Toàn quốc: Nghiện Boutique - Chuyên Hàng Tuyển Vintage Nhật Bản Hàn Quốc- Nhận Sỉ Lẻ Giá Cực Tốt

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Anconan, 14/8/2017.

1. hnhung259

hnhung259 Thành viên rất tích cực

IMG_1302.JPG ❤️

2. Anconan

Anconan Thành viên sắp chính thức

[​IMG][​IMG][​IMG]ĐẢM BẢO ĐÂY LÀ KHUYẾN MẠI SHOCK NHẤT BẠN TỪNG NGHE: TUỲ TÂM TRẢ GIÁ - SHOPPING chỉ bắt đầu từ 1k [​IMG][​IMG][​IMG]

MUA HÀNG TẠI #NGHIỆN [​IMG]➡️TRẢ GIÁ TUỲ TÂM, Bạn thích trả bao nhiêu cũng được miễn cảm thấy xứng đáng và hài lòng về sản phẩm và dịch vụ của chúng mình [​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️

ĐIỀU KIỆN THAM GIA:
    [​IMG]⛔️Chương trình áp dụng trong 03 ngày từ 28/8-31/8/2017. Và chỉ áp dụng cho các bạn qua TRỰC TIẾP cửa hàng tại 2B Hoè Nhai, Ba Đình, Hà Nội thôi ạ, không nhận ship nội thành ngoại tỉnh trong chương trình KM.
    [​IMG]⛔️Áp dụng cho tất cả các sản phẩm hè thu #vintage tại #Nghiện Boutique. (Không áp dụng sản phẩm thu đông, và hàng new 100% ạ). Hình ảnh chi tiết vui lòng xem tại album (vẫn còn nhiều mẫu tại shop chưa kịp chụp đâu ạ)
    [​IMG]➡️ Áo hè thu: https://m.facebook.com/In-th%E1%BA%BB-b%C3%A0i-gi%C3%A1-r…/…
    [​IMG]➡️ Váy hè thu: https://m.facebook.com/In-th%E1%BA%BB-b%C3%A0i-gi%C3%A1-r…/…
    [​IMG]⛔️100 bạn đầu tiên like, comment và tag 03 người bạn thân của mình, và share bài viết này của Nghiện trên trang cá nhân, để chế độ công khai sẽ được mua 01 sản phẩm hè thu tại Nghiện với giá Tuỳ Tâm. (Bắt đầu từ 1k đến vô cùng [​IMG]ạ, bao nhiêu cũng đươc [​IMG])
    [​IMG]⛔️Khi đến thanh toán, các bạn vui lòng show facebook cá nhân cho chúng mình nhé. Tiền chuẩn bị trước trong phong bì cho kín đáo nha. Hihi [​IMG]☺️[​IMG]☺️[​IMG]☺️
    [​IMG]⛔️Đừng quên like, share và tag 03 bạn thân của bạn để cùng Shopping vui vẻ nhá. Sẽ rất tiếc nếu thiếu 1 trong 3 điều kiện là không được áp dụng chươnh trình đâu nạ. [​IMG][​IMG][​IMG]
    NHÀ NGHIỆN CHÀO ĐÓN TẤT CẢ CÁC BẠN [​IMG]❤️[​IMG]❤️[​IMG]❤️

3. Anconan

các mẹ ơi e đã up thêm đồ đông rùi ạ. đồ len, áo khoác áo dạ đủ cả ạ. Mng qa ủng hộ em vs nha . Thanks :h:

4. Mẹ Ốc Đá

Mẹ Ốc Đá Thành viên tích cực

ủng hộ

5. Anconan

Cảm ơn mn ạ ❤️