mỹ phẩm

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi mỹ phẩm đức, 20/8/2014.

Phụ nữ nào cũng muốn mình đẹp và mình cũng vậy. Chính vì thế mình muốn tư vấn và giới thiệu cho các chị em với nhiều sản phẩm làm đẹp nhưng phải có tính an toàn và đảm bảo , các cụ đã nói nhất dáng nhì da.Các chị em muốn làm đẹp trắng da thì phải từ từ và kiên trì thì mới có làn da đẹp được.Hiện nay trên thị trường có rất nạn nhiều sản phẩm làm đẹp nhưng rất nhiều hàng nhái( có thể cho bạn làn da mềm , mịn , mướt , nhưng sau một thời gian da bạn nổi nhiều nốt và tàn nhan.Sau đây mình xin giới thiệu mình có những mặt hàng sau:
    - Xịt khoáng EVIAN của Đức lọ 50ml công dụng của xịt khoáng chắc hẳn ai cũng đã biết.
    120k/50ml
    - Tiinh chất serum viên nhỏ dễ dùng và tiện dụng.Sau khi rửa mặt sạch với sữa rửa mặt , chị em lấy 1 viên bạn bóp ra masgge đều trên mặt cho đến khô, và có thể dùng thêm kem dưỡng da các bạn đang dùng bôi đều và để sáng thức dậy sau khi rửa mặt sẽ thấy có 1 sự thay đổi.
    95k/ vỉ 7 viên dùng trong 1 tuần
    - kem dưỡng olay ( 1 lọ serum , 1 lọ dành cho mắt, 1 lọ dưỡng da ) bộ này mình đang để giá rẻ hơn so với giá thị trường rất nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mỹ phẩm đức
  1. phuongthaopnb

phuongthaopnb 0123.875.7239

Ðề: mỹ phẩm

Mình đang muốn mua sản phẩm chăm sóc tóc bạn có ko?

2. HoangThu_08

HoangThu_08 NỒI HẤP ĐA NĂNG 3 TẦNG:ĐỒ SÔI,HẤP GÀ CẢ CON...

Ðề: mỹ phẩm

Mẹ nó đăng thêm hình ảnh nữa lên, nhiều mẹ cũng chưa biết đến mà.

3. saobang8x

saobang8x Thành viên chính thức

Bạn cho thêm hình ảnh minh hoạ đi, mình đang muốn mua xịt khoáng mà xem thấy của bio max quá