Hà Nội: Pass Váy Nguyên Tag 80k + Tặng Quần Áo

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi c1thanhson, 5/7/2020.

1. c1thanhson

c1thanhson Thành viên tích cực

Hi mn, mình mới dọn tủ đồ, tìm ra mấy chiếc váy nguyên tag, mới 100% luôn ạ, size m, cao ~155- 160m là mặc vừa ạ. Pass đồng giá 80k.
    1. Váy xẻ vai tay lỡ màu tím mộng mơ, mặc lên cực kỳ dễ thương. Chất vải không nhăn, sờ mát. Váy mặc thoải mái, đi chơi là chuẩn bài ạ. 4a.jpg
    2. Váy D&G vàng lúa, mặc đi làm hay đi chơi đều phù hợp. Mình để trong tủ lâu chân váy hơi nhăn, là 1 cái là phẳng tưng. Mới 100%. Chất vải mát, thiết kế cổ tròn, tay phồng nữ tính. 3.jpg
    3. Váy xẻ vai tay lỡ, ở ngoài màu trắng ánh hồng, váy 2 lớp. Thiết kế nhẹ nhàng đáng yêu. Hơi nhăn xíu mn là cái là long lanh ạ. Nhìn bên ngoài dịu dàng lắm luôn ấy. Không thấy tag đâu nhưng mình cũng chưa mặc bao giờ, mới 100% ạ. 4.jpg
    Các váy áo khác ở phần comment ạ............
    Quần áo ở ảnh nhỏ đính kèm là mình tặng mn mua váy của mình ạ.

Mình ở ngã tư vọng, nguyễn chí thanh. Alo, zalo mình O90.344.2521

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi c1thanhson
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 5/7/2020
  2. c1thanhson

4. Váy bầu xách tay từ Mỹ về, chất 100% cotton cực kỳ mát, nhẹ nhàng. Cũng do mình để trong tủ bị nhăn, là nhẹ hoặc giặt qua nước xong phơi khô là hết nhăn luôn ạ. Giá tag 120$ luôn ạ, mình vẫn pass 80k 2.jpg 1.jpg

3. c1thanhson

quần áo tặng kèm......
    Sơ mi hồng cổ thắt nơ nữ tính, vải chất mịn, mỏng nhẹ
    b26eca75cee833b66af9 (1).jpg
    Quần bò nam, cao ~1,7m, béo chút mặc đẹp ạ. Quần này chú mình mua bên đức cho bố mình mà bố mình ko mặc. 9.jpg
    Sơ mi chất dày, mới lắm, mình cũng không nhớ mua khi nào ở đâu. Mặc mùa thu là chuẩn ạ. 6.jpg Ngoài ra nhà mình còn nhiều quần áo khác lắm nữa mà mình ngại chụp, mn qua được mình tặng là chính ạ.

alo, zalo O90.344.2521