Miền Bắc: Nhung Hươu Úc-tươi Bồi Bổ Sức Khỏe

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi pcworld.lvg01, 8/2/2016.

1. pcworld.lvg01

pcworld.lvg01 Thành viên tập sự

Em chào các mẹ các chị và các anh,
    Các mẹ các chị cần mua quà biếu, hoặc tìm một sản phẩm bồi bổ sức khỏe thì em xin giới thiệu một lựa chọn đó là nhung hươu ạ.
    Cũng do may mắn, được biết đến hiệu quả hồi xuân tuyệt vời của nhung hươu từ một số người thân; và người nhà đi nước ngoài nói rằng có thể mua được nhung hươu mang về nên em mới nảy ra ý định kinh doanh.
    Nhung hươu em đang bán được người nhà đưa từ Úc về, do đang trong mùa nên được phép khai thác.
    Đây là sản phẩm bồi bổ sức khỏe rất tốt cho người trung niên và lớn tuổi, không những vậy người có thể lực yếu hay có nhu cầu bồi bổ đều có thể sử dụng, hiệu quả lâu dài.
    Cách dùng tốt nhất là thái lát nhỏ rồi ngâm với rượu trắng để dùng dần.
    Khoảng 1 lạng sẽ dùng được khoảng 1 năm.
    Các mẹ, các chị có thể mua về bồi bổ sức khỏe cho cả hai vợ chồng, hay đặc biệt tốt cho ba mẹ mình, nhỏ tuổi như em dưới tứ tuần thì rất hạn chế dùng vì uống vào chịu không nổi :) .
    Về giá: 1 triệu 2/ 100gram; các mẹ mua một chiếc hoặc cả cặp( từ 1 lạng rưỡi đến 3 lạng) em xin fix số sau đơn vị lạng cho các mẹ.
    Em sẽ cập nhật các công hiệu và cách dùng cũng như lưu ý cách dùng để có hiệu quả cao nhất.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi pcworld.lvg01