Hà Nội: Hàng xách tay Mỹ -AUTHENTIC- Giá offer siêu hấp dẫn- Chỉ duy nhất 1 lần

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi lavender1403, 7/3/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. lavender1403

lavender1403 Thành viên tích cực

Chào cả nhà,

SALES OFFFFF!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhân 1 ngày đẹp giời, đêm càng đẹp hơn, hôm nay ngày rằm ạ, em có sales mấy em túi của em ạ,
    thu hồi vốn nhanh để em cho bé nhà em đi chơi, chuyến đi chơi xa đầu tiên ạ, hồi hộp, hồi hộp

Chị em ủng hộ nhé

Thanks cả nhà,

Các túi sau đây sales:

19. Coach 09 - Coach Soho Leather Large Lynn Hobo Handbag - giá tag 358$ - giá của em nó 3.8tr - GIÁ SALES OFF LÀ 3.6TR - CỰC KỲ HẤP DẪN ĐẤY

Gần tới ngày về rồi, nhưng thấy em túi này xinh quá, em lại cố gắng vác về cho chị em. Mà cũng do gần ngày về bận nhiều thứ quá nên cũng chưa chụp được ảnh thật

Em post tạm hình tìm được trên mạng để chị em thao khảo về kiểu dáng, nếu chị em nào hứng thú thì book mark lại và theo dõi tiếp ạ.

Em vác liền 2 em túi này, 1 em có màu trắng pha ghi trang nhã và 1 em màu hồng tươi tắn, dịu dàng
    ( hình thật màu trắng pha ghi giống như hình, màu hồng thì phớt nhẹ và tươi hơn ạ)

Kích thước: khoảng 30cm x 23cm x 9cm

2.HOBO 01-Túi Annetta Shoulder bag của Hobo International - giá tag 1.18$ - giá của em nó 1750k - sales còn 1600k
    Da thật, Màu và form đẹp , tươi trẻ, hợp với nắng hè, nhẹ nhàng, xách đi chơi mặc váy rất duyên dáng
    Kích thước: 20cm x 13cm x 10cm

6. T-EmmaFox 01 -Emma Fox Classics Flap Crossbody Bag Handbag in Mandarin/Brown Leather- giá tag $148 - giá của em nó: 2tr - sales còn 1900k
    Túi da thật, đeo chéo vai cực cute, màu cam oranges (mình thấy chính xác thì là màu vỏ quýt), túi có khóa với họa tiết mềm mại, trang nhã rất nữ tính, dây xích đeo hiện đại và trẻ trung ton sur ton với họa tiết của khóa. Rất thích hợp với bạn gái ưa nhẹ nhàng, thanh lịch, hiện đại trẻ trung, mà vẫn không kém phần tinh tế.
    Kích thước: 17.8 x 15 x 10cm
    (u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

CÁC HÀNG CÒN AVAILABLE

HÀNG ĐÃ VỀ ĐẾN VIETNAM

Cuối tháng 5 đầu tháng 6 tới, em có người nhà từ Mỹ về. Em cũng muốn buôn bán 1 chút gọi là kiếm thêm tiền mua sữa cho con. Nếu thuận lợi thì sau này sẽ phát triển thêm phục vụ các chị em mình, với loại hàng 100% Authentic, NO FAKE, chất đẹp, nhưng giá cả phù hợp với Việt nam. Em sẽ cố gắng tìm hàng off nhiều nhất để chị em ngày càng đẹp hơn, làm các anh không rời mắt nổi nữa, hihi :ice

Vì lần này là người nhà em về chơi nên giá rổ cũng sẽ hợp lý hơn hẳn so với việc order hàng từ Mỹ, hoặc là những bạn chuyên buôn nhé.

13. Coach 03 - Ví kèm túi đeo vai Coach - giá tag 98$ - giá của em nó 1.5tr (do em này là hàng hot, màu trendy của năm nay - cam hồng, nên được off ít hơn 1 chút, tuy nhiên giá vẫn rất hấp dẫn)
    Kích thước: 21.5 cm x 13 cm
    Màu Coral - cam hồng (tạm dịch), da thật, . Kiểu dáng dịu dàng, xinh xắn. Em này vừa đeo cổ tay, vừa xách tay lại vừa có thể đeo vai. Mà em này đeo lên vai nhìn rất xinh nhé, là màu hồng ánh cam nên tất tôn da, tạo sự trẻ trung duyên dáng cho bạn gái
    Hình chụp thật, ánh sáng chưa tốt lắm nên bị dìm hàng :(( màu tươi hơn nhé
    tham khảo hình trên trang chủ của Coach (note: trong bảng màu của web có màu hồng nhưng không phải màu Coral nhé)
    http://www.coach.com/online/handbag...013510&t2Id=5000000000000013513&tier=2#108927
    4. CK 02- Calvin Klein Handbag, Hook Strap Hobo Bag - Giá tag 158$ - giá của em nó 2.4tr - - mới về thêm 1 em nữa nhé
    Túi da thật, màu aztec rose tươi sáng, kiểu dáng trang nhã, dịu dàng và duyên dáng
    Kích thước: 36 x 27 x 11.4cm

9.PF-CK 01 - Calvin Klein Eternity for Women .5oz (15ml) Eau De Toilette Spray - giá của em nó 300k - chị Gauden09 đã lấy 1 em này - Vẫn còn mấy em nữa nhé[/B]
    Mùi hương mang cảm hứng lãng mạn, vừa cổ điển lại vừa hiện đại, nhẹ nhàng mà lôi cuốn khó cưỡng lại.
    Em bé xinh này có xịt, rất tiện khi dùng nhé.
    Chị em có thể tham khảo thêm giá trên mấy web nổi tiếng bán nước hoa ở nhà mình để biết chi tiết của em nó và so sánh giá luôn nhé. Em canh được sales, lại bán cho chị em giá tốt, chị em yên tâm.
    (Vì mục đích tôn trọng trong cạnh tranh mua bán em không nêu tên các web ở đây)
    Hình đây ạ

10. PF-CK 02 -CK One (Unisex) -0.5oz (15ml) Eau De Toillete - giá của em nó 300k
    Em này được đánh giá là mùi hương tự nhiên, nhẹ nhàng, tinh khiết, mang lại cảm giác thư giãn, thoải mái

Hình chụp thật bên ngoài

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

CÁC HÀNG ĐÃ ĐƯỢC GIỮ ORDER

11. PF-CK 03 - Calvin Klein Eternity for Men - 0.5oz (15ml) Eau De Toillete - giá của em nó 300k - đã được order hết hàng
    Eternity for Men biểu tượng cho tinh thần của người đàn ông hiện đại: tinh tế mà nam tính, dịu dàng mà mạnh mẽ
    8. T-Bodhi 01 - SPRING STREET CROSSBODY CLUTCH - giá tag 198k - giá sock của em nó: 2.4tr (riêng em này thì không ưu đãi nhé- giá em nó cực tốt rồi mà ) - đã bán cho Ms. Mai
    Kích thước: 17.8 x 5 x 15.3cm
    trước khi mô tả phải nói luôn cái này. Em túi này cực sang nhé, là loại high class design ở New York (thành phố của những thương hiệu lớn)
    Ở Vn có thể mọi người nghe brand này cũng lạ, nên em post thêm 1 số chi tiết về brand này để mọi người xem:
    đây là brand thường xuyên xuất hiện trên các báo
    http://bodhibags.net/press
    Em túi này về đến tay, người nhà em bảo nó đẹp quá lúc đầu còn tiếc không muốn bóc lớp bọc ngoài cơ :)), nhưng cuối cùng vẫn fai kiểm tra hàng chứ. Nhẹ nhàng bóc ra thấy em nó sang thôi rồi, ngay cả cái túi bọc ngoài cũng đẹp. Em sẽ post hình trên web đã, hàng vừa mới về, post lên cho nóng hổi. Em xin nợ hình thật, mai có ánh sáng tốt chụp lên cho chị em thèm (đã trả nợ nhé :goodman:)
    Mà phải nói, đi lùng được em này đúng là sướng, hiếm khi kiếm được giá tốt đến thế. Em ghi giá tag của em nó là 198$ theo trang chủ của bodhi (và giá này là có giảm rồi)
    http://bodhibags.net/content/spring-street-crossbody-clutch
    chứ có trang nó bán đến 398$
    đây chị em có thể xem http://www.beautyclub.net/spring-street-cross-body-clutch.html
    Mua được hàng giá tốt rồi nhiều người muốn vẫn để giá cao chút vẫn là hợp lý, như vậy lãi sẽ nhiều hơn. Em thì cũng tham lam đấy, nhưng như nói ban đầu, mục tiêu là chị em cùng đẹp, em mua giá tốt cũng offer cho chị em giá tốt, coi như là duyên mua bán, mua thật bán cũng thật, chữ tín tin cậy lâu dài nên em cũng chỉ lấy lãi một chút như các túi khác thôi.
    Giải thích cũng lằng nhằng quá, chị em chắc cũng oải rồi, em xin post hình em nó luôn đây ạ
    Em này tất nhiên là da thật rồi, đã sang mà vẫn hiện đại, trẻ trung, hihi

16. Coach 06-Gallery Leather Large East West Tote - giá tag 328$ - giá của em nó 3.7tr - đã bán cho Hà Bế
    Kích thước 35cm x 25.5cm x 11.5cm
    Màu đen, da thật, mềm. Dành cho các chị em yêu thích túi to, 1 chiếc túi có thể chứa rất nhiều đồ xinh xinh của chị em gái mình thì em này rất valuable, tha hồ đựng, bao nhiêu cũng vừa, mà kiểu dáng lại rất hiện đại.

17. Coach 07 - Penelope leather satchel của Coach - giá tag 428$ - giá của em nó 4.275tr - đã bán cho chị Thùy

Kích thước: 36.5cm x 20.5cm x 13cm

Da thật, màu trắng ngà pha với hoa văn da rắn trông nhẹ nhàng, cực kỳ hiện đại và thanh lịch. Túi có 3 ngăn to rất tiện dụng, phù hợp với nhiều mục đích. Với kích thước này và chất da dầy dặn, chắc chắn còn là sự đồng hành thanh lịch cho những bạn nào luôn muốn mang bé yêu i-pad đi cùng :)

18. Coach 08 - soho leather east west tote của Coach - giá tag 378$ - giá của em nó 4tr & 75k - đã bán cho em Hà Bế

Kích thước: 36cm x 24cm x 9cm

Da thật, màu hồng nhạt (shell pink). Em này là loại túi tote tiện dụng nhưng vẫn rất nhẹ nhàng duyên dáng do kiểu dáng có những đường cong, nếp gấp mềm mại và màu hồng rất nữ tính

12. Coach 02 - Ví kèm túi đeo vai Coach - giá tag 118$ - giá của em nó 1.4tr - đã giữ order cho mecuccu
    Kích thước: 21.5 cm x 12 cm
    Màu đen, da thật, mềm mại. Kiểu dáng nhẹ nhàng, rất tiện dụng vì dây quay có thể tháo rời để đeo cổ tay hoặc xách tay. Ví có nắp bên ngoài, giống 1 dạng clutch, màu đen sang trọng sẽ là kết hợp tốt cho bạn gái khi đi ăn tiệc với váy dạ hội

14. Coach 04 - ví Coach nhỏ - giá tag 70$ - giá của em nó 950k - Đã bán cho chị Thủy Tiên (Sài Gòn)
    Kích thước: 17cm x 11cm
    màu đen, da thật, loại da mềm, nhỏ nhắn và xinh xắn. Thích hợp cho những dịp đi dạo chơi mà không muốn mang vác nhiều đồ, chỉ cần điện thoại, chìa khóa xe, thỏi son và vài thứ xinh xinh của chị em

15. Coach 05 - Túi đeo chéo vai Coach - Giá tag 248$ - giá của em nó: 3.1tr - đã được giữ order cho 1 chị gái có tel: 0902xxxxx74
    Kích thước: 28cm x 25cm
    Màu coral (hồng cam), da thật, kiểu dáng mang hơi hướng hippi. Kiểu dáng này cũng đang là hàng hot của năm nay, là sự lựa chọn tuyệt vời cho các bạn gái yêu thích sự trẻ trung hiện đại, tự do thoải mái, ánh hồng cam của túi sẽ tạo cho bạn một nét tự nhiên, xinh xắn tỏa sáng trong nắng hè

1. COACH 01-Túi Coach Pebble Leather brooke large - giá tag 358$ - giá của em nó 3.5tr (kiếm đc off tốt) - đã giữ order cho bạn Angel21hp - - đang tìm thêm em này vì nhiều người hỏi quá - - báo tin buồn đã hết em này ạ, hàng mỗi lần được tung ra 1 đợt thôi, bán hết sạch sành sanh rồi ạ - chúc mừng bạn Angel21hp
    Da thật, mềm, mịn, màu hồng cực đẹp, lạ, cute, dùng được nhiều mục đích, đi chơi, đi làm, rất dễ phối màu
    Kích thước: 33cm x 25cm x 11cm

3. CK 01-Túi Calvin Klein Leather Large Tote Bag Handbag (vừa mới mua về, chưa kịp update giá, up tạm hình để chị em cùng xem) - đã Order, hihi
    Túi đã mua như thế này

4. CK 02- Calvin Klein Handbag, Hook Strap Hobo Bag - Giá tag 158$ - giá của em nó 2.4tr - đã giữ order cho bạn linyuan153 -
    Túi da thật, màu aztec rose tươi sáng, kiểu dáng trang nhã, dịu dàng và duyên dáng
    Kích thước: 36 x 27 x 11.4cm

5.T-Fossil 01- Túi/ví Penelope Wristlet của Fossil - Giá của em nó: 1tr tròn - Sold (ak ak). Nếu có chị em nào vẫn muốn có túi này trong bộ sưu tập thì báo em nhé, đợt tới có em book tiếp về cho chị em:cool:
    Kích thước: 17.8 x 11.4 x 1.3cm

Da thật (riêng da của Fossil thì khỏi chê, rất đẹp), màu Salmon (cá hồi tươi rói, hihi) kiểu dáng thì đặc biệt thôi rồi (hôm nay em vừa nhìn thấy là thích mê, thực sự rất đặc biệt, tinh tế nên book luôn) book xong là post lên đây cho chị em cùng xem. Em nợ giá nhé (tại còn fai tính tax và shipping), nóng lòng nên muốn share luôn đấy ạ

7. T-Ralph 01 -Lauren by Ralph Lauren Handbag, Governors Lodge Flat Crossbody Bag - giá tag $148 - giá của em nó 2.35tr- ĐÃ giữ làm của riêng
    Dạ, em này đã bị trưng dụng ạ. Người nhà em thích túi này quá nên bảo không bán nữa, để lại dùng. Hôm trước đi du lịch đã tung tăng rồi ạ, bảo da thật nên thích lắm, lúc đi còn bị dính nước vào nhưng lấy khăn lau khô là ok luôn
    Kích thước: 24 x 23 x 0.2cm
    Túi da thật, màu hồng đậm (mình thích màu này ghê cơ), kiểu túi đơn giản nhưng là sự đơn giản đã được gọt giũa.Ai dùng túi Ralph rồi cũng sẽ biết chất lượng và kiểu dáng của Ralph là thuộc loại đẳng cấp. Nhưng em không dám nói nhiều nữa ạ kẻo múa rìu qua mắt thợ. Riêng em túi này các chị em tự đánh giá và thưởng thức nhé

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Chị em ưng món đồ nào đó thì đặt hàng với em theo cách thức như sau:

Nếu giá trị món hàng > 4tr thì đặt giúp em 300k
    giá trị món hàng từ 2tr-4tr thì đặt giúp em 200k
    giá trị món hàng từ 1-2tr thì đặt giúp em 100k
    giá trị món hàng từ <1tr thì đặt giúp em 50k

Gửi tới:
    TK số : 110 01 01 000 8651
    Chủ TK: Phạm Hồng Hạnh
    Tại NH : TMCP Hàng Hải Việt Nam- Sở Giao dịch (Maritime Bank - Sở Giao dịch)
    Nội dung: ghi rõ người chuyển/nick name trên diễn đàn, mã số món hàng đặt, ngày đặt

Sau khi chuyển xong chị em nhớ giữ lại Giấy xác nhận đã chuyển tiền, và báo lại cho em trên diễn đàn, em sẽ xác nhận lại và giữ order cho chị em

Cũng vì mình mới mở hàng trên lamchame, nên chắc các chị em cũng còn nhiều cân nhắc
    Em cũng mua túi rồi mới post lên bán, tiền đặt mua cũng không ít, nên nếu có bạn nào đặt rồi bỏ rơi em thì em cũng mắc kẹt. Để hài hòa cả 2 bên, em đưa ra mức đặt tối thiểu như trên, gọi là 1 chút giữ order và làm quen với nhau.
    Chứ em thấy đa phần buôn bán trên mạng đều yêu cầu đặt đến 50%, 80% thậm chí 100% cho lần đầu đặt hàng.

Em offer tốt, mục tiêu buôn bán tốt, tin cậy lâu dài và mục tiêu xuyên suốt chị em ngày càng đẹp, anh em ngày càng lác mắt :))

Còn về tính tin cậy của hàng, hóa đơn cụ thể của cửa hàng mua bên đó nên các chị có thể yên tâm.
    Không hàng giả, không hàng fake

Mọi thắc mắc, chị em có thể poste tại web này (Prefer), or tel: 0985 911 275 or YM: lavender1403

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lavender1403
    Sửa lần cuối: 10/7/2012
  2. i-store

i-store Thành viên chính thức

Ðề: Hàng xách tay Mỹ -AUTHENTIC- Giá offer siêu hấp dẫn- Chỉ duy nhất 1 lần

eo ơi, túi số 2 nhìn yêu thế, e cho chị kích thước túi này đi. Ah, tiện thể e báo giá cho chị nước hoa Lolita lọ 30ml e nhé

3. lavender1403

Kích thước túi này là: 5''H x 8''W x 4''D (khoảng 13cm x 20.3cm x 10cm) , dây deo dài 10'' (khoảng 25.4cm)

Còn nước hoa Lolita có nhiều loại, em không biết chị thích loại nào. Chị cho em tên cụ thể hoặc link/hình để em báo giá tốt nhất cho chị

4. Biberon

Biberon Thành viên sắp chính thức

Em ơi cho chị xin kích thước và giá túi Calvin klein màu hồng với. Tks

5. lovely_cat931987

lovely_cat931987 " Unique Cat" - ♥ Miu ♥

Ck leather chỉ có mỗi 1 mẫu này thui hả b

6. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Mình cũng thích em túi số 2.............nhg nếu oder, phải đợi tận t6 cơ hả bạn ơi

7. lavender1403

Túi này đã được order rồi ạ.

túi này kích thước 14" W x 10-1/2" H x 4-1/2 " D (khoảng 36cm x 27cm x 11.4cm)
    quai dài 24.8cm

Em vừa có túi ck mới, chị xem có thích không nhé

8. lavender1403

hàng của mình được update hàng tuần cho tới khi về VN thì thôi bạn à. Bạn bookmark vào nhé
    Mới có túi CK hồng mới đấy bạn

9. lavender1403

cuối tháng 5, đầu tháng 6 vừa vào hè đeo túi đó rât thích hợp bạn à

10. kiwi229

kiwi229 Bắt đầu nổi tiếng

11. linyuan153

linyuan153 Bắt đầu nổi tiếng

1. COACH 01
    4. CK 02
    tớ muốn hỏi chủ top màu thật của 2 cái này có giống hình không bạn?để tớ cân nhắc 1 trong 2 em nào . Nhanh nhé, tớ đang hứng.

12. lavender1403

Mau chinh xac nhu the ban ah, de thuong lam!

13. kiwi229

hix, c hem trả lời e cái vụ order giầy ạh >.<

14. lavender1403

Ôi chết, mình xin lỗi đã bỏ qua câu hỏi của bạn, hiện tại mình chưa kiếm đc bọn nào bán rẻ hơn giá trên amazon. Nếu bạn chưa cần vội thì mình sẽ tìm thử xem rồi trả lời sau nhé, ;)

15. linyuan153

linyuan153 Bắt đầu nổi tiếng

thế oder thì cụ thể như thế nào hả bạn?

16. kiwi229

17. lavender1403

Nếu giá trị túi > 4tr thì đặt giúp mình 300k
    giá trị túi > 2tr-4tr thì đặt giúp mình 200k
    giá trị túi <2tr thì đặt giúp mình 100k

Gửi tới:
    TK số : 110 01 01 000 8651
    Chủ TK: Phạm Hồng Hạnh
    Tại NH : TMCP Hàng Hải Việt Nam- Sở Giao dịch (Maritime Bank - Sở Giao dịch)
    Nội dung: ghi rõ người chuyển/nick name trên diễn đàn, mã số túi đặt, ngày đặt

Sau khi chuyển xong bạn nhớ giữ lại Giấy xác nhận đã chuyển tiền, và báo lại cho mình trên diễn đàn, mình sẽ xác nhận lại và giữ order cho bạn

Cũng vì mình mới mở hàng trên lamchame, nên chắc các bạn cũng còn nhiều cân nhắc
    Mình cũng mua túi rồi mới post lên bán, tiền đặt mua cũng không ít, nên nếu có bạn nào đặt rồi bỏ rơi mình thì mình cũng mắc kẹt. Để hài hòa cả 2 bên, mình đưa ra mức đặt tối thiểu như trên, gọi là 1 chút giữ order và làm quen với nhau.
    Chứ mình thấy đa phần mình thấy buôn bán trên mạng đều yêu cầu đặt đến 50%, 80% thậm chí 100% cho lần đầu đặt hàng.

Mình offer tốt, mục tiêu buôn bán tốt, tin cậy lâu dài và mục tiêu xuyên suốt chị em ngày càng đẹp, anh em ngày càng lác mắt :))

Thanks bạn nhiều và mong nhận được order của bạn.

18. cuncon1302

cuncon1302 Bắt đầu nổi tiếng

Đánh dấu...............…..........:..:::::::::45;(

19. lavender1403

Thanks bạn quan tâm. Bạn ghé lại thường xuyên nhé. Mình update hàng mới từng tuần đấy

20. lavender1403

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.