Hà Nội: Lên Cân Thanh Lí Váy Áo Công Sở Hãng Size M, L Xinh Yêu

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi nhungman, 5/11/2018.

1. nhungman

nhungman Bắt đầu nổi tiếng

Dao này mình mập quá ko giảm cân được nên thanh lí ít áo váy công sở đẹp, tiếc lắm í nhưng phải mua đồ size tớ về mặc thôi ạ:
    Toàn hàng công sở hãng, dáng và chất đẹp toàn là mới mặc 1-2 lần thôi ạ:
    1. Váy hai lớp kiểu cách tân, có khoá cod thể điều chỉnh bụng sườn ôm và mở ra. Sz M, mua mới gần 1 tr, thanh lý 370k.
    2. Váy nỉ vàng 2 lớp, size M mầu ở ngoài đẹp hơn ạ, thuê hoa ngực, t.lí 200k
    3. Váy thiết kế,sz M đen tai lỡ, kết hợp phối sườn có kèm dây nơ mặc lên rất sang, cái này mình mua mới hơn triệu mới xỏ 1-2 lần, gấp lại nên hơi có vết gập, giặt đi là phẳng đẹp lắm luôn ạ, máy ảnh chụp hơn dìm hàng, cam kết ở ngoài rất đẹp luôn í. tli: 550k

4. Váy dạ trơn tay lỡ dáng suông, có thể thắt thêm dây lưng tạo eo hoặc để thành suông xoè như hình, có hai túi sâu bên sườn rất tiện và cá tính. Mua cung hơn triệu, thanh lí 530k

6. Chân váy xoè kẻ ngang cá tính, sz M có hai túi sâu bên sươn tiện và style. Mình hơi thấp nên cungc xỏ 1-2 lần thôi, mua 700k, t.lí :365k
    7. Áo hoa croptop,Made in VN, sz L, tay lỡ mùa này mặc à vừa, thanh lí 80k, ZIP đen size M cũng made in VN t.lí 80k, lấy cả bộ còn 150k
    8. Áo Made in VN sz L-XL khoảng 60 kg cungc mặc vừa, t.lí 90k
    9. Áo dạ hàng hãng, mầu ở ngoài đẹp hơn, sz L, mềm minh và ấm, t.lí 450k
    10. Giầy Madein VN, size 38, da mềm, cỏ đúng 1 lần, gót nhọn chắc chắn, cái khoảng 7-8cm mua 350k, t.lí 200k
    Còn nhiều chân váy và áo sơ mi, mình sẽ up tiếp sau nhé
    11. Sơ mi đồng giá: 170k
    Size M và L:
    12.

Cái này ở ngoài mầu tươi ko thâm như ảnh đâu ạ
    Croptop chấm Bi sz L
    Cái đen bên dưới thanh lí giá 120k, trông thế này mặc lên mới đẹp ạ:
    12. Chân váy cũng toàn hàng hãng nhe, có lớp lót mỏng bên trong nên rất giữ dán khi mặc,size M, còn rất mới ạ, đồng giá 180k, mình đảm bảo ở ngoài trông đẹp hơn, mình chụp hơi bị phơi sáng.
    cái đen dưới này giá 90k:[​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhungman
    Đang tải...