Toàn quốc: Giày Daphne Sale 80% Cực Rẻ Đẹp - Cam Kết Hàng Chính Hãng - Ship Toàn Quốc

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Daphne Việt Nam, 1/9/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Daphne Việt Nam

Daphne Việt Nam Thành viên mới

[​IMG][​IMG]DAPHNE Việt Nam xin chào các bạn[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG] Là thương hiệu giầy dép hàng đầu. Đối tượng khách hàng mà DAPHNE hướng tới là dân công sở với thu nhập tầm trung cao, vì thế mẫu mã của hãng thường tinh tế, sang chảnh, đơn giản, nhã nhặn.

[​IMG] Điểm nổi bật của DAPHNE là giầy cực chắc chắn, nhẹ, mềm, giả xử xỏ vào đôi gót đũa 7cm thì vững chãi như thể mỗi bước đi được đóng đinh vào mặt đất ấy. Đôi 10cm chỉ như đi giầy 6-7cm.
    Hàng của DAPHNE rất bền, chắc chắn êm chân. Cảm nhận chung khách em bảo nhận giầy này chỉ muốn vất hết giầy ở nhà đi, còn những khách đi giày này chia sẻ kinh nghiệm là giầy đi 3-4 năm vẫn rất chắc chân và rất êm. Nhà mình đặt hàng lưu ý dùm em:

[​IMG] Hàng sale lẻ size nên size số sẽ không đầy đủ
    [​IMG] Mỗi sản phẩm được đánh số, ghi mã, giá đầy đủ các tình yêu ưng mẫu nào comment dùm em em sẽ check trả trả lời đầy đủ ạ.
    [​IMG] Đây là hàng order các mẹ vui lòng đặt hàng thì đừng bỏ bom tội nghiệp em ạ
    [​IMG] Hàng nhập trực tiếp từ nguồn không qua trung gian nên các mẹ mua số lượng càng nhiều em càng có điều kiện giảm giá hỗ trợ thêm cho các mẹ ạ. VD mua 3 đôi giá 290K/đôi được giảm còn 265k/đôi và free ship :) quá hời.
    [​IMG] Em cũng có chính sách hậu mãi hấp dẫn tránh trường hợp các mẹ mua hàng xong thì ngậm trái đắng. Em cũng là dân mua sắm bị nhiều vố ntn rồi nên cực hiểu và thông cảm cho tâm trạng của các mẹ. Nếu hàng có vấn đề gì các mẹ cứ ới em, em xử lý ngay và luôn thậm chí hỗ trợ đổi hàng mới....
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] CAM KẾT HÀNG CHÍNH HÃNG[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ĐT: 0917-688-88chín

[​IMG][​IMG]

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Daphne Việt Nam
    Sửa lần cuối: 1/9/2017
  2. Daphne Việt Nam

Ôi tìm được cái em trắng xinh như Ngọc Trinh này em mừng hết lớn luôn các mẹ ạ. Khoe ngay và luôn cho nóng nè. Các mẹ ưng đặt gạch em nha.

Mã số G11
    Daphne Sale 80%
    Giá 290K/đôi mua 3 đôi bất kỳ cùng giá giảm còn 265k/đôi
    Màu trắng, đỏ, đen: size 34, 35, 39
    Hàng sale hết rất nhanh, các bạn thích thì inbox mình luôn nhé. đảm bảo chính hãng
    [​IMG][​IMG]

3. Daphne Việt Nam

Mã số G09
    Daphne Sale 80%
    Màu trắng, đỏ, đen: size 35, 36, 37, 38, 39
    Hàng sale hết rất nhanh, các bạn thích thì inbox mình luôn nhé. đảm bảo chính hãng

4. Daphne Việt Nam

GIÀY CHO BÀ BẦU
    Có cô em BẦU BÌ đặt gạch mình tìm mấy đôi giày phù hợp với giai đoạn nhạy cảm :)))))), nào là mềm, nhẹ, thoải mái đặc biệt không bị trơn trượt. Vâng thể theo yêu cầu của nàng tui mần ra cơ số mẫu rồi nhá, lựa đi nhá đảm bảo đầy đủ tất cả điều kiện nhá, lại còn đủ tất cả các thể loại size chứ. Thật đúng là ưu tiên bà bầu ná ahihi....
    Mã số D35
    Sale 80%
    Màu hồng, trắng: size
    Chất liệu da dê

Sửa lần cuối: 11/9/2017
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.