Hà Nội: Mọi người giúp em với nhé. Tìm việc làm thêm trong 3 tháng hè.

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi ThươngPt, 18/5/2014.

1. ThươngPt

ThươngPt Guest

Chị gái em có 1 người con gái hiện nay đang học lớp 11. Sắp tới cháu nó được nghỉ hè, trong thời gian nghỉ hè nó muốn tìm việc làm trong thời gian khoảng 3 tháng. Cháu đó là nữ sinh năm 1996, là con cả nên cháu nó rất chăm chỉ ngoan, lễ phép và biết việc, hè năm ngoái cũng đã xuống HN làm ở quận Hai Bà Trưng được nhà chủ rất quý. Cháu nó muốn tìm một công việc như bán hàng, hay giúp việc gia đình... Mình đăng lên đây chị/em nào mùa hè này có công việc phù hợp có thể giúp cháu nó với nhé. Chị/em nào quan tâm có thể gọi vào số điện thoại này : 01672074122 (chị Yên) để có thể trao đổi với phụ huynh của cháu. Mong mọi người giúp đỡ ạ. Cảm ơn mọi người :).

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ThươngPt
    Đang tải...

2. truckhongla

truckhongla Thành viên rất tích cực

Ðề: Mọi người giúp em với nhé. Tìm việc làm thêm trong 3 tháng hè.

học lớp 11 rồi, hè thì để em nó học mà thi ĐH chứ chị ?????

3. Mẹ Ku Mạnh

Mẹ Ku Mạnh Buồn ngủ

ở quê ko có điều kiện như ở thành phố đâu mẹ nó à? mình cũng có đứa em gái đang học năm thứ nhất, nghỉ hè 3 tháng muốn làm thêm. mẹ nào có việc ới mình nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

4. ThươngPt

ThươngPt Guest

Dưới cháu đó còn 3 người em nhỏ nữa chị ạ, bố cháu lại bị bệnh gan không lao động nặng được. Năm vừa rồi cháu cũng được học sinh tiến tiến, hè này cháu nó muốn đi làm giúp gia đình trước khi bước vào năm học mới. Là chị cả phải hy sinh nhiều mà.