Toàn quốc: khoác ghế ô tô hạt gỗ, chiếu hạt gỗ Giá shock

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi sp_tien_ich, 1/9/2015.

1. sp_tien_ich

sp_tien_ich Thành viên tập sự

Chào các mẹ nhà mình!
    Mình ở cạnh làng nghề tiện truyền thống Nhị Khê. Hè vừa rồi mình có học được cách đan hạt gỗ và mình đã mê mẩn các sản phẩm làm từ hạt gỗ vì mình thấy chúng rất đẹp, rất sang và đặc biệt là các sp làm từ hạt gỗ như chiếu hạt gỗ, đệm ghế văn phòng hay đệm ghế ô tô mang lại cho người dùng cảm giác thông thoáng không bị bí bách, các hạt gỗ nhỏ kết lại với nhau còn có tác dụng matxa cơ thể mang lại cho người dùng cảm giác sảng khoái, đỡ mỏi mệt!
    Hiện mình có thể cung cấp nhiều sp làm từ hạt gỗ như đệm ghế ô tô, đệm ghế văn phòng, chiếu hạt, băng ghế sofa...
    Điều đặc biệt là mình không lấy lại hàng từ các cửa hàng để bán mà mình trực tiếp đan rồi chuyển tới tay khách hàng, cho nên mình sp mình làm rất cẩn thận, trau truốt. Vì mình tự đan nên mình có có thể đáp ứng được nhiều yêu cầu từ phía khách về kích thước, kiểu dáng...Và cũng vì mình tự đan nên sp của mình có thể có giá tốt hơn thị trường mặc dù mình không trực tiếp sản xuất ra hạt gỗ, mình bị phụ thuộc vào nhà cung cấp hạt gỗ. Tiêu chí của mình là mong muốn mang đến cho mọi người sp hoàn hảo, giá thành tốt.
    Dưới đây là một số sản phẩm mình đã làm, đã bán

Khoác ghế ô tô kết từ hạt gỗ hương, kt 45x105

Chiếu hạt gỗ hương (trong ảnh là sp gỗ trắc ạ), làm theo kt của khách hàng

Khoác mũ ghế ô tô

Băng ghế sau xe ô tô
    Miếng lót ghế văn phòng nhỏ gọn kt 45x45cm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sp_tien_ich
    Sửa lần cuối: 1/9/2015
  2. hienlm

hienlm Thành viên chính thức

cho minh gia. inbox mail vuongccec@gmail.com . neu dc se ung ho ban