Mỹ phẩm Point makeup chính hãng Cezanne giá từ 156k Made in Japan!

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Hang Nhat Xach Tay, 30/5/2011.

Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Do hôm nay co một chị đặt hàng 60 lọ collagen(!!) nên em chuẩn bị chốt order vì sắp hết kí rồi ạ, chỉ còn khoảng 2,3 kí dư dôi nữa thôi ạ. Mời các mẹ nhanh tay đặt hàng ạ. ^.^

1. Zen87

Zen87 Thành viên tập sự

Ðề: Mỹ Phẩm Xách Tay từ Nhật Bản

k sao e, e thửm hỏi bạn bè người nhật xem hoặc ai đó người nhật ý :(

2. Zen87

Zen87 Thành viên tập sự

3 loại này uống thê nào e ơi, 1 tháng dùng hết mấy lọ?

3. Me Bum

Me Bum Guest

Em ơi enriched các shop xách tay bán có 970 đến 1 tr/1 hộp 10 lọ mà em

Last edited by a moderator: 17/6/2011
  4. Ðề: Mỹ Phẩm Xách Tay từ Nhật Bản

Cảm ơn chị đã quan tâm.
    Em đi hỏi được các bạn giới thiệu cho cái này, nói là rất tốt, chị tham khảo có gì pm em ạ.
    Kem dưỡng thể trắng da Kanebo Sala 150ml 432k
    Cảm ơn chị.

Last edited by a moderator: 19/6/2011
  5. Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Cảm ơn chị đã quan tâm ạ.
    Cả 3 loại đều ngày uống 1 lọ ạ. Một lần uống từ 1-2 tháng, ngừng 5-6 tháng uống tiếp nếu cần ạ.
    Loại pure white để trị nám tàn nhang làm sáng da, loại EX và Enrich đều là để chống lão hóa ạ.
    Tuy nhiên hôm rồi có chị đặt mua buôn luôn 60 hộp rồi nên tạm thời em ngừng nhận order loại này ạ.
    Cảm ơn chị ạ.

6. Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Cảm ơn chị đã comment.
    Hôm trước cũng có một mẹ nhắn tin cho em hỏi về vấn đề này mà em vẫn chưa trả lời, vì con laptop của em đang hỏng mấy hôm nay rồi, toàn phải dùng ipad để type nên rất ngại trả lời dài. Tiện đây mẹ Bum hỏi em cũng xin trả lời luôn ạ.
    Xách tay thì cũng có dăm bảy loại xách tay, ai cũng biết điều này. Bản thân em không biết hết rõ được những shop khác họ kinh doanh như thế nào, nên em không dám và cũng không muốn lạm bàn về vấn đề này.
    Em chỉ muốn nói về những gì em biết, về shop của em. Là một người bán hàng em luôn mong muốn đem đến những sản phẩm tốt nhất, uy tín nhất và nhận về số tiền tương xứng với sản phẩm và dịch vụ mà mình đã cung cấp. Em luôn tâm niệm rằng, không phải lợi nhuận, mà chính là sự hài lòng của khách hàng mới là điều kiện quan trọng nhất quyết định đến sự tồn tại và phát triển lâu dài của nhà cung cấp dịch vụ. Dù thị trường của nước ta bây giờ còn hỗn loạn, khách hàng còn bị lừa lọc nhiều, và những người bán hàng chân chính cũng bị chèn ép nhiều, nhưng em tin là người bán hàng có lương tâm vẫn có thể tồn tại được nhờ sự tín nhiệm của những khách hàng đã trực tiếp sử dụng sản phẩm dịch vụ, và thực tế cũng chứng minh như vậy.
    Nếu các chị có quan tâm đến sản phẩm collagen này có thể cũng biết đến mẹ Kobana và topic bán collagen của mẹ í. Topic của mẹ í có gần 100 trang, tức là không biết bao nhiêu khách hàng đã sử dụng, tiếp tục quay lại sử dụng, và giới thiệu cho bạn bè sử dụng. Em không muốn so sánh giá cả của em và mẹ í, vì mẹ í phải trả phí cho tiếp viên xách về, nhưng em chắc chắn rằng dù bán lâu năm mẹ í cũng không thể cung cấp cái giá hơn 900k / 10 lọ enrich như thế được ạ. Nếu cái giá mà theo như so sánh với một số shop khác là rất đắt như thế mà không đi kèm với một nguồn gốc rõ ràng, chất lượng tương xứng và hiệu quả rõ rệt thì liệu rằng khách hàng có tìm đến, có quay lại với mẹ í hay không ạ?
    Đôi điều tâm sự cùng chị.
    Cảm ơn chị.

7. huda.hanoi

huda.hanoi 01685285535

8. Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Ấy chết thật! Em vẫn chưa báo giá cho chị ạ :(( xin lỗi chị ạ dạo này em vào học rồi lại tham gia nhiều event nên nhiều khi đầu óc nó cứ xoắn quẩy hết cả lại huhu :(( Cái này chị định lấy màu số mấy ạ? Em đang không có laptop ở đây nên cũng khong rõ giá lắm nhưng hình như các màu giá có khác nhau hay sao í ạ :-Ss. Chị cho em cái tông màu, mai em điệu được cái lap đi sửa rồi em báo giá ạ.
    Cảm ơn chị ạ.

9. mebeTun

mebeTun Thành viên tích cực

Em ơi, em báo giá cho chị bộ sản phẩm trang điểm lót, nền, phấn phủ của SSD dòng ELIXIR SUPERIEUR, dòng AQUA LABEL nhé. Da chị thuộc loại da nhờn. Thanks em

10. Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Em đã pm chị rồi ạ, nhờ chị check giùm em ạ.
    Cảm ơn chị.

11. mekecon

mekecon Thành viên rất tích cực

bạn ơi hàng có sẵn ở nhà bạn k?mình muốn mua kem chống nắng và dầu gội

12. Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Cảm ơn chị đã quan tâm ạ
    Chị ơi em không có sẵn hàng ở nhà ạ. Em đang ở Nhật, hàng là do chính tay em mua và xách về theo order của các chị ạ. Chị muốn mua có thể order cuối tháng bảy hàng về ạ. Dầu gội thì đợt này em không nhận order nữa vì 50kg đã gần hết rồi ạ.
    Cảm ơn chị ạ.

13. phongcattuong

phongcattuong Bắt đầu nổi tiếng

Em ơi, em báo giá cho chị bộ sản phẩm trang điểm lót, nền, phấn phủ của SSD dòng ELIXIR SUPERIEUR, dòng AQUA LABEL nhé. Da chị thuộc loại da nhờn. Thanks em, cả chi nữa em nhé

14. bienxanh21_10

bienxanh21_10 Thành viên đạt chuẩn

15. Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Cảm ơn chị đã quan tâm.
    Hiện tại order của em cũng khá nhiều rồi, chỉ còn khoảng 1,2kg nữa thôi nên em không nhận order số lượng lớn được ạ. Xin lỗi chị ạ
    Cảm ơn chị.

16. Ðề: Mỹ phẩm xách tay Nhật Bản đủ loại giá cả cạnh tranh ạ

Cảm ơn chị đã quan tâm ạ.
    Em đã pm chị, nhờ chị check message giùm em ạ.
    Cảm ơn chị ạ.

17. Me Bum

Me Bum Guest

Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

E ơi còn cân không? Mua giúp chị một bộ này với

B133.White up lotion 200ml: 380k. Nước hoa hồng làm trắng da.
    B134 White up emulsion 130ml sữa dưỡng da làm trắng 408k
    B135 Bright white Ex 45ml Sữa trị nám, các vết nốt đen trên da mặt bằng Vitamin C (sản phẩm mới) 571k
    B137 Sữa rửa mặt 130ml 258k số 2

Lát chị qua mẹ e đặt cọc nhé

18. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản kem dưỡng da, dưỡng tóc, eyetalk, chỉ tạo mí

Cảm ơn chị đã quan tâm đặt hàng ạ.
    Một bộ dưỡng em vẫn đem về vô tư ạ, hihi.
    Nhờ chị đặt cọc trước cho em 50%= 808 k ạ. Mẹ em đi công tác thứ 7 mới về thứ7 chị hãy qua chị nhé. Trước khi qua nhờ chị gọi trước cho mẹ em cho chắc không lại mất công chị ạ.
    Cảm ỏn chị ạ.

19. mekecon

mekecon Thành viên rất tích cực

t7 mới có hàng cơ hả bạn,à bạn xem hộ mình có chống nắng gì dành riêng cho bà bầu k nhé?