Hà Nội: Khóa Học Hành Chính Nhân Sự Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Phạm Thu Hoài, 9/12/2016.

1. Phạm Thu Hoài

Phạm Thu Hoài Thành viên chính thức

:h: Những lớp Hành chính Nhân sự chị Lệ đầu năm 2017 :h:

Mọi người ăn tết có vui ko ^^ Giờ thì chúng ta lại tập trung vào guồng quay công việc của năm mới mới nào. Sắp tới lớp Hành chính nhân sự chị Lệ sẽ mở các lớp mới, với mục đích đào tạo kiến thức về Hành chính Nhân sự thực tế cho các bạn. Bạn nào có nhu cầu gắn bó hay muốn theo ngành Nhân sự lâu dài, thì đăng ký tham gia những buổi học đầu năm 2017 này nhé, đảm bảo KO hề phí thời gian và công sức của các bạn đâu

Về nội dung khóa học, chị Lệ sẽ dạy về những kỹ năng làm việc thực tế trong 1 Doanh nghiệp, thậm chí cả Kỹ năng viết CV xin việc, Kỹ năng phỏng vấn, Excel, Word... hay sâu hơn là Kỹ năng Soạn thảo văn bản, Xây dựng Quy trình quy chế, lương, thưởng, bảng biểu, thủ tục hành chính, Giải quyết chế độ BHXH cho cán bộ công nhân viên, Kỹ năng Đào tạo - Tuyển dụng...

Bản thân mình đã học xong khóa học của chị, hiện tại mình cũng đang làm về Hành chính Nhân sự và làm trợ giảng cho chị :h: Mình cũng nhấn mạnh, khóa học này ko những chất lượng, được học hỏi những kiến thức thực tế mà còn được chị "hỗ trợ nghiệp vụ trọn đời" :h: Chị đã có gần 20 năm kinh nghiệm trong nghề, từng làm tại Bưu điện Hà Nội sau đó làm Giám đốc Nhân sự cho Tập đoàn XNK Thuận Phát - quản lý Nhân sự nhiều công ty con. Và hiện tại, chị đang làm cố vấn Nhân sự cho 1 số công ty, giữ chức Phó Giám đốc Thường trực của Trung tâm Đào tạo tư vấn Hướng nghiệp Cộng đồng - Trực thuộc Trung ương Hội nghiên cứu Khoa học về Đông Nam Á - Việt Nam

Thêm nữa, chị biết chúng mình mới đi làm nên chị có Hỗ trợ học phí khóa Cơ bản chỉ 2.000.000đ/khóa/15 buổi thôi nhé. Và đặc biệt, lớp học tại nhà chị ở Khương Trung. Còn khóa chuyên sâu, thường chị đào tạo, tư vấn nghiệp vụ sâu cho Trưởng phòng, Giám đốc Nhân sự học phí sẽ nhỉnh hơn chút

Ngoài ra, để hoàn thiện tất cả các kỹ năng, chị Lệ có mời anh Lê Minh Đức – Du học sinh ngành Quản trị Nhân lực tại Australia, dạy Tiếng anh Giao tiếp cho bạn nào còn yếu. Bạn nào có nhu cầu tìm hiểu về Tiếng anh inbox mình trao đổi thêm nhé

☎ Bạn nào có nhu cầu tham gia lớp học Hành chính Nhân sự chị Lệ, thì để lại thông tin mình gửi Nội dung khóa học, tư vấn xếp lớp học ra tết hoặc Inbox cho mình trao đổi sâu hơn. SĐT của mình: 01658 742 192, mong được nhiều bạn quan tâm, vì mình nghĩ đây là cơ hội tốt cho tất cả mọi người, nhất là các bạn Sinh viên mới ra trường, mới đi làm chưa tìm được con đường đi của riêng mình ☎

Link đăng ký học thử:

https://docs.google.com/forms/d/e/1...te0_nlCKk9LRKAEDk1qFK1NmMCGQ/viewform?c=0&w=1

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Phạm Thu Hoài
    Sửa lần cuối: 6/2/2017
  2. Phạm Thu Hoài

Mẹ nào đang mông lung ko lựa chọn được hướng đi cho riêng mình, tham khảo khóa học bên em xem nhé ^^

3. Phạm Thu Hoài

Bên em chuẩn bị mở các lớp sáng - chiều - tối thứ 3 - 5 - 7 nha các mẹ ^^