Toàn quốc: Góc Thanh Lý Và Tặng Đồ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ Yêu Mầm, 10/6/2018.

1. Mẹ Yêu Mầm

Mẹ Yêu Mầm Thành viên rất tích cực

Hôm nay ngày nghỉ em mới quyết định dọn kho ạ, em còn một số đồ cần thanh lý và mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người. Cùng với đó, em xin được tăng đồ là 2 đôi giày mùa hè trong HIT phim " Hậu Duệ Mặt Trời".
    1 sz 38 và 1sz 39 chuẩn sz nha, Ai mua đồ thanh lý của e e sẽ tặng giày ạ, mới tinh trước e bán tận gần 400k ạ, full box luôn ạ, à nhưng 1 đôi mất hộp rồi ạ
    Em ảnh ngay sau đây, mn ủng hộ em nghe! Em cảm ơn, à e tl cực cực rẻ gọi là dọn kho rồi nên mn đừng mặc cả nhé, nói thật là e lỗ cả 2/3 so với giá gốc đó ạ
    1. 1 em duy nhất, áo ASOS polo cá sấu, hàng xuất khẩu cực mềm mại và mát 100% cotton ạ, màu ghi pha cổ, sz 32 tương đương với S ạ, tầm 55kg đổ xuonrg mặc OKI ạ, e tl 80k
    2. Áo nam UNIQLO 100% cotton, các mẹ đừng hỏi vì sao áo nhăn nhé, vì là cotton nên mới dễ bị nhăn, chứ nilong chả bao giờ nhăn được ạ với lại em để trong kho nên thế ạ. em chỉ còn sz S tầm 63 kg đổ xuống ạ là có 2 màu, còn M và L e chỉ còn màu vàng cốm ạ, em tl 130K/1 đôi + FS nội thành Hà Nội.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Yêu Mầm
    Đang tải...

2. Me Kimcuc

Me Kimcuc Thành viên rất tích cực

chúc mum thanh lý nhanh ạ

Mẹ Yêu Mầm thích bài này.
  3. Mẹ Yêu Mầm

Mẹ Yêu Mầm Thành viên rất tích cực

dạ e cảm ơn mn ạ :)