toàn váy vóc mới và em giữ gìn rất sạch đẹp nữa ạ

* Mong các mẹ chắc chắn lấy thì pm đt em nhé, hỏi thông tin sp hay tư vấn cứ pm inbox em ạ
    em onl thg xuyên sẽ reply các mẹ luôn,

bạn chồng em bán túi xách sophie paris nên năm ngoái đi làm em có ủng hộ khá nhìu túi hãng này, em mua đc chị ấy giảm tận 20% so với giá catalogue đấy ạ, thế nên em ham hố, năm nay em nghỉ làm nên còn 2 cái túi mua mà k dùng đến, vẫn nhãn mác nguyên xi ạ
    em up lên xem có mẹ nào ưng thì ủng hộ em nhé
    để không phí quá ah, em quyết định sale mạnh tay túi xách, giảm thêm 20% nữa, như vậy các mẹ đc giảm tận 40% so với giá catalogue, các bạn tư vấn viên của hãng như chị bạn chồng em cũng k mua đc giảm nhìu như vậy ah

riêng túi xách em k giảm thêm nữa nhé, em ghi giá thế nào thì em bán giá thế đó, vì em đã giảm tận 40% rùi ạ,

em update thêm ít đồ của cô em gái, giờ nó cũng phát tướng như em , không nich nổi những đồ này nữa rùi, đều mới, đẹp, và giữa gìn cẩn thận ah
    các mẹ xem có ủng hộ đc 2 chị em em cái nào k nhé

1 trước tiên là em sandal Vascara sz 36, chân 35 -36 đều đi được ạ, chân mỏng thì càng đẹp, giá 450k + 30ship từ hcm ra là tổng cộng 480k, đi 2 lần kích chân, vì bàn chân mũm mĩm như em, nên chán bán đi, dành cho mẹ nào chân thon đi giúp ạ,em tình nguyện để 380k, no fix
    chi tiết
    đây là link web em gái em mua, các mẹ có thể ngó nghiêng để thấy nó lung linh thế nào ạ

http://www.zalora.vn/Giay-Sandal-Nu-De-Bang-82868.html

2, váy công sở may, trên voan, dưới gto màu tím đậm, có co giãn chút, 120k
    váy cho mẹ mi nhon từ 41-46kg thôi a. em may theo dáng của yoshino ạ

3.váy chất thun dày dặn, đính đa ở eo, phần màu đen giữa ngực là đáp ren các mẹ ah, mặc đc cả mùa hè, mùa thu mùa đông, tùy các mẹ kết hợp, 42-48kg và dưới 1m65 bon chen nhé, k em sợ ngắn ạ, 190k

4váy mello sz s, chất voan và kiểu cách k thể chê đc ạ, nó kết em này lắm lắm ý, nhưng giờ mặc bị chật phần chân ngực, hức,chân váy xòe, phần thân ngực xếp bông hoa to vô cùng xinh yêu ạ, em quên k chụp chi tiết hoa quấn đo, 150k
    ,[​IMG]

5 quần công sở lunvn gear sz s , noa mua đợt bắt đầu đi phỏng vấn xin việc, nhưng chỉ mặc vài ba lần, rùi đc mặc tự do, nên phóng thích các em ý ra đi, với lai cũng bj chật ạ
    6, quần lunv gear tiếp, mua 2 cái cùng đợt đấy ạ,
    đồng giá 200k nhé, nó mua trên 300k cơ ạ
    chi tiết miệng túi cũng xinh ạ

7, váy voan mello, họa tiết trái tim đen trên nền voan trắng, sz sm mặc tiểu thư, dáng váy xòe bên dưới ạ, cho mẹ minhon từ 42-46kg nhé, 100k thôi ợ

Do tính chất công việc nên các túi của em đều khá rộng, thuốc dạng bigsz nên đựng đc nhìu đồ lắm ạ

1,
    2.túi này nhỏ hơn chút ạ, màu tím nhé, em chỉ có túi như hình thôi, đợt đấy em k mua ví, giá niêm yết 754k - sale 40% còn 450k cho tròn ạ, rẻ quá , các mẹ sắm túi thôi ạ

em bổ sung thêm it giày cao gót nhé, giày của em đều sz 36 nha các chiij

1.giày CK mới nguyên full box ạ, em này em mua khi đi cùng chồng nên mạnh tay, chứ bình thg em chẳng mấy khi mua giày đắt thế này, mua xong mới thấy xót, hưc hưc, bọn CK đểu lắm, đế giày trơn nhẵn nên em đi an toàn, đã dán đế cao su chắc chắn, cơ mà em chưa có dịp diện em nó ra ngoài, các mẹ nhìn giày là biết em ấy vẫn mới nguyên, chi tiết đinh tán đẹp , đúng hottrend ạ, màu da bò, sz 36, cao khoảng 10-11cm, đế trc cũng cao, nên đảm bảo đi an toàn ạ
    em để lại 480k, quá rẻ cho một em mới và chất , made in malaysia ạ
    khi nhìn ngang thì dáng em nó thế này ạ

3.Túi xách bapaume HBSL44 1.988.000
    Hãy là trung tâm của mọi ánh nhìn với chiếc túi giả da màu ghi sang trọng, thiết kế độc đáo và hiện đại, gồm 1 ngăn khóa kéo chính, 1 ngăn khóa kéo bên trong, một ngăn đựng đt
    Kích cỡ: 49*14*32cm
    cái này chồng em mua tặng sn năm ngoái, cũng nguyên xi chưa dùng, khóa mác vẫn bọc nilon sáng bóng,
    giá niêm yết 1.988.000 --> cái này các mẹ tự trả giá , nếu ok thì em bán, k thì em để lại đợi dịp dùng,

3.giày Noir sz 36 - nhưng phải 37 mới vừa ạ - new full box, chưa dùng lần nào, em cứ hay trung thành với mấy đôi quen thuộc, mấy em này để trong hộp ngại mang ra đi nên thành ra từ lúc mua em ý chưa đc chưng diện lần nào ,hichic. cao khoảng 9cm, 330k ợ

khi nhìn ngang

4. giày vnxk, quai mảnh màu trắng đi lên chân ôm lắm ạ, em diện 1 vài lần, nhìn gót các mẹ biết độ new của em ý, 96%, cao khoảng 8-9cm, em để lại 200k

chỗ móc khóa có đính hạt đá sáng đẹp long lanh ạ

6. đôi cao got của bitis điệu đà, em mua đợt cưới chồng, diện cùng bộ áo dài
    cao khoảng 9cm, dây nơ làm bằng vải satin lụa , đính đá còn nguyên hạt, chưa bong tróc hạt nào ạ, hàng bitis đi chắc chân cực lỳ các mẹ nhé, một đợt em cuồng hàng cao got bitis, hí hí
    sz 36, em để lại 200k

cận cảnh em nó
    khi em nó nhìn ngiêng
    7.
    8, em kế đôi ankle boot mua mùa đông vừa rùi nhưng chưa có dịp đi đến, sz 37 ạ, em tính mua boot thì mua dư một sz nhưng về đi bị thừa, chân em có đặc tính là ngắn và dày, chọn mua giày dẹp khó vô cùng vì đi đôi nào cũng làm mất dáng của em nó, thôi thì để lại cho mẹ nào ưng và chân đpẹ hơn em ạ, em mua hơn 600k, giờ để lại 400k các mẹ nhé
    sz 37, cao khoảng 10cm, mũi trc cũng cao, đi chắc chắn, đúng dáng cap toe hottrend ạ

chất liệu da lộn, mũi da bóng

1.em váy eva de eva sz m , nhưng m lớn tới L ạ, có mẹ đã tới lấy nhưng lại mặc rộng, thế là em nhận lại và tiếp tục thanh lý, --> cái này em sale kịch liệt còn 170k thôi ạ, mẹ nào vừa lấy gúp em nhé, đã 2 mẹ qua thử mà đều rộng, các mẹ trên 55kg bon chen giúp em nha

5. váy này cùng tình trạng với em váy F & F trên, mua cùng ngày, cùng new như nhau, 2 em ý chưa 1 lần đc chưng diện ra bên ngoài, cũng chỉ cắt tag thôi các mẹ nhé, đồ của em tình trạng thế nào em nói như vậy, k hoa lá hươu vượn đâu ợ, 250k ạ, sz M

thân trên váy, tay ngố voan nhẹ rủ xinh lắm nhé

6.
    7.

9.
    váy M.A.C, em này em không cần miêu tả ạ, các mẹ nhìn hình là đủ thấy sức quyến rũ của em ý, 250k, sz M

10.váy Nem chấm bi trẻ trung, phía chân váy xèo cho người mặc cảm giác thoải mái mà vẫn xinh tươi, phái sau gấp ly đẹp, em quên k chụp. mác bên trong khi mặc bị trọc vào người gây khó chịu, nên em cắt phăng nó đi rùi ạ
    220k, sz 4

em có thước dây ở nhà, nên các mẹ thích cái nào cứ hỏi em sẽ đo lại cụ thể và thông báo chính xác các mẹ nhé, để đảm bảo mẹ nào mua váy của em cũng đều mặc xinh mặc đẹp ạ, cùng tâm trạng mua hàng mà mặc k vừa thì ức chế lắm, cái này em hiểu nên sẽ cố gắng hết sức để k xảy ra tình trạng đó ah,

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanh.thao
    Đang tải...

2. thanh.thao

Ðề: (- _ - ) --> công sở nem - eva - ivy- .............(- _ - )

em làm lại topic, cái nào đã ra đi em xóa ảnh luôn nhé

3. thanh.thao

ðề: (- _ - ) --> quần,váy, túi, giày dép chị em công sở .............(- _ - )

em sẽ up thêm một số giày cao got đẹp, các mẹ đánh dấu xem tiếp nhé

Sửa lần cuối: 4/7/2013
  4. thanh.thao

Ðề: (- _ - ) --> 7/6 update nhìu mẫu giày cao got - sở nem - eva - ivy(- _ - )

em đã bổ sung thêm mấy đôi giày cao gót rùi ạ

5. mebaovaduc47

mebaovaduc47 Thành viên rất tích cực

Váy của mẹ nó đẹp quá mỗi tội số đo mỗi vòng của m đều hơn của mẹ nó 5cm .Thế có chán k chứ .

thanh.thao thích bài này.
  6. me be zin zin

me be zin zin Thành viên tích cực

đánh dấu.....................................................

thanh.thao thích bài này.
  7. thanh.thao

hic, tiếc quá mẹ nó nhỉ, cảm ơn mẹ nó đã ghé topic và ủn mông giúp mình nhé

8. mẹ bé hân hân

mẹ bé hân hân Thành viên rất tích cực

đồ của mẹ nó đẹp quá, đôi giày nào cũng thích nhưng em đi size 38, hoặc 37 lớn, ko biết có bon chon được đôi bốt của mẹ nó ko, và cái váy này 5. váy này cùng tình trạng với em váy F & F trên, mua cùng ngày, cùng new như nhau, 2 em ý chưa 1 lần đc chưng diện ra bên ngoài, cũng chỉ cắt tag thôi các mẹ nhé, đồ của em tình trạng thế nào em nói như vậy, k hoa lá hươu vượn đâu ợ, 250k ạ, sz M ko biết em cao 1,63m nặng 55kg có mặc vừa ko nhỉ, mẹ nó tư vấn cho em với

9. thanh.thao

chị ở đâu ợ, nếu gần lạc long quân hoặc khu vực từ đại học công nghiệp tới lạc long quân thì em có thể mang boot và váy cho mẹ nó thử nhé, mình nghĩ váy thì mẹ nó vừa, vì mình 1m55 nặng 51kg mặc vẫn thoải mái, cứ bình thg mặc sz m là vừa hết chị ạ,

10. lanina-virgo19

lanina-virgo19 Thành viên chính thức

5.giày vnxk của đứa em em , nó mua về nhưng k đi đc cao, chỉ dám thử loanh quanh cho mọi ng xem rùi tháo vội, hức hức
    sx 35 ạ, chân em 36 nhưng chân dày nên đi hơi đau đau, mua mới 290k, em để lại 200k, mới nguyên các mẹ nhé

cao khoảng 9-10cm ah, phía mũi cũng cao nên đi k lênh khênh

Đôi này để cho em 150K thì em lấy. pm ibox em nhé

11. thanh.thao

kôi . các mẹ trả rẻ quá, đồ của em để giá rẻ lắm rùi ý ạ, em chỉ giảm thêm 10k nếu mua 1 đồ và 20-30k nếu mua 2 món trở lên thôi ợ, đôi đấy mới nguyên, đi chắc chân cực ky, bây giờ lại k còn kiểu này đâu ạ,

12. thanh.thao

ui, các mẹ cứ hẹn hò chán chê rùi lại không lấy nữa, buồn ghê ạ

13. thanh.thao

Ðề: (- _ - ) --> update nhìu mẫu giày cao got - công sở nem - eva - ivy(- _ - )

cái nào bán rùi em xóa ảnh luôn để cả nhà tiện theo dõi nhé, có gì cần tư vấn các mẹ cứ pm inbox em ah

14. thanh.thao

các mẹ ngắm nghía ủng hộ em tiếp nhé

15. thanh.thao

các mẹ tiếp tục ủng hộ em nhé.....................

16. Maihihe

Maihihe Thành viên mới

Ưng ưng đôi boot nhg 37 ko biết có rộng k. Mình ở An Dương Vương

17. thanh.thao

bạn thg đi szbaao nhiu vậy, em mình làm ở lạc long quân, nếu tiện bạn có thể xuống đó thử boot nhé,

18. miumiu3006

miumiu3006 Cheer up!

thích đôi 2 với 6 mà cao quá ko đi đc. e chỉ đi đc 5p thui

19. nguyenphanlinhchi

nguyenphanlinhchi Bắt đầu nổi tiếng

20. thanh.thao

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.