Toàn quốc: Muốn mua dụng cụ cắm bút sáp để cho bé tô mầu (nhờ mod vài hôm)

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Hà Anh, 15/8/2014.

1. Hà Anh

Hà Anh Guest

Con mình đang dùng bút sáp để tô màu, mua bút sáp về đc 1-2 hôm là bị gãy, nên bút ngắn, tô đc ít rồi vứt đi nên rất phí. Không biết có dụng cụ nào để cắm các mẩu sáp này vào và bé tô màu đến hết đc ko nhi?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hà Anh
    Đang tải...

2. phamhoangkhoi

phamhoangkhoi Thành viên tích cực

Ðề: Muốn mua dụng cụ cắm bút sáp để cho bé tô mầu (nhờ mod vài hôm)

Mn ra hiệu sách hỏi mua bút viết phấn ấy, cái loại bút để nhét viên phấn vào rồi dùng cho khỏi bẩn tay ấy, phấn hết m lại bấm cho dài ra đc. Tụi m đi dạy vẫn dùng bút này mà. M k nhớ giá vì mua lâu rồi dùng vẫn chưa hỏng.

3. Hà Anh

Hà Anh Guest

à ngày xưa mình cũng dùng rồi. để mình đi tìm xem có vừa bút sáp ko nhỉ? tks bạn

4. me em bee

me em bee Bắt đầu tích cực

Sao mẹ cháu ko mua cái loại bút sáp có vỏ nhựa cứ vặn lõi ra dần dần ấy. Rolling crayon. Hơi đắt một chút nhưng bé ko bị bẩn tay, ko gãy nên dùng cũng lâu hết hơn. Tính ra cũng hiệu quả. Cho vào cái bút viết phấn cũng hay nhưng hơi phức tạp ở khoản chuyển màu. Có khi lại làm mất cả hứng nghệ thuật của cháu!!! Hay bao nhiêu màu mẹ cháu mua tưng đấy cái bút viết phấn. :) Hi dẫu sao cũng up lên biết đâu mẹ nào lại có cái mà mẹ cháu cần.

5. Hà Anh

Hà Anh Guest

chắc mua tầm 5 cái và kết hợp những cái bút nguyên vẹn nữa. Bỏ đi thì tiếc toàn màu crayon hịn hịn, mà trẻ con buồn cười nó cứ lột hết vỏ giấy ra.
    tớ vẫn tìm xem có cái gì hay hơn

6. Hà Anh

Hà Anh Guest

Phương án mua Bút kẹp phấn ko ổn các bạn ạ, sáp nhỏ quá Bút ko giữ đc. Tớ Vân Tim dụng cụ thần kì đây