Toàn quốc: Review Serum Trẻ Hoá

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi lanhoa1234, 6/9/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. lanhoa1234

lanhoa1234 Thành viên mới

Hellu cả nhà, mình mới 26 tuổi mà da đã xuất hiện nếp nhăn rồi nè, đặc biệt ở khóe miệng với đuôi mắt, từ đợt đẻ xong cảm giác như da chảy xệ ấy mọi người ạ, huhu. Nhưng dạo này đỡ hơn nhiều rồi, da căng mịn, láng bóng hơn, ưng cái bụng quá nên mình muốn chia sẻ cho c e ít kinh nghiệm dưỡng da chẳng tốn mấy thời gian với e serum trẻ hoá KBSKIN mình mới “rước” về nhà được mấy th.á.n.g.

Trước mình có từng dùng qua nhiều loại serum nhưng chưa ưng em nào như e này. Serum này là hàng Hàn Quốc, mà mình lại rất chuộng dòng mỹ phẩm của Hàn, với lại nghĩ chắc nó sẽ phù hợp với đại đa số da của người châu Á nên mình không đắn đo nhiều lắm khi quyết định “rước” ẻm về nhà.
    Lúc mới biết đến ẻm này, mình cũng soi bảng thành phần kỹ lắm, thấy có chứa các thành phần từ thiên nhiên như trà xanh, tế bào gốc hoa sen, nho, rau má….là đã thấy ưng rồi, vì da mình chỉ hợp với dùng những mỹ phẩm thiên nhiên, chứ mà dùng mấy cái có chứa hoá chất là y như rằng hôm sau kích ứng ngay. Thêm nữa là em serum này có chứa adenosine nghe nói cải thiện nếp nhăn, giúp da đàn hồi tốt và săn chắc hơn, ngăn ngừa lão hoá da.
    Lúc order được hàng về, cảm nhận đầu tiên là thiết kế chai serum này khá tây, serum đựng trong chai thủy tinh trong suốt, có ống nhỏ giọt khá tiện dụng. Lúc nhỏ 1 giọt lên tay để test thử, mình chỉ cảm thấy được mùi thơm khá nhẹ dịu, thoang thoảng mà rất dễ chịu. Riêng cái này mình rất ưng vì trước mình có dùng thử mấy em serum mà mùi hắc k chịu được, đành phải từ bỏ dù đã chi khá nhiều tiền cho các em ý.

Khi thoa lên da, cảm nhận đầu tiên là ẻm serum này thấm vào da khá nhanh, da có vẻ bóng mượt, mịn màng tức thì, k phải đùa chứ mà da cảm giác mịn hơn hẳn lúc chưa bôi ấy. Sau khoảng 1 tuần sử dụng mình thấy da mịn hơn, bớt khô, khi sờ tay lên da cảm thấy rất thích.Kiên trì sử dụng hơn th.á.n.g thì da sáng lên, bề mặt da đều màu, lỗ chân lông se khít, da trông tươi trẻ và săn chắc hơn trước đây. Mình cũng để ý những nếp nhăn, chân chim ở vùng khoé miệng và trên trán cũng giảm thiếu đáng kể, không có bị “dừ” và “đáng sợ” như trước. Tính đến thời điểm hiện tại,mình đã trung thành với serum trẻ hoá da của KBSKIN này được hơn 3 th.á.n.g rồi ấy.Vì nó là dòng chuyên về skincare nên phải kiên trì sử dụng thì mới thấy được hết hiệu quả, chứ hiệu quả trong chớp mắt thì đảm bảo là hại da rất kinh.

Dùng em này vừa tiết kiệm vừa hiệu quả, đỡ phải kì cạch chế mấy loại mặt nạ thiên nhiên hay đi spa giá cắt cổ. Mấy chị em dành chút thời gian tìm hiểu rồi mau mà rước 1 em serum phù hợp với mình về dùng, vừa đỡ tốn công sức, vừa đỡ tốn tiền http://img.*********/forum/images/smilies/biggrin.gif

Tiện đây mình cũng muốn xin chỉ giáo chút là dạo này cũng cảm thấy ngồi nhiều ì ạch quá, có nên đi tập thêm cả yoga cho trẻ khoẻ đẹp không nhỉ, da mặt ổn rồi, giờ lo đến giữ dáng nữa, hihi. Bạn nào đi tập yoga rồi cho mình xin chút ý kiến với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lanhoa1234
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.