Toàn quốc: [mùng 1 Mua 5 Tặng 2] Đông Y Gia Truyền Đông Hiệp - Trị Dứt Điểm Bệnh Phụ Khoa

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi ocyeucuame, 16/10/2009.

1. chau chau09

chau chau09 Thành viên tích cực

Cho tớ 2 gói đến hàm long sáng mai luôn nhé. địa chỉ và sdt check pm nhé

2. chau chau09

chau chau09 Thành viên tích cực

Bạn ơi!!!!! Mình đã mua của bạn 2 gói thuốc chiều nay rồi (nhanh thế chứ, vừa post đặt thuốc trên diễn đàn hẹn ngày mai lấy mà mấy phút sau đã có người mang thuốc đến ngay), mình định dùng thử rồi sẽ comment lên đây cho các mẹ:-k.
    Nhưng mà mình đọc trên nhãn gói thuốc không có thành phần và nơi sản xuất hay ngày sản xuất, k có địa chỉ của cơ sở SX. Chỉ có công dụng của thuốc, HD SD và số đt của bạn Hoa được đánh máy in ra thôi. M hỏi người giao hàng là xuất xứ của thuốc và thanh phần thuốc như thế nào thì chị ấy chẳng nói gì cả mà chỉ bảo là không biết với cả xuất xứ ở Hà Nội (chứ không phải ở Hưng yên như bạn Hoa nói). Chấm hết. Cứ nhanh nhanh nhảu nhảu, trả lời qua quýt làm mình chẳng nhận được câu trả lời thoả mãn nên mang thuốc về mà trong lòng k thoải mái, cứ thấy lo lo. Nhờ chủ topic trả lời giải quyết nỗi lo giúp mình để mình yên tâm sử dụng được không? Chứ mình mang về rồi nhưng chưa dám dùng thử. :-k:-k:-k
    Mình cũng muốn hỏi điạ chỉ của cô chú bạn ở HY cho chị họ mình ở quê Hưng Yên muốn đến khám trực tiếp. Bạn PM địa chỉ và số đt cho mình nhé! thanks

Sửa lần cuối: 10/2/2010
  3. ocyeucuame

ocyeucuame chuaviemlotuyen.com

Chào bạn, mình xin trả lời những thắc mắc của bạn nhé:

Bạn ơi!!!!! Mình đã mua của bạn 2 gói thuốc chiều nay rồi (nhanh thế chứ, vừa post đặt thuốc trên diễn đàn hẹn ngày mai lấy mà mấy phút sau đã có người mang thuốc đến ngay), mình định dùng thử rồi sẽ comment lên đây cho các mẹ:-k.

- Cám ơn bạn, nhà mình có người giao hàng vào các buổi chiều và mình check order liên tục nên thông tin giao hàng luôn cập nhật kịp thời cho shipper.

Nhưng mà mình đọc trên nhãn gói thuốc không có thành phần và nơi sản xuất hay ngày sản xuất, k có địa chỉ của cơ sở SX. Chỉ có công dụng của thuốc, HD SD và số đt của bạn Hoa được đánh máy in ra thôi. M hỏi người giao hàng là xuất xứ của thuốc và thanh phần thuốc như thế nào thì chị ấy chẳng nói gì cả mà chỉ bảo là không biết với cả xuất xứ ở Hà Nội

- Thành phần của thuốc mời bạn xem lại trang 1 giúp mình.

- Hạn dùng: Lô thuốc hiện tại có hạn dùng đến T10/2012, được sản xuất vào khoảng T10/2009.

(chứ không phải ở Hưng yên như bạn Hoa nói). Chấm hết. Cứ nhanh nhanh nhảu nhảu, trả lời qua quýt làm mình chẳng nhận được câu trả lời thoả mãn nên mang thuốc về mà trong lòng k thoải mái, cứ thấy lo lo.

- Thuốc nhà mình có xuất xứ ở Hưng Yên, là nơi cô chú mình đang sinh sống. Chị giao hàng nhà mình thực sự ko biết đầy đủ thông tin nên có gì các bạn cứ hỏi trực tiếp mình, tránh trường hợp chị ấy vội giao hàng cho kịp giờ hành chính của các mẹ nên trả lời ko thoả đáng khiến các bạn thêm lo lắng.

Nhờ chủ topic trả lời giải quyết nỗi lo giúp mình để mình yên tâm sử dụng được không? Chứ mình mang về rồi nhưng chưa dám dùng thử. :-k:-k:-k

Mình cũng muốn hỏi điạ chỉ của cô chú bạn ở HY cho chị họ mình ở quê Hưng Yên muốn đến khám trực tiếp. Bạn PM địa chỉ và số đt cho mình nhé! thanks.

- Mình đã PM bạn ngay hôm bạn hỏi, bạn có trích bài của mẹ hoangha, là cô chú mình ko nhận khám chữa bệnh nữa. Thực sự vì cô chú mình tự tin về tác dụng của thuốc nên mới đưa thuốc cho mình quảng bá đến các mẹ, bản thân mình trước khi dùng thuốc của cô cũng ko đc cô khám đâu. Mình ko thể public thông tin của cô chú mình ở đây vì mình hiện là "đại lý phân phối độc quyền" thuốc này. Và cơ duyên để mình nảy sinh ra ý định bán thuốc này là vì mình dùng thấy tác dụng quá tuyệt vời của nó, hy vọng sẽ giúp được nhiều mẹ thoát khỏi những nỗi khó chịu đối với căn bệnh khó nói này.

Mình nghĩ, các mẹ nhà mình tham gia vào diễn đàn này để học hỏi kinh nghiệm Làm cha mẹ lẫn nhau, shoping chỉ là phụ nên ai cũng đều là người đáng tin, ko kể đến 1 số con sâu làm rầu nồi canh nhé. Cái nick ocyeucuame là nick cũ trên diễn đàn, chắc uy tín cũng đủ để các mẹ yên tâm mua hàng của mình. Thực tế là tết năm trước và Tết năm nay nhà mình ko đc nghỉ, luôn phục vụ khi có yêu cầu của khách hàng mặc dù có thông báo lịch nghỉ Tết.

Nếu mẹ nó mua thuốc rồi mà chưa yên tâm dùng thì có thể mang qua số 9 ngõ 84 Ngọc Khánh giờ HC để mình nhận lại nhé.

Sửa lần cuối: 20/2/2010
  4. hanguyen08

hanguyen08 0988.366.869

chị ơi em dùng hết 2 gói rồi. qua răm em gọi tiếp nhé. em thấy rất ok/

ocyeucuame thích bài này.
  5. Nguyễn Minh Châu

Nguyễn Minh Châu Thành viên rất tích cực

Còn mình dùng đến 6 gói rồi mà chẳng thấy ok gì cả? Không tác dụng với mình.

ocyeucuame thích bài này.
  6. ocyeucuame

Điều này chứng tỏ thuốc nhà mình có thể ko hợp với cơ địa của người này nhưng lại rất phù hợp với cơ địa của những người khác. Thật cám ơn các mẹ đã comment, mình rất cần nghe những ý kiến phản hồi như thế này. Mẹ nào lấy thuốc cảm thấy ko đỡ bệnh thì có thể mang thuốc đến mình sẽ nhận lại, mẹ nào hợp thuốc thì mong sẽ ủng hộ nhà mình lâu dài nhé.

7. ocyeucuame

Chào cả nhà. Hôm nay nhà mình lại tiếp tục phục vụ, mẹ nào cần thuốc thì alo mình nhé. Tks.

8. ocyeucuame

Cậu à, thuốc nhà tớ dễ dùng lắm. Cậu chỉ việc đun sôi 15 phút, đổ ra chậu rồi để nguội bớt và ngồi vào ngâm thôi. Cố gắng ngâm 2 lần 1 ngày thì sẽ đạt hiệu quả cao nhất. Cậu cứ thanh toán lúc nhận hàng là đc mà. Nếu lấy thuốc cho tớ tên, địa chỉ và đt nhé. Tks cậu.

9. ocyeucuame

Mẹ Khichuot ơi đã nhận đc thuốc chưa vậy? Bạn dùng kết quả thế nào comment lên cho bà con biết với nhé. Hy vọng thuốc sẽ hợp với bạn.

10. Trang_MẹChípxinh

Trang_MẹChípxinh mechipxinh.com-0908130366

Bạn ơi còn hàng KM ko cho tớ dùng thử

11. nguyenvu18hn

nguyenvu18hn Thành viên chính thức

Mẹ nó ơi, thế k bị làm sao thì ngâm có được k? chắc là càng tốt nhỉ? Địa chỉ nhà mẹ nó ở đâu để mình qua lấy thử 2 gói về dùng nhé. số của mình: 0988719879

12. ocyeucuame

Mẹ nó ơi, 2 g đc freeship nội thành HN mà. Không bị làm sao dùng với mục đích vệ sinh cũng tốt mà. Mẹ nó cho tớ địa chỉ nhà tớ ship cho, nhà tớ xa bên Long Biên sợ mẹ nó ko đến đc đâu.

Sửa lần cuối: 24/2/2010
  13. ocyeucuame

He he, hiện giờ ko có KM bạn Trang ạ. Thế hôm nay có mang bộ ga cho tớ ko?

14. Trang_MẹChípxinh

alo tớ hỏi mà chưa đc trả lời à hichic, đang nghĩ là cần mà

15. ocyeucuame

Tớ trả lời mẹ Chip rồi mà. Lúc nào mang ga đến gọi tớ nhé.

16. Trang_MẹChípxinh

mai nhé hany đang kiểm hàng chưa đi rao được, mà đang tính dùng thử 2 gói hàng của ấy hihi, ko b ấy đến chỗ tớ đưa hàng luôn hay tớ đến đưa ấy rồi lấy hàng về

17. ocyeucuame

Nhầm rồi nhé, hẹn giao hàng cho tớ ngay và tớ cũng nhận được chiều qua rồi. Mẹ Chip nhận đc thuốc nhà tớ chưa?

18. sun-beam

sun-beam Thành viên tích cực

E lấy phật thủ của chị mấy lần rùi, cũng có đọc cái title của chị về bệnh này mà ko để ý:rolleyes:
    Nghe thấy thuốc chữa được nấm, lại đọc được mục in đậm của chị mà em sáng cả mắt ra. Em mới sinh đứa thứ 2 được 3 tháng thì bị ngứa, đi khám bs nói bị nấm, em đã đặt thuốc 2 đợt tốn bao nhiêu thời gian và tiền bạc rùi mà chưa hết, giờ vẫn ngứa. 2-3 hôm nay triệu chứng còn nặng hơn đang định đi khám lại mà ngại quá.
    Mà em còn bị VLT nữa cơ, em đã áp lạnh 1 lần, 18/3 mới tới ngày khám lại xem kết quả VLT thế nào thì đã bị ngứa lại rùi. Chắc là do bệnh nấm của em chưa dứt hẳn. Mà đang cho con bú nên chữa nấm trường kỳ lắm, lần trước em phải liều uống thuốc rùi vắt sữa bỏ đi mà cũng chưa dứt được bệnh.
    Chị xem tình hình bệnh của em dùng thuốc của chị có khả quan ko?
    Nếu được chị ship cho em 3 gói em dùng xem thế nào, chứ giờ lại đi khám rùi đặt thuốc em ngại quá cơ.
    Nhưng đọc cmt của 1 chị nói là em chị í dùng thấy đỡ xong vài hôm lại bị lại thì chít mất.
    Mong câu trả lời của chị:rolleyes:

19. hoaloakentrang

hoaloakentrang Thành viên mới

Với mình thì có tác dụng nhất định thôi, không nhiều lắm và hơi lích kích nên mình chuyển sang dùng Phụ viêm khang viên uống cũng có tác dụng. Nhưng theo mình "cuộc chiến đấu còn lâu dài", không dứt điểm ngay được đâu, các bạn ạ.

20. Trang_MẹChípxinh

công nhận, e mua 2 gói về rồi mà chưa làm đc lần nào, vì trc đó ko biết là pải đun sôi...

chán nhỉ, tự dưng đẻ xong bị khổ thế