Hà Nội: Tặng vé khóa học QUẢN LÝ TÀI CHÍNH VỢ CHỒNG - NUÔI DẬY CON CÁI

Thảo luận trong 'Tặng đồ' bởi thaopham0894, 20/3/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thaopham0894

thaopham0894 Thành viên rất tích cực

GỬI TẶNG CẢ NHÀ – mong mọi người bớt vài phút đọc thông tin của em đăng ạ:

Em đc tặng vé Gold khóa học về Tài chính muốn search cùng cả nhà nhé:

Không phải mồi chài các hay lừa đảo nhé cả nhà, chưa chắc hàng cho không biếu không đã là HÀNG ĐỂU như một số người vẫn nghĩ nhé.

Thẳng thắn em tặng lại vì cái TÂM – nói sai MÉO MIỆNG LUÔN, và em cũng chẳng thiếu thốn gì, chỉ là KHÓA HỌC HAY, muốn CHIA SẺ cùng mọi người, mong muốn mọi người có cái nhìn tích cực, có tâm thái tốt để có CUỘC SỐNG TỐT HƠN về tài chính ạ.

Em gửi luôn cả đường link về khóa học: http://nghigiaulamgiau.net/ cho các cha mẹ tham khảo nhé.

Còn link này giới thiệu về công ty tổ chức để các cha mẹ yên tâm nó ko phải là công ty đa cấp hay công ty về kinh doanh lừa đảo để mọi người yên tâm.

Gì chứ bây giờ em hiểu và cũng chung suy nghĩ với mọi người cái gì cũng nên cảnh giác.

Nhưng đôi khi ĐỒ CHO KHÔNG – BIẾU KHÔNG là cái TÂM THẬT SỰ chứ ko hề có mục đích gì cả.

Em ko đi câu kéo cũng ko đi năn nỉ ai đi học, vì đây là cơ hội MIỄN PHÍ mà lần đầu tiên em chia sẻ cũng như mong mang những điều tốt đẹp đến mọi người (tích đức tích phúc về sau).

Hãy tin em 1 lần 1 người xa lạ - nhưng sau khóa học đến với khóa học này bằng cái TÂM của người học hỏi thật sự, và em TIN GIÁ TRỊ khi mang về là món quà mà em muốn trao tặng đến những ai ham học hỏi mong ước đến thành công.

Một khóa học với rất nhiều quà tặng mà điều kiện lại rất đơn giản:

Thông tin bao gồm: Họ tên, số điện thoại, email, ngày sinh. Có thể comment bên dưới tin nhắn tới số của em:0984924190

Thời gian học từ 8h - 22h 2 ngày 21, 22/03/2015
    Địa điểm: TRUNG TÂM HỘI NGHỊ TIỆC CƯỚI FOREVERMARK; Số 614 Lạc Long Quân, Quận Tây Hồ, Hà Nội.
    Hội trường chỉ có đủ chỗ cho 1100 - 1200 người, nếu tham dự bạn phải có mặt lúc 7h sáng để làm thủ tục checkin. Tới muộn không còn chỗ phải đi về em không chịu trách nhiệm.

Hãy share đi nếu bạn cảm thấy hữu ích cho mọi người.

Thân!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thaopham0894
    Đang tải...

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.