Toàn quốc: Ốp Đá Bàn Bếp Vicostone Này Liệu Có Ổn Ko Các Mẹ?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi hanhphuc4442, 27/12/2019.

1. Túi da thật

Túi da thật Thành viên tập sự

Mik mới vào làm nghề này, chưa hẳn dầy dặn kinh nghiệm, mik gặp rất nhiều trường hợp khách hàng cũng 1 phần do kinh tế 1 phần do ham rẻ mà dùng đá rẻ khoảng 1,5-2trieu thực sự là nó nhanh ố và nhanh ngấm nước lắm b nhé. Mà khách hàng đi mua nhiều khi nó độn đá trung quốc vào rồi bán giá cao, khó lường lắm b ạ. Một là b làm hẳn những dòng có thương hiệu ( nếu kinh tế phù hợp ạ) hoặc là chị dùng đá rẻ tiền hơn nữa ( nhưng làm đá này thì xác định thay mặt bếp thường xuyên b ạ ).

2. hanhphuc4442

hanhphuc4442 Thành viên chính thức

Đá Vicostone có đc coi là dòng đá có thương hiệu và cao cấp ko b, mik cũng sợ lắp đá rẻ tiền sau lại ko như ý

3. Túi da thật

Túi da thật Thành viên tập sự

Hiện nay loại đá này đang dc khá nhiều người ưa chuộng đó bạn, thuộc phân khúc cao cấp. Sp được sử dụng rộng rãi trong các công trình nhà riêng và thương mại với các ứng dụng nội thất như: mặt bàn bếp, bàn trà, bàn trang điểm, bồn rửa, ốp tường, décor không gian sống và nhiều ứng dụng khác.

4. longnv690

longnv690 Thành viên mới

Muốn dùng đá trắng thì khó lòng có giá rẻ mà lại không sợ ố em ạ :(( Em có thể dùng Vicostone hoặc Caesarstone em nhá! Chị đang dùng dòng đá trắng của Vicostone và thực sự là khác bọt! Ko ngấm không bẩn lau vèo phát sạch!
    Đợt này còn đang Km bộ vệ sinh...dễ dàng lau sạch rất ưng

5. hue675

hue675 Thành viên chính thức

nhà em đang dùng mable trắng sứ, mới đc 1 tháng và bị nổ đá như nổ điện ạ, lại còn rất dễ ố mặc dù em dùng rất giữ, nhưng k thể lúc nào cũng ngồi ở nhà ôm cái bếp để k cho ai vào bếp làm rớt đồ ra đc ạ, em mới làm bàn đá mable đó đc 1 tháng và đang chuẩn bị thay mặt đá khác cũng tính dùng đá Vicostone nè mặc dù đã gần Tết rồi ạ

6. mebumbeo

mebumbeo Bum bum - Thiên thần của ba mẹ

E ơi, c thấy giờ thay đá rất đơn giản nhé. Các bạn ấy đo và cắt ở xưởng sẵn hết đến chỉ ráp vào thôi. Nên nếu hiện tại kinh phí ko đủ mà đã yêu màu trắng rồi thì cứ nhích đi e ạ, độ 5 năm thay mới cũng ok. Chứ đồ đạc là cho mình hạnh phúc mà, làm màu đen mà mình ko sướng thì có nghĩa lý gì đâu.

7. tuant89

tuant89 Thành viên sắp chính thức

E cũng muốn dùng dòng đá có thương hiệu nhưng chỉ sợ mắt thường ko phân biệt dc, sợ có nhiều hàng giả hàng nhái thì tiền mất tật mang lắm

8. Viai

Viai Thành viên sắp chính thức

Đá Vicostone ở mặt dưới đá bao giờ cũng in các thông tin: chữ Vicostone, mã đá, ngày sản xuất và mã số của tấm đá đó trùng với mã QR code dán trên tấm đá (như ảnh). Các bạn đặt mua đá Vicostone lưu ý thông tin này để nhận biết đá nhà mình. Ngoài ra, đá Vicostone được bảo hành 15 năm cho tất cả các dòng từ đắt nhất tới rẻ nhất.
    Tốt nhất là nên mua đúng đại lý

9. hanhphuc4442

hanhphuc4442 Thành viên chính thức

kiểu như thế này phải ko bác [​IMG]

10. Viai

Viai Thành viên sắp chính thức

Đúng rồi bạn ạ. thêm theo mác kích thước nữa đó

11. hoang976

hoang976 Thành viên sắp chính thức

Căn bếp này chi phí cũng phần gần 150tr chứ chả ít đâu nhỉ. Đá đẹp, nội thất hiện đại. Chuẩn phong cách đấy

12. xuan54

xuan54 Thành viên sắp chính thức

Ông anh trai nhà e cũng thuê thiết kế bên Vicostone làm cả bếp vs nhà vệ sinh. Làm đồng bộ đẹp lắm

13. ainhi224

ainhi224 Thành viên mới

Tủ bếp, bồn vệ sinh này kia có thể thay mới nhưng đá bàn bếp nên chọn đá tốt, vì nếu chọn đá rẻ tiền nhanh hỏng thay mới mất công mà tốn kém lắm

14. ocbienily

ocbienily Bắt đầu nổi tiếng

150tr may ra chỉ đủ tiền đá và thiết bị bếp chứ chưa có phần đồ gỗ. Mình vừa làm rồi, cũng đá vicostone và gỗ óc chó, tổng chi phí cái bếp là tầm 300tr