Toàn quốc: Kitkat maccha 12 thanh mini 160k. Nama 250k date mới toanh ạ- 0926708688

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi phuongbelo, 18/5/2012.

1. phuongbelo

phuongbelo

Kitkat trà xanh - món ăn yêu thích của các bạn trẻ Nhật - giá đảm bảo rẻ nhất toàn quốc- 160k/ túi 12 thanh mini - ngoài ra nhà tớ nhận giao sỉ mặt hàng này nữa.
    Chiều có hơn 100 túi về- mẹ nào lấy nhắn tớ nhé

[​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

===========================================================

HÀN QUỐC

1- Đùi gà hun khói HÀn quốc ( giao động từ 0,5kg đến 0.8kg tuỳ đợt ) -Hàng này đến tết luôn cháy hàng các mẹ nhé
    Giá là 220-250k/c

-Nhà tớ cũng phải bon chen xem hương vị ra sao .
    - Đùi gà Muối hun khói xuất xứ hàn quốc, có thể chấm với tương ớt, sốt mayonnaise và ăn kèm với Kim Chi
    - Thái dầy hay mỏng đều ngon nhá

2-Hạt hướng dương bọc socola hàn quốc (Hộp gồm 10 gói nhỏ )

[​IMG][​IMG]

3-kẹo sâm cứng và mềm bọc đường hàn quóc -150gr

[​IMG][​IMG]

4- Snack ( Bim bim ) vị gà- hình đùi gà Hàn quốc. 2 nhóc nhà e rất thích ăn vì nó giòn tan, nhưng k hề cứng tẹo nào.

===========================================================​

Bánh Mochi truyền thống của Nhật bản

Bánh ĐÔ RÊ MON - bánh này hơi max nên tớ chưa dám nhập - chỉ nhận đặt trên 10 chiếc

Chocolate KITKAT - trà xanh và sakura trà xanh : hàng mới về
    [​IMG][​IMG]

MS01 : tổng hợp bánh các vị nhân nhé:hộp to lắm ạ - hàng mới về

MS02 : tổng hợp bánh các vị nhân nhé:45 viên ( nhưng viên nhỏ, hộp bé hơn hộp số 01 nhé )

Ms03 :Bánh MOCHI TRà xanh.gồm 15 chiếc/hộp bánh . vỏ bánh được làm từ bột gạo nếp NHẬT pha với bột lá trà xanh NHẬT nhận đậu đỏ: hàng mới về

Ms04 :Bánh MOCHI TRà xanh.gồm 30 chiếc/hộp bánh . vỏ bánh được làm từ bột gạo nếp NHẬT pha với bột lá trà xanh NHẬT - Nhân bánh được làm từ socola trắng - giá thị trường 500k/hop - giá nhà tớ Pm nhé- rẻ bất ngờ

Mới về thêm loại nhỏ 15 viên - giá tốt nhất và duy nhất ( hiện chưa thấy ai bán loại này ạ)

MS05 :Bánh MoCHI dâu tây.gồm 30 chiếc/hộp bánh . vỏ bánh được làm từ bột gạo nếp NHẬT pha với bột quả dâu Tây
    Nhân bánh làm từ sốt socola đen . Giá thị trường : 500k/hộp - giá nhà tớ pm nhé - rẻ bất ngờ

MS06: Bánh mochi Socola nhân chuối : loại hộp có 16 viên
    [​IMG][​IMG]

MS07: Bánh chuối mềm 2 vị:
    [​IMG][​IMG]

MS08: socola cô gái : để tớ tham khảo thêm xem là cái gì?

[​IMG][​IMG][​IMG]

MS9:

MS10 : Bánh tổng hợp con gà :

MS11 : Bánh hoa cúc - 24 viên
    [​IMG][​IMG]

MS12: Bánh nhân mềm :

MS13 : Bánh mochi loại nhỏ 15 viên:nhân đậu đỏ - tạm hết

3 loại bánh bán chạy đây ạ:

==================================================================​
    Hàng Đài loan : Tất cả 6 viên to / hộp : hàng thăm dò nên số lượng có hạn cả nhà nhé.

+Trà xanh
    +Khoai môn:
    +Vừng đen
    +Đậu đỏ:

Các loại KITKAT các mẹ tham khảo nè:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

===========================================================​
    Không giống với các loại chocolate khác được bán trên thị trường hiện giờ, Chocolate tươi Royce không những sẽ mang đến 1 trải nghiệm khác về hương vị của chocolate mà còn không phải lo về những vấn đề như: nóng trong người, nhiều chất béo, mau ngán,... .

Với thành phần gồm 75% chocolate nguyên chất, 25% kem tươi chỉ có thể được làm từ sữa tại Hokkaido của Nhật Bản và hoàn toàn 0% chất bảo quản , chocolate Royce còn rất tốt cho tim mạch của chúng ta (Công dụng của chocolate). Không những vậy mà nó còn chiến thắng được hầu hết những vị giác khó tính với tác dụng phụ "Ăn là ghiền" (Mình thấy tất cả những ai đã từng ăn thì ai cũng khen, còn bản thân mình thì giờ ghiền luôn rồi, ăn 1 cục rồi mà không uống nước cho đỡ thèm là cứ vậy mà hết hộp lun =.= ).

- Nama Chocolate (“nama” trong tiếng Nhật có nghĩa là “tươi”) vốn là món quà tặng không thể thiếu trong những dịp lễ của người dân Nhật Bản bởi tính cầu kỳ từ mẫu mã bên ngoài đến sự tươi ngon của chocolate bên trong. Món quà không chỉ đơn giản để tặng nhau, mà còn để chia sẻ niềm vui khi thưởng thức một món ăn ngon. Có lẽ người được tặng cũng sẽ thấy thú vị hơn khi nhận được một hộp chocolate tươi vốn rất nổi tiếng trên thế giới nhưng lại khó tìm thấy ở Việt Nam.

- Nama Chocolate thật sự đặc biệt bởi độ mềm mịn trong từng thớ chocolate, người ăn thường khó quên được cảm giác tươi nguyên khi cảm nhận trọn vẹn viên chocolate nguyên chất đang nhẹ nhàng tan chảy trong miệng. Đó cũng là lý do vì sao ai đã từng thử qua Nama Chocolate thì khó mà không muốn thử lần thứ hai.

- Không giống với các loại chocolate khác được bán trên thị trường hiện giờ, Chocolate tươi Royce không những sẽ mang đến 1 trải nghiệm khác về hương vị của chocolate mà còn không phải lo về những vấn đề như: nóng trong người, nhiều chất béo, mau ngán,...

- Thành phần chính của chocolate Nama là 75% chocolate nguyên chất và hàm lượng kem tươi khá cao (được làm từ một loại sữa đặc biệt của thành phố Hokkaido - Nhật Bản) chiếm đến 25% và hoàn toàn 0% chất bảo quản , chocolate Roycecòn rất tốt cho tim mạch của chúng ta (Công dụng của chocolate)

- Dòng sản phẩm Nama Chocolate được thiết kế tinh tế với hộp lớn 20 viên thích hợp để làm quà tặng cho người thân, bạn bè, đối tác ...

[​IMG][​IMG]

Royce' NamaChocolate hiện có 5 hương vị đặc trưng là:

+ Champagne - Chocolate nguyên chất hòa quyện cùng ới r*** Champagne Pierre Mignon

+ Au lait - Sự kết hợp giữa chocolate sữa và kem tươi tạo nên sự kết hợp ngọt ngào

+ White - Cùng với kem tươi của Hokkaido, hãy để hương vị tinh tế của nó tan chảy trong miệng bạn

+ Bitter - Hãy cùng thưởng thức hương vị của r*** Hennessy V.S.O.P cùng với vị đắng tinh tế của cacao

+ Mild Cacao - Hãy để hương vị và mùi thơm của cacao hòa tan vào bên trong miệng, đây là loại duy nhất trong gia đình nama chocolate không chứa r*** bên trong

+ Maccha - hẳn ai là fan của vị greentea thì không thể bỏ qua hương vị này của nama chocolate

Cách thức vận chuyển : Với đơn hàng trên 300k nhà tớ mới nhận chuyển hàng
    Các mẹ ở xa, vui lòng Ck vào Tk đủ tiền hàng và tiền ship theo bảng giá của Công ty chuyển phát nhanh
    Các mẹ ở Hà Nội và Sài gòn

- Freeship bán kính dưới 5km( Long biên )
    - Với đơn hàng trên 1000k, Freeship bán kính dưới 10km
    - 1000k> và >300k tính phí ship tuỳ xa gần và giá trị đơn hàng từ 20-30k

Thông tin chuyển khoản và nơi mua hàng :

Nguyễn thu phương : 0541001463407 . VCB chi nhánh Chương Dương
    Yahoo : phuong_nguyen095
    Website : phuongbelo.com
    Mọi người add facebook của tớ nhé: http://www.facebook.com/PhuongBelo

Điạ chỉ mua hàng ( duy nhất tại Hà Nội ) : 608 Nguyễn Văn Cừ - long biên - Hà nội ( bên ngoài cho thuê cửa cuốn nhưng các mẹ cứ đi thẳng vào nhà trong nhé )
    ĐIạ chỉ mua hàng ( duy nhất tại Sài gòn ) : Pm tớ báo nhé

Up hình sản phẩm thật của nhà đây ạ
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phuongbelo
    Sửa lần cuối: 23/3/2013
  2. Cunkun

Cunkun Thành viên rất tích cực

Re: Nhận đặt số lượng lớn CHOCOLATE NAMA ROYCE xách tay từ NHẬT BẢN rất ngon và đang hottt

Ôi món ngon, món ngon. Cho chị 1 hộp vị Matcha, 1 hộp vị White nhé. Lúc nào hàng về ới chị qua lấy. Lát rảnh chị chuyển khoản cho em nhé. Thanks em gái.

3. phuongbelo

phuongbelo

Ðề: Re: Nhận đặt số lượng lớn CHOCOLATE NAMA ROYCE xách tay từ NHẬT BẢN rất ngon và đang h

Review khách od gần nhất ạ:

Đùi gà hun khói hàn quốc và hạt hướng dương bọc socola nhà tớ đợt rồi giao buôn rất nhiều, giá tốt nhất, chất lượng các mẹ khỏi chê nhé. nguồn hàng nhà tớ luôn đảm bảo, hiện vẫn tiếp tục nhận od mọi mặt hàng, tớ k có time ol nhiều các mẹ cứ chủ động phone cho tớ cho nhanh nhá. thanks all

hàng mới liên tục, k có hàng tồn , k có hàng hết date.
    Đùi gà hôm qua về có date là 10-3 và 10-4 cả nhà nhé.

[​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 14/3/2013
    Cunkun thích bài này.
  4. Mouse's Shop

Mouse's Shop

Ðề: Nhận đặt số lượng lớn CHOCOLATE NAMA ROYCE xách tay từ NHẬT BẢN rất ngon và đang hottt

Em đa năng quá, gửi link của em cho 2 bà bạn chị rùi

phuongbelo thích bài này.
  5. phuongbelo

phuongbelo

Ðề: Nhận đặt số lượng lớn CHOCOLATE NAMA ROYCE xách tay từ NHẬT BẢN rất ngon và đang hottt

dạo này chũ ký coll te quá đấy, ấn thanks #1 cho e đeeee

Mouse's Shop thích bài này.
  6. Rồng bông

Rồng bông Shop H2N xách tay Đức 01218248957

Để sang tuần ngâm cứu rồi ủng hộ nhé, mai e đi vắng rồi, người yêu em nghiện chocolate chứ e k ham hố lắm :D Ơ thế c có nhận mua dầu gội sữa tắm Nhật k, hay chỉ chocolate thôi?

7. TMDecor

TMDecor Thành viên tích cực

Trông ngon mắt quá......................

8. pa12356

pa12356 Bắt đầu nổi tiếng

chị ơi cho e giá sỉ và số lượng nha chị! ^^

9. cua hang do go

cua hang do go Thành viên rất tích cực

nhìn co vẻ ngon nhi, nhung minh chua an cua naht bao gio nen ko biet ra sao

10. metichuot

metichuot Bắt đầu nổi tiếng

Hic...nhìn ngon nhỉ....
    Tớ cũng muốn mua nhưng nhà xa thế...không biết có ship được không nhỉ?
    hay là lại bị hư mất............

11. phuongbelo

phuongbelo

Món này chỉ có nhật mới có em nhá, chocola tươi mát mà, k phải loại kẹo hay bar như mình hay ăn đâu em nhé

12. phuongbelo

phuongbelo

chị lấy nhiều k? để e báo đầu SG mang cho chị

13. giang_bui

giang_bui 0914056479-0902955578

Đọc, nhìn hình không thôi đã lên cơn thèm chảy.. rồi. hihi. :D .Chị đã từng ăn socola Nhật, vị ngon. Bố anh Tân cũng thích ăn socola, chắc hôm nào chị lấy loại r*** đó.(u)(u)(u)

14. phuongbelo

phuongbelo

Check PM nha e gái

Cái gì nhà chị cũng nhận Hằng nhá.........................................trừ hàng quốc cấm, hehe

15. Cunkun

Cunkun Thành viên rất tích cực

Re: Nhận đặt số lượng lớn CHOCOLATE NAMA ROYCE xách tay từ NHẬT BẢN rất ngon và đang hottt

Chị ck trước một ít rồi, hôm nào ra lấy Chocolate đưa nốt tiền mặt gái nhá!!!

16. phuongbelo

phuongbelo

Ðề: Re: Nhận đặt số lượng lớn CHOCOLATE NAMA ROYCE xách tay từ NHẬT BẢN rất ngon và đang h

E nhận vâ mua cho c rùi c nha! Có hàng e ới nhé

Cunkun thích bài này.
  17. VânTeddy

VânTeddy Icloud

Bạn ơi tớ muốn lấy 1 trà xanh 1 cacao mai bạn freeship cho tớ qua 11c lò rèn- HD bank đc ko? Hihi cũng gần mà. Lúc mang đi ship bên bạn có cho đá khô vào để bảo quản ko vậy?tks

18. phuongbelo

phuongbelo

Cho tớ số phone nhé, thích đá khô có đá khô! Hề hề!21 mới có hàng nhá! Hihi

19. Kem-Táo

Kem-Táo Thành viên nổi tiếng

chị ơi, món này ngon nè, nhà chị có giá tốt quá, hihi

20. phuongbelo

phuongbelo

Cám ơn e, có gì ủng hộ c nhá.............,,..,,...,............