Toàn quốc: Hướng Dẫn Trước Khi Phẫu Thuật Nâng Ngực

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Linhseo1, 20/5/2021.

1. Linhseo1

Linhseo1 Thành viên mới

Làm theo hướng dẫn trước khi phẫu thuật của bạn sẽ giảm thiểu rủi ro biến chứng và giúp đảm bảo kết quả tốt nhất có thể. Như vậy, việc chăm sóc sau phẫu thuật đúng cách cũng quan trọng không kém. Đây là danh sách kiểm tra cho những ngày trước khi làm thủ thuật nâng ngực của bạn .

Đêm trước khi làm thủ tục của bạn
    · Đảm bảo rằng ngôi nhà của bạn thân thiện với quá trình phục hồi.

Chuyển động không cần thiết nên được giảm thiểu. Di chuyển bất kỳ mặt hàng cao với tầm với nào xuống các giá thấp hơn và đặt tất cả các mặt hàng cần thiết trước khi mua của bạn trên bàn gần bạn để chúng có thể dễ dàng lấy được.

· Không ăn uống sau nửa đêm.

Đây là hướng dẫn chung, nhưng hãy đảm bảo rằng bạn tuân theo hướng dẫn cụ thể trước khi bắt đầu của bác sĩ phẫu thuật khi nhịn ăn. Cũng đừng uống rượu vì nó có thể làm bạn mất nước.

· Ngủ ngon.

Bất kỳ loại phẫu thuật nào cũng tác động đến cơ thể của bạn, vì vậy hãy nghỉ ngơi một đêm thật tốt trước khi làm thủ thuật.

Ngày làm thủ tục của bạn
    · Tắm và gội đầu trước khi phẫu thuật.

Hãy nhớ rằng, điều này sẽ trở nên khó khăn sau khi bạn phẫu thuật.

Xem thêm: Phương pháp treo chân mày

· Tránh các sản phẩm làm đẹp và chăm sóc da.

Không sử dụng chất khử mùi, trang điểm, nước hoa, kem dưỡng da, xịt tóc hoặc bất kỳ sản phẩm làm đẹp nào khác. Cũng loại bỏ sơn móng tay - bác sĩ phẫu thuật cần có thể nhìn thấy móng tay tự nhiên của bạn để kiểm tra lưu thông máu của bạn.

· Mặc quần áo rộng rãi, thoải mái.

Mặc quần và tất chạy bộ, đồng thời đảm bảo rằng áo sơ mi của bạn cài cúc ở phía trước hoặc có khóa kéo để bạn có thể dễ dàng cởi ra sau khi phẫu thuật. Hãy nhớ mang theo áo ngực nén phẫu thuật của bạn.

· Đừng đeo đồ trang sức.

Đồng thời đảm bảo rằng bạn loại bỏ bất kỳ chiếc khuyên nào nếu có thể.

· Đảm bảo xe của bạn có xăng và bạn chuẩn bị bất kỳ hướng dẫn nào (nếu cần).

Tốt nhất, bạn nên đến cuộc hẹn trước ít nhất 30 phút.

Từ cuối cùng
    Để có kết quả tốt nhất có thể, hãy luôn làm theo hướng dẫn trước và sau khi phẫu thuật thẩm mỹ của bạn.

Nếu bạn cảm thấy lo lắng trước thủ thuật của mình, hãy nhớ rằng các biến chứng rất hiếm xảy ra và rất nhiều bệnh nhân phẫu thuật nâng ngực vô cùng hài lòng với kết quả của họ.

Để tìm hiểu thêm về quy trình biến đổi này và đặt lịch tư vấn với bác sĩ phẫu thuật tại thẩm mỹ Sky Diamond ngay hôm nay!

Xem thêm: Treo chân mày tp hcm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Linhseo1
  2. Kiếm Tiền Nuôi Con

Kiếm Tiền Nuôi Con Bắt đầu nổi tiếng