Sài Gòn: Sake shop - hàng vnxk xịn , giá cả rất hợp lý

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi mecuquayy, 11/11/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mecuquayy

mecuquayy Thành viên chính thức

Chào cả nhà ! sau một thời gian thanh lý buôn bán linh tinh trên này ! em đi đến quyết định mở shop quần áo xuất khẩu xịn cho các chị em ạ ! với mong muốn vừa phục vụ cho các chị em phụ nữ chúng mình và cũng để thỏa mãn cái sở thích lùng đồ xk của em nữa . Hàng của em là hàng tuyển chọn nên các chị em cứ yên tâm về chất lượng shop em với tiêu chí ĐẸP- ĐỘC-CHUẨN-CHẤT và giá cả rất phải chăng . kính mong chị em xa gần đến ủng hộ ạ !
    CÁCH MUA HÀNG :
    - Đến shop em xem , thử và mua trực tiếp
    - Các chị ở xa thì sẽ ck vào tk của em rồi báo lại cho em biết để em chuyển hàng phí ship do người nhận trả ạ! ( em cpn bằng GNN)
    CÁCH CHUYỂN KHOẢN :
    Mọi người ck vào :
    ctk : TRỊNH NGỌC THANH HƯƠNG
    STK : 0721000521527 , phòng giao dich phú nhuận , chi nhánh vcb kỳ đồng

VÌ NHIỀU LÝ DO NÊN CHỊ EM CHECK SIZE VA SUY NGHĨ KỸ TRƯỚC KHI MUA - HÀNG MUA RỒI MIỄN ĐỔI MIỄN TRẢ
    Địa chỉ shop : SAKE SHOP - 33C11 trần kế xương ,f2 phú nhuận , ( dưới chân cầu trần khánh dư < hết bùng binh nhìn bên tay trái shop em nằm giữa café thủy tiên và hotel hoàng đạt )
    YH : yuuriloves@yahoo.com
    Sdt : 0933781969 ( em tên Hương sn 87 )
    Shop em chuyên hàng VNXK xịn , cambodia … đồ của em đa số là size s, m rất ít size to nhe ! em không bán hàng nhái , hang fake kém chất lượng và không vì một vài đồng bạc mà đánh mất uy tín của chị em , em xac định làm ăn lâu dài nên rất mong các chị em ủng hộ nhiệt tình ạ !
    Lamchame bị lỗi nên mời cả nhà vào link picasa cua em xem ạ :
    https://picasaweb.google.com/114277812710560691126/February282012
    GIÁ CẢ MỖI NƠI MỖI KHÁC CHÊNH LỆCH NHAU VÀI NGÀN KO ĐÁNG KỂ NÊN CHỊ EM THẤY BÊN NÀO THUẬN LỢI THÌ MUA NHÉ ! EM XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN

ĐỒ MỚI VỀ LIÊN TỤC ….
    QUÀ TẶNG CŨNG CÒN MỘT ÍT …
    CHÚC CÁC CHỊ EM SHOPPING VUI VẺ …
    [/COLOR][/SIZE][/B]

Mua trên 300k em tặng 1 em quần chip ạ

EM CÓ SỞ TRƯỜNG DÌM HÀNG ĐỒ Ở NGOÀI ĐẸP HƠN GẤP TỶ LẦN HÌNH CHỤP Ạ NÊN MONG CHỊ EM THÔNG CẢM DÙM EM
    A101/ áo H&M hàng Cambodia dáng đẹp lắm ạ ! màu hồng nude ,voan viền hai bên thân áo xinh lắm ! 1 chiếc áo ko thể thiếu ạ! ( em cũng bon chen 1 em rùi ) chưa thấy hình wed size xs ,s, 240k
    A102/ Áo thun F21 tay áo ngược mode năm nay chất thun mềm mịn có 1 màu như hình vài cái size s thôi 165k

A58/ Áo voan lụa concept H hoa hồng size m 220k ( sót 1 em này )
    A100/ áo voan lụa CONCEPT H chất cực đẹp kiểu trẻ trung dễ mặc size S,M 220k ba màu như hình
    D117 Đầm GEORGE cổ sen đúng mode năm nay nhé thích hợp với mấy chị em văn phòng , chất thun dày dặn co dãn ,có túi hai bên ,đĩa đeo thắt lưng đẹp lắm ạ , mode này mặc lên nhìn tiểu thư lắm ạ :p 300k size s,m,L có ba mẫu như hình form bé ,
    [​IMG] [​IMG]
    Có dây kéo bên hông nhé! Nút phía sau chỉ trang trí thôi
    A98/ Áo voan lụa zara ,chất cực đẹp mát mịn và mướt lắm ! hai màu như hình size s,m
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    A99/ áo voan lụa DOROTHY ,kiểu vintage xinh iu lắm ạ ! sovin thì quá chuẩn size s,m chỉ có màu như hình
    Q12/ quần legging gân zara chất thun dẻo co dãn mặc thoải mái lắm size s,m 160k

D118 /Đầm ren đen DREWFIT chất ren đẹp và có độ co dãn nhé , váy lót rời bên trong màu xanh cổ vịt là lạ , mặc ko hoặc thắt belt đều đẹp ,freesize 250k
    D119/ Đầm F&F họa tiết rất tây , cổ sen xinh yêu , form váy suông nên che bụng khá tốt có thể mặc ko hoặc kết hợp với belt form váy khá nhỏ size m tương đương s , chất vải thô ko nhăn rất dễ mặc đi choi đi làm gì đều ok hết 300k
    [​IMG] [​IMG]

D115/ đầm BANANA REBUPLIC chất cực đẹp , form cực chuẩn nói chung em này tuyệt vời tôn dáng và eo ót lắm ạ , chất vải có họa tiết dập nổi , dáng lên y như hình wed nhưng váy của em màu trắng mặc sang và trẻ trung lắm ! mai em up hinh that 450k size smL ( đầm mấy hiệu này toàn 100$ trở lên )
    [​IMG] [​IMG]
    D114/ đầm lụa ANN TAYLOR đẹp lắm lắm có hai họa tiết như hình , chất lụa mềm mại có hai túi hai bên ,rút dây buộc ngang eo xinh lắm ý ! size xs, s tương đương s, m nhé ! 330K

A95/ Áo thun hở vai F21 chất thun mềm mịn mặc ko hoặc phối với áo dây xinh lắm ý ,có bốn màu như hình size s,m , L 100k
    D113/ đầm DRESSBARN chất ren đẹp lắm co dãn nhẹ , có lót nhé em này đẹp lắm hic mà chỉ có size 6 thôi ạ cho các chị tầm 55kg trở lên tùy chiều cao nhé 280k ::>> còn 1 cái

D112/ váy quay ngực RUE21 xinh lắm ạ , kèm belt hoa , chất thun mát mịn màu hồng phấn dịu dàng ,em này hơi ngắn nên phối với quần sort hoặc legging kèm thêm em nón rộng vành nữa thì quên sầu nhỉ 220k size s
    D110/ ĐẦm LONDONTIMES thun laiyong mát mịn kiểu mới nhất của hang mặc tôn dáng lắm ạ , phần dây rút che bụng rất tốt ! có màu nâu , đen , xám xanh , cam đỏ size s, m 250k:>> còn màu nâu và đen
    D111/ đầm LONDONTIMES thun laiyong dáng loose suông nhé xinh lắm ạ , size 2, 4 , ::>> 200k
    D109/ đầm ren ROEM dáng váy xòe nhẹ cực đẹp nhé chất ren đẹp lắm ạ , có lót bên trong , sắc sảo từng đường kim mũi chỉ nhé! Form chuẩn hai màu kem và hồng phấn xinh lắm 550k size 85, 88 , tương đương s, m ::>> hồng phấn hết size 88
    A94/ áo thun F21 họa tiết xoắn ốc freesize , em này đơn giản dễ mặc lắm ạ 120k
    D108/đầm F&F cực đẹp chất thun dày dặn co dãn nhẹ , form váy dạng loose suông có hai túi hai bên che bụng tốt nhé có thể thắt thêm belt nhỏ càng xinh 320k size s,m ,L ::>> còn M,L
    D107/ Đầm H&M hàng Cambodia chất thun cotton co dãn tốt , form váy ôm body tôn dáng lắm nhé ! có ba màu như hình xanh navy, xám size m và đen size L form bé lắm ạ ! 300k ::> còn đen
    Form váy lên dáng y như hình wed váy của em khác là cánh tiên ở tay và có hoa ngang ngực xinh hơn nhiều a
    A92/ Áo TAHARI chất thun rayon cực đẹp mát mịn cổ tròn khít nhé , phía sau cổ có móc lại tạo khe hở nhỏ rất xinh ! form áo đơn giản nhưng mặc lên cực kỳ sang và tôn dáng nhé ! 160k size s, m áo hiệu này giá wed cao ngất ngư

A7/ OLDNAVY sọc ngang hàng cambodia chuẩn chất thun mịn và đẹp lắm giặt thoải mái không xù lông hay dão đâu ạ ! có hai màu sọc cam và sọc xanh rất đẹp nhé size xs, s,m 250K ::>> sale 200k
    Hình wed đay http://oldnavy.gap.com/browse/product.do?cid=72262&vid=1&pid=884788&scid=884788072
    Hình thật của em nó
    D103 /đầm ống HEART SOUL chất thun laizong mát mịn mặc đi biển hay dạo phố thì tuyệt vời ạ! Freesize giá km 220k , váy dài qua gối nhé ::>> het da beo

D104/ đầm GOERGE chất tho ko nhăn đẹp lắm ko co dãn cổ peterpan đơn giản nhưng cực kỳ đẹp nhé ! form suông có thể thắt belt tạo điểm nhấn nhé!co tui hai ben rat tien loi ! Chỉ có size m ,L ( màu xanh ) và L màu hồng cánh sen ! tương đương s, m thoi a ::>>>còn màu xanh size L 320k ![​IMG]
    A91/ áo NINEWEST jeans đẹp cực hai bên tay là voan nhé , họa tiết và màu sắc rất tây , giá tag gần 60$ hàng vừa xuất tháng 1 /2012 em này đẹp chuẩn ạ chỉ còn size 1 s ,2 m , L nhiều ! ::>> chỉ còn size L thui ạ ! 250k
    A89/ Áo voan AP fashion chất voan đẹp mát họa tiết lạ mắt 160k
    D99/đầm TERISA cực đẹp , form em này rất chuẩn nhé ! mặc sang và gọn người lắm , tren la ren dưới là thun cotton dày dặn nhé có hai màu trắng nâu và hồng cam đen size 85-88-91 tương đương s-M-L ::.> giá km 360k ::>> còn màu hồng như hình nhé size 85,88
    Mượn ảnh demo nhà VT

D102/ Dầm ROONI NICOLE thun hai lớp dày dặn , nhún phía trước tao dáng eo ót lắm , em này che bụng tốt mặc lên sang lắm ạ ! ! form bé ! ::>> giá km 300k ::>> còn màu đỏ cam size 10
    A88/ Áo MY MICHELLE , mạc bị thay thành TAKARA , chất thun đẹp lắm lắm form chuẩn xinh lắm ! size m , form bé tương đương s 150k
    D101/ Đầm GOERGE thun dày dặn cổ cánh sen xinh yêu lắm ạ ,form loose dễ mặc che bụng tốt có hai túi hai bên nhé tiện lợi vô cùng đi làm đi chơi gì đều ok hết ! size s, m giá km 280k
    A87/ Áo thun lệch vai CHARLLOTE RUSSE 1 bên đính kim sa đẹp lắm ý ! 150k size xs, s, m
    A86/ aó thun dáng dài body F21 cực xinh ạ ! thun mịn mặc hè thích lắm nhé freesize 120k
    A84/ Áo thun ren TIMMING cực xinh ! size s, m 150k
    D98/ đầm GEORGE , chất thun dày dặn co dãn tốt có hình hoa 1 bên eo đẹp lắm ạ! Có hai màu đỏ boc đô hoa đen và đen hoa đỏ ! em này mặc sang và tôn dáng lắm ý ! giá km 280k size s,m ,L
    D97 / Đầm thun ELLE viền voan dọc phía trước thân váy cực xinh ạ!chất thun mềm mịn mát lắm ạ mặc đi chơi đi tiệc ổn hết ! Em này thì chị nào gầy gầy mặc đẹp lắm ý ! còn ai béo muốn che bụng thì em này cũng là sự lựa chọn tốt đấy ! hai màu đen (1 cái duy nhất s ) và màu tím hồng size s gia 220k ::>> giá km 160k ::>> còn màu đen
    D96/ Đầm CONCEPT H cổ sen peterpan hai tầng cực đẹp ạ! Mode này các sao nhà ta đang hot lắm ạ! Màu đỏ booc đô em chỉ có size L , mau xanh tím size m , màu đo cam size s form nhỏ ! chat liệu 70% cotton 30 % polyster ::>> còn đỏ boc đô size L 320k hình váy cuối

D94/ em LONDONTIMES này size 8 nhé ! mau o ngoai dam va dep hon nhieu

A80/ áo cánh dơi F21 from em này đẹp lắm ạ ! có day buộc đằng sau nhé !nhin the nhung mac len ton dang lam va vai ko nhan dau a , vi em gap trong bao nen hoi nhau ty size s, m,L 130k
    [​IMG] [​IMG]
    A74/ ÁO thun INC dáng đẹp tôn dáng lắm nhé! Có hai màu hông và nâu ( hồng size s , m : nâu chỉ có size xL ) 150k
    A75/ Áo cotton TIMMING cực xinh ý! Màu hồng nhạt chấm bi trắng ,có them mau hoa nay nua ! em này xinh yêu lắm lắm 150k size s,m ::>> còn áo hoa thôi
    A76/ Áo 2 day AMERICAN EAGLE xanh rêu đẹp lắm ! một màu duy nhất 100k

A77/ ÁO ba lỗ cổ bèo BANANA 5 màu như hình cũng xinh ko kém gì 90k
    A78/ Áo thun CAMELLIA Milano họa tiế t da báo cực đẹp tôn dáng che bụng tốt , chất thun dẹp và mát size s,m 150k
    A79/ áo ba lỗ FREE PEOPLE ren sau lưng nhe`! độc và đẹp 150k size xs, s from to
    D90/ đầm tôn ống F21 bèo ngang ngực xinh lắm ạ! Co duy nhat size m = s form nhỏ có chun co dãn sau lưng nhé ! 160k
    D71/ đầm ZARA WOMEN limited edition , cực đẹp rất tiếc form váy to nên tầm 55kg trở lên mặc mới đẹp ạ !
    D76/ đầm thun ren F21 trên là ren lưới dưới là thun cotton nhé! Họa tiết hoa hồng rất tây size s,m , em còn mấy em lẻ tẻ post vào 1 thể ai thích mẫu gì thì pm em nhé ! ::>sieu re 180k
    [​IMG] [​IMG]
    D69/ đầm voan lụa chấm bi F21 cực đẹp ! chất dẹp dáng đẹp ,voan lụa hai lớp nhé , hết nhanh chóng em chỉ còn cái màu đỏ như hình thôi ạ! Size s 280k ::>>giá km 250k
    A66/ Áo cổ đổ charllotr russe em này phối với áo ống bên trong thì tuyệt vời ko chê vào dâu được kiểu là lạ xinh xinh có hai màu be nhạt và tím size s,m 160k
    A67/ áo converse one star cực xinh ạ! Em này yêu lắm ý tôn dáng và che khuyết điểm tốt , có hai màu đen , trắng size xs , s ,m 180k ::>> còn màu trắng size xs giá km 150k
    A62/ áo thun GAP style lắm nhé chất thun mịn mát mặc hè thích lắm có ba màu tím nhạt viền trắng , trắng viền đen và màu như hình 150k size xs , s , form to
    A56/ Áo voan HEART SOUL hai lớp bên trong có áo hai dây nhé ! dạng cánh dơi , mặc đẹp lắm ạ ! 160k freesize

A9/ áo voan F21 buộc dây phia trước rất xinh nhé ! kiểu lạ va hay lắm 160k size s
    D36/ đầm cotton ARIZONA chất thun cực mịn màng mướt mịn còn hơn hàng Gap nữa ạ măc lên nhẹ tên và thoải mái lắm ! Mặc ở nhà làm đầm ngủ là tuyệt vời rất xinh nhé , màu hồng sen rất tôn da và quyến rũ 120k

A49/ áo BANANA REPUBLIC hang Cambodia , dáng áo hiệu này khỏi phải khoe nhiều chuẩn đẹp tây lắm ạ ! nhìn em nó thế thôi chứ mặc vào tôn dáng lắm ý ! size xs 180k
    D56 / ĐẦM thun kẻ H&M cực xinh ạ!tôn dáng tốt , Chât thun dày dặn mịn đẹp lắm , có ba màu kẻ rất tây size s,m ,L ::>> còn màu kẻ vàng size s,L 150k

A43 / áo thun hiệu CLOCK HOUSE xinh lắm ạ !đơn giản dễ mặc có hai màu như hình size s, m còn màu ghi xám ::>> 130k
    D48 / đầm thun F21 tay dài chất thun in gân nổi đẹp ! form chuẩn ko cần chỉnh che bụng tốt lắm ý ! có hai màu cam tuoi va cam dat nhe !::>> 150k
    D12/ đầm công sở CLOUDY ,(96% rayon 4% spandex) không rõ chính xac chất gì nên em ghi thành phần của nó cho mọi người dễ hình dung chất như linen mà lại hơi co giãn nhé chất váy rất rat dẹp nhé rất đẹp và tôn dáng ! Form chuẩn che bụng tốt đi làm là tuyệt vời nhìn rất sang trọng lịch sự và trẻ trung ạ có hai màu như hình size 6, 8 tương đương s,m ::>>150k

D13 / đầm công sở CLOUDY co dãn vừa chất rất đẹp như kaki chun ấy , form chuan rất tôn dáng , mặc kèm thắt lưng ở giữa càng đẹp hơn size 6,8 form to nên 6= m,8=L ::>>> 150k
    ( chụp thiếu màu đen )
    D20/ Strapless Victorian Lace Dress của f21 size s ::>> 180k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mecuquayy
    Sửa lần cuối: 11/3/2012
  2. cunbeobeo

cunbeobeo Thành viên rất tích cực

Ðề: SAKE SHOP _ chuyên hàng vnxk xịn hàng tuyển chọn , giá cực rẻ , update 3 ngày 1 lần ..

thích A1 nhưng chưa biết dáng mặc lên thế nào? bạn mặc thử làm mẫu phát đựoc không ?

3. Ciao

Ciao Thành viên rất tích cực

Ðề: SAKE SHOP _ chuyên hàng vnxk xịn hàng tuyển chọn , giá cực rẻ , update 3 ngày 1 lần ..

Đ 2 / Đầm f&f xẻ vai rất đẹp và sang trong nhé , chất thun xịn size s , m 240k

EM NÀY KHOẢNG BAO NHIÊU KG THÌ MẶC VỪA BẠN?

ÁO PHI JS MÀU SÁNG THÌ KHOẢNG NHIÊU CÂN THÌ MẶC VỪA HẢ B? MÌNH 1M57,54KG :((

Sửa lần cuối: 12/11/2011
  4. Ðề: SAKE SHOP _ chuyên hàng vnxk xịn hàng tuyển chọn , giá cực rẻ , update 3 ngày 1 lần ..

A3/ Áo mossimo dài tay rất xinh nhé ! có ba màu như hình size s, m
    em này bao nhiêu mẹ nó ơi?
    thks!

5. mecuquayy

hihi ợ thứ hai tớ lấy máy chụp hình về làm m ẫu cho nhé hihi...................................................

6. mecuquayy

áo nay 150 k nhé mẹ nó ! mà tớ bán hết sạch rùi còn 1 cái kẻ hồng size s thôi , mẹ nó có lấy thì pm mình nhé > thanks

7. mecuquayy

đầm f&f bằng thun nên tớ nghĩ là nàng vừa ! áo phi jes có hai size xs , s nàng vừa size s nhé v1 ! thanks nang ...............................................

8. Ciao

mình thích cái f&f đấy nhưng mà vai mình ngang, mặc xẻ vai chắc thành hình vuông luôn - hơn nữa lại có 10 cái váy thì 11 cái màu đen :( thiếu tự tin quá
    cũng sợ vai ngang với cái áo js luôn :(

9. mecuquayy

đầm ff thi nang ko hop rui! con ao js thi se khac phuc duoc day nang ! ao day dep lam , che khuyet diem tot và mac len sang lam ...................

10. Ciao

ok - thế tớ lấy áo js nhé
    cho tớ xin số tk msb ck đc k?

11. sos115

sos115 Thành viên tập sự

A3/ Áo mossimo dài tay rất xinh nhé ! có ba màu như hình size s, m
    Áo này giá bao nhiêu vậy bạn, dáng áo thế nào nhỉ

12. mecuquayy

Ban ui ao nay dang ao om nhe form dep lam ! Nhung ma con mau hong size s thui may mau kia size xl ko a .................

13. khitroitoi

khitroitoi Bắt đầu tích cực

Đ 1 / Đầm thun banana chất thun mịn, đẹp form chuẩn , mặc lên eo ót đàng hoàng size s 170k / cái màu đen họa tiết tím hoặc trắng còn k ạ?
    Và Đ3/ Đâm Petites ( cambodia) size s chât dạ mỏng rât đep , măc mùa này là hơp nhat đi làm hay đi chơi đêu ok hêt! Có hai túi hai bên , form chuân che bung tôt 180k

14. mecuquayy

bạn ơi! đ1 . hết hàng rùi ., đ3 vẫn còn nhé ....................................................................

15. bibidangyeu

bibidangyeu Bắt đầu tích cực

Cái váy hoa đỏ 170k còn hàng ko mẹ nó??/

16. mecuquayy

váy ấy hết rùi chị ........................................................

17. bum_iubi

bum_iubi Bắt đầu nổi tiếng

giá tốt quá c ơi, để e ngâm cứu thêm. cóa đc freeship ra hn hem :D

18. nhipca

nhipca Thành viên rất tích cực

D9/đầm công sở F21 có 5 màu đúng xu hướng colour block luôn , form chuẩn đẹp , đi làm là tuyệt vời ạ , size s, m 250k cái này tui mặc vừa ko ban oi? chat lieu gi day
    to 1.50m, 47kg, 85 75 95 nhe

19. Maitchc

Maitchc Thành viên Hội Cún 82

Giá tốt quá, phí ship ra Hn khoảng bao nhiêu k bạn? Để còn cân đối giá xem có ủng hộ bạn được không?

20. mecuquayy

cai nay nang mac m la vừa nhé ! nàng lấy màu gì ? có gì pm lại mình nhé thanks nàng

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.