Hà Nội: Son Tom Ford Mini 2g, Kat Von D 3.5g, Các Set Ngon Bổ Rẻ Seven Am, Ivy Moda, Qccc

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hippi703, 28/8/2020.

1. hippi703

hippi703 Thành viên rất tích cực

E TL rất nhiều lần, nên các mẹ yên tâm đồ vẫn mới em mới đăng TL cho các mẹ, tính em rất thích shopping nên mua vô tội vạ, em TL bớt cho gọn tủ. Giá em để rất hạt dẻ, mong các mẹ ủng hộ ạ. TKS cả nhà nhìu!
    LH: 091 tám một sáu 7 một 56 (imess, zalo, viber)
    ĐC: Tôn Đức Thắng - HN

Hàng ord chuẩn AUTH 1000%
    1. Son Tom Ford 2g, màu 10 DEVEREN, full hộp new 100%, em ord mấy thỏi các màu nên tly bớt. Màu đỏ đất rất dễ đánh ạ. Vợt sale mới có giá này các mẹ nhé. TL: 600k
    2. Son Kat Von D full sz, màu RUSSET, e đã đánh đc 2 lần, còn chưa đến phần chữ, màu này rất cá tính nên phải make mới đánh đc cm nhé. Mùa đông đánh đẹp lắm. TL: 220k
    Màu TF No. 10 Deveren
    Kat Von D màu Russet

1. Set áo trắng tua rua SEVEN AM sz S, dáng thụng ko kén người mặc, sơ vin với quần rất trẻ trung năng động mà để thụng cũng khoe khoắn. Quần kẻ SEVEN AM sz S cá tính. Áo like new, quần used nhiều hơn. Cả set TL: 200k

2. Áo NEVA chất lụa rất mát, tay hơi bồng, dáng áo hơi xòe, có đáp ren phần chân áo, dáng baby doll rất xinh. Sz SM, like new. Chân váy cam SEVEN AM xòe xếp ly, bên trong có lót quần nhé các mẹ, sz SM, like new. Cả set rất cute ạ, mặc đi đâu cũng tiện, basic đơn giản, đi chơi đi làm ok hết nha. TL: 200k

3: Áo đen IVY MODA tay lệch chất chơi, chất thô mặc mát lịm, dáng high low, rất cá tính. sz SM, like new. Chân váy cũng IVY MODA màu rêu, sz SM, used nhiều hơn áo. Cả set rất cá tính, mặc đi chơi thì ko ai đụng hàng nổi. TL: 250k

4. Set này thì hết tuổi mặc chứ còn vẫn rất thích ạ. Đảm bảo ko đụng hàng luôn. Các mẹ mua cho con gái mặc rất xinh luôn ạ. Bộ này mặc đi ăn cưới thì chuẩn bài quá ạ. hihi. Sz S. Like new. TL: 200k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hippi703
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 28/8/2020
  2. hippi703

Mời các mẹ mua son cho mùa đông nhé

3. nguyenlien_27

nguyenlien_27 Windy

Thich TF mà giá cao quá :(

4. hippi703

Thích dòng high end giá k bình dân đc chị ạ. Giá này e nghĩ cũng hợp lý mà chị

nguyenlien_27 thích bài này.