Hà Nội: Tảo Nhật khuyến mãi chỉ 640k chào mừng ngày 8/3

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Hang Nhat Xach Tay, 30/5/2011.

1. Bi Nghe

Bi Nghe Thành viên mới

Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

em ơi cho chị đặt 2 gói tảo loại 2400v nhé, bao giờ về em PM cho chị chị đến lấy. thks em

2. gai_mot_con

gai_mot_con Thành viên chính thức

em ơi,cho chị order 1 túi 2400v nhé,ck ntn em ơi

3. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Default Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

em ơi,cho chị order 1 túi 2400v nhé,ck ntn em ơi

Cảm ơn chị đã quan tâm đặt hàng ạ.
    Thông tin chuyển khoản em sẽ update sau, vì em đi du hoc từ khi chưa đến 18 tuổi nen k có tài khoản ở nhà, giờ đang nhờ anh em làm ở ngân hàng mở tài khoản giúp. Nếu không được thì sẽ mượn tài khoản của anh í luôn, nên bây giờ em vẫn chưa biết sẽ chuyển vào đâu. Sẽ update sớm ạ :X
    Cảm ơn chị.
    Chúc chị vui.

4. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Chị đặt hai gói được tặng một hộp bông tẩy trang hút dầu Nhật Bản ạ. Tầm cuối tháng 7 em về ạ.
    Cảm ơn chị.
    Chúc chị vui.

5. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Cảm ơn chị đã quan tâm
    Em có loại SGF chị ạ. Đồng giá 650k chị nhé. Nhưng là loại 1800 viên chứ không phải 1500 viên đâu ạ. Còn loại cho người tiểu đường là loại bổ sung thêm gì chị có thể nói rõ hơn không ạ, để em check thông tin chính xac hơn ạ.
    Cảm ơn chị. Chúc chị vui.

6. MeBeCuncon1

MeBeCuncon1 SỮA HỮU CƠ ORGANIC

cho chị đặt 1 tảo : Loại túi (nếu mua cho gia đình thì em nghĩ nên dùng loại này cho rẻ ạ)
    2400vien 650k

7. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Cảm ơn chị đã quan tâm đặt hàng ạ
    Em đã ghi order, tháng 7 xách về cho chị ạ, hihi
    Cám ơn chị
    Chúc chị ngày càng xinh đẹp, làm ăn thuận buồm xuôi gió
    Hihi, tối về hỏi ý kiến lão phu nhân rùi chốt luôn để em đi mua mỹ phẩm luôn cho nhé, hihi

8. Bi Nghe

Bi Nghe Thành viên mới

Hi Em
    Chị đã nộp tiền vào TK rồi nhé ( tên người nộp: Phạm Minh Đạt, nộp ngày 3/6). Check rồi báo lại chị nhé.
    Chúc em đắt hàng !

9. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Dạ vâng ạ,em sẽ check tài khoản rồi báo lại cho chị ạ, cảm ơn chị đã ủng hộ em :x

10. Ðề: Hàng du học sinh xách tay Nhật Bản Tảo spirurina 100% 1500vien 450k

Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ topic tảo Xoắn Spirulina của em ạ, em xin thống kê cho đến bây giờ đã có tất cả 15 túi 2400 viên được đặt, mong các mẹ ủng hộ em nhiệt tình hơn nữa ạ.
    Một lần nữa em cảm ơn các mẹ rất nhiều :)

11. tinmin

tinmin Bắt đầu tích cực

Ok thế cho mình đặt 1 túi sgf nhé.

12. Ðề: Tảo Spirurina Nhật Bản 2400 viên 650k du học sinh xách tay ạ

Chị đặt hàng nhờ chị chuyển cho em 50% giá trị đơn đặt hàng tương đương 325k, nhận được tiền em sẽ đi mua hàng ngay. Cuối tháng 7 em về khi lấy hang chị thanh toán nốt cho em 50% còn lại ạ.
    Chủ tài khoản: Nguyen Bao Hoang ( đây là tài khoản của anh trai em, em không có tài khoản ở nhà ạ)
    Ngân hàng thuơng mại cổ phần Đông Nam Á
    Số tài khoản 00200000421185
    Lúc nào chuyển tiền xong, nhờ chị pm cho em tên chủ tài khoản, số tài khoản cùng với thời gian gửi, e sẽ check và reply cho chị ạ.
    Cảm ơn chị ạ.
    Chúc chị và gia đình sức khỏe thành đạt ạ.

13. Ðề: Tảo Spirurina Nhật Bản 2400 viên 650k du học sinh xách tay ạ

Update: Đã có 21 túi tảo 2400 viên được đặt, cảm ơn các mẹ đã ủng hộ em nhiệt tình ạ :)

14. Ðề: Tảo Spirurina Nhật Bản 2400 viên 650k du học sinh xách tay ạ

Mới bổ sung thêm 6 loại tảo phù hợp với từng lứa tuổi và tình trạng sức khỏe: Tăng cường sinh lý, sáng mắt, tốt cho khớp xương, tăng cường sức đề kháng, tăng khả năng hoạt động trí não, bổ sung vitamin c

15. Ðề: Tảo Spirurina Nhật Bản 2400 viên 650k du học sinh xách tay ạ

Cách sử dụng tảo xoắn hiệu quả- Cách uống tảo xoắn cho từng mục đích
    Người dùng Tảo xoắn nên tuân thủ hướng dẫn của thầy thuốc để tùy theo cơ tạng, thể trạng và tình trạng bệnh lý mà linh động áp dụng như sau:

Trong mọi trường hợp, không nên dùng tảo một lần với lượng quá cao. Trái lại nên chia đều trong ngày để hoạt chất vừa dễ được hấp thu vừa không gây gánh nặng cho cơ quan biến dưỡng như gan, thận. Cũng đừng sử dụng Tảo xoắn với định kiến càng nhiều càng tốt, càng thường càng hay.

- Người bệnh tim mạch: Ðể chia sẻ gánh nặng với trục tiêu hóa không nên dùng tảo ngay sau bữa ăn chính. Nên uống Tảo xoắn khoảng một giờ sau bữa điểm tâm để tận dụng công năng trợ tim của khoáng tố magnesium và calcium. Không nên dùng tảo spirulina quá trễ vào buổi tối, tránh tác dụng lợi tiểu ban đêm gây mất ngủ.

- Người bệnh đái tháo đường: Dùng Tảo xoắn trước mỗi bữa ăn, ngay cả vào buổi tối để người bệnh không bị dằn vặt vì cảm giác đói trong đêm rồi sinh mất ngủ. Ngoài ra thành phần sinh tố B và nhiều loại acid amin trong tảo có tác dụng cộng hưởng với thuốc đặc hiệu trị chống viêm đa thần kinh ngoại biên.

- Người bệnh dạ dày: Bệnh nhân viêm loét dạ dày tá tràng nên uống Tảo xoắn trước mỗi bữa ăn khoảng 15 phút và sau bữa ăn khoảng nửa giờ, tối thiểu ba lần trong ngày, nhằm hạn chế sự chống xói mòn của chất chua trong dạ dày, đồng thời cung cấp chất đạm để làm lành ổ loét.

- Người lao tâm: Với người bị stress, hằng ngày nên dùng Tảo xoắn trước bữa ăn sáng với ly nước khoáng lớn (300ml) và khoảng 2 giờ trước khi đi ngủ để cơ thể kịp thời biến tryptophan trong tảo thành serotonin, hoạt chất giữ vai trò quyết định cho giấc ngủ yên bình.

- Người lao lực: Tùy theo mức độ suy nhược có thể dùng Tảo xoắn sau mỗi bữa ăn chính và trước khi đi ngủ. Ðừng bắt đầu với liều cao. Nên bắt đầu với liều trung bình rồi tăng dần sau mỗi đợt dùng thuốc năm ngày đến khi đạt được hiệu quả mong muốn thì trở lại liều thấp để ổn định tác dụng.

- Người cao tuổi: Ðể cung cấp dưỡng chất theo đúng nhịp sinh học của cơ thể người cao tuổi, chỉ nên dùng liều thấp và chia đều trong ngày. Cách này cũng có thể áp dụng cho người chay trường.

- Thai sản phụ: Nên dùng Tảo xoắn ở liều trung bình trong sáu tháng đầu của thai kỳ nhằm cung cấp cho thai acid folic, tiền sinh tố A, sắt... Trong ba tháng cuối cần theo lời chỉ dẫn của thầy thuốc. Trong thời gian cho con bú, người mẹ có thể yên tâm dùng Tảo xoắn với liều cao.

- Trẻ con: Tảo xoắn có thể áp dụng cho trẻ ở mọi lứa tuổi, nhất là ở trẻ suy dinh dưỡng, trẻ rối loạn tiêu hóa do lạm dụng thuốc kháng sinh, nhưng phải hỏi ý kiến thầy thuốc. Liều dùng mỗi ngày không được vượt quá 150mg/kg trọng lượng của trẻ/ngày.

- Công nhân: Sử dụng Tảo xoắn thường xuyên với liều trung bình, hoặc định kỳ 7-10 ngày trong tháng, là một trong các biện pháp cơ bản để bảo vệ sức khỏe.

- Vận động viên: Nên dùng liều tối đa sau mỗi lần thi đấu, liều trung bình sau buổi tập luyện và liều thấp sau mỗi bữa ăn để bảo tồn tác dụng trong suốt thời gian nghỉ ngơi.

- Người béo phì: Nhằm tận dụng chất xơ để kéo theo chất béo trong thực phẩm xuống thẳng ruột già, thay vì được hấp thu qua niêm mạc ruột non, cũng như để ức chế cảm giác đói, người muốn giảm cân nên dùng Tảo xoắn với liều trung bình nhưng trước mỗi bữa ăn chính khoảng 30 phút.

- Bệnh nhân sau đợt hóa trị - xạ trị, sau liệu trình chống lao: Ðể chống thiếu máu, hỗ trợ tiến trình tổng hợp kháng thể, nên dùng Tảo xoắn ở liều cao sau mỗi bữa ăn chính đến khi xét nghiệm huyết học trở về định mức bình thường. Sau đó có thể tiếp tục dùng Tảo xoắn dài hạn ở liều trung bình.

16. Ðề: 7 loại tảo Spirulina Nhật cho 7 tình trạng sức khỏe, đồng giá 650k!

Em update dia chi nha em de cac chị yên tâm hoặc chị nào không có tài khoản Seabank có thể qua nhà em đưa tiền ạ
    Số nhà 14(hoặc 52, trước khu nhà em đổi số nhà, nhà em số mới là 52, nhưng đợt tết em về vẫn thế bm để biển số 14, bảo là vì quen rồi, cũng cho nhiều người địa chỉ rồi nên chưa muốn đổi) ngõ 73 tổ 5C Đường Nguyễn Trãi thanh xuân Hà nội.
    Số điện thoại nhà em 0435632871
    Hoặc địa chỉ cơ quan mẹ em cho chị nào ở gần ạ: Cục phòng chống HIV/AIDS 135/3 Núi Trúc, Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam. Mẹ em tên là Nguyễn Lan Hương. SDT: 01229576267
    Chị nào đưa tiền cho mẹ em nhớ nhắc mẹ em ghi giấy biên nhận nhé, ghi luôn cả nick trên web ạ, mẹ em hay quên lắm :D

17. mecuabebi80

mecuabebi80 Banned

Ðề: 7 loại tảo Spirulina Nhật cho 7 tình trạng sức khỏe, đồng giá 650k!

Oánh dấu suy ngẫm đã, mình thấy giá cả chấp nhận được, chúc mẹ nó thành công hơn nữa nhé :)

18. Ðề: 7 loại tảo Spirulina Nhật cho 7 tình trạng sức khỏe, đồng giá 650k!

Em xin update cho các mẹ tiện theo dõi ạ :)
    MỚI BỔ SUNG THÊM 6 LOẠI TẢO PHÙ HỢP VỚI TỪNG LỨA TUỔI VÀ TÌNH TRẠNG SỨC KHỎE: TĂNG CƯỜNG SINH LÝ, SÁNG MẮT, TỐT CHO KHỚP XƯƠNG, TĂNG CƯỜNG SỨC ĐỀ KHÁNG, TĂNG KHẢ NĂNG HOẠT ĐỘNG TRÍ NÃO, BỔ SUNG VITAMIN C. Chào các chị ạ. Em là Giang, hiện đang là du học sinh tại Beppu, một thành phố nhỏ ở phía Nam Nhật bản. Cuối tháng 7 này về Việt Nam (Hà Nội), em có ý định xách tay một số mỹ phẩm và tảo xoắn để “tập kinh doanh” ạ, hihi.
    1. Chất lượng đảm bảo 100% (các chị sẽ được check hóa đơn chứng nhận hàng mua tại Nhật, và thậm chí cả hộ chiếu và visa của em khi đến nhận hàng).
    2. Giá cả cạnh tranh. Em tự tin khẳng định rằng hàng của em rẻ nhất trên thị trường (nhưng xin các chị đừng so sánh hàng xin của em với hàng nhái hàng giả, hàng không rõ nguồn gốc, không thì em thua đứt đuôi ạ :”>) Lý do vì sao? Thứ 1. Với những người buôn bán khác, để có nguồn hàng lien tục họ phải lien hệ với tiếp viên hàng không, hoặc chuyển qua đường thủy bộ. Như thế là một lần tiền công vận chuyển. Sau đó họ lại phải lấy lãi cho họ nữa chứ đúng không ạ? (Mà không có chuyện họ nhập được hàng rẻ hơn đâu ạ, các chị nghĩ mà xem, mỹ phẩm hay tảo Nhật cao cấp như vậy, đâu phải ai cũng có điều kiên để mua, nhu cầu ít, nhập ít thì họ đâu có thể lấy từng container để lấy giá bán buôn, trừ sữa thì may ra có khả năng). Còn em, em làm trực tiếp không qua trung gian, nên chỉ lấy công làm lãi, tức là công xách hàng chính là lãi của em. Vậy là giá cả đã được giảm kha khá. Thứ 2. Em không mất tiên thuê cửa hàng, giá lại một lần nữa giảm đi đáng kể. Thứ 3, như em đã nói ở trên, mục đích chính của em không phải là tiền, nên em không có sức ép phải đặt lợi nhuận lên trên tất cả. Các chị có thể tìm hiểu tham khảo giá rồi quyết định ạ.
    3. Em ở phía Nam Nhật Bản, cách vùng bị động đất 1500km, nên các chị có thể dẹp bỏ hoàn toàn mối lo về nhiễm phóng xạ. Đây là tuyen bố về phóng xạ ở thành phố em ạ http://www.apujapan.vn/2011/03/thu-gui-phu-huynh/ . Và hàng chắc chắn cũng không được nhập về từ các vùng có phóng xạ, vì đơn giản thôi, ở những nơi đấy khan hiếm hàng hóa dân k có mà dùng thì lấy đâu xuất sang thành phố em ạ :”>

Thông tin về tảo Spirurina thì đã có rất nhiều, các chị có thể tham khảo ở Dân trí.
    Em có 7 loại tảo cho các mẹ lựa chọn tùy theo nhu cầu sử dụng của mình. Giá đều là 650k, cùng hãng, kích cỡ viên tảo bằng nhau, chỉ khác về số viên.
    1. Tảo spirurina 100% 2400 viên
    [​IMG][/IMG]
    2. Tảo spirurina bổ sung SGF 1800 viên-> Chức năng tăng sức đề kháng của tảo được đẩy mạnh.
    3. Tảo spirurina bổ sung vitamin C 1800 viên. Lượng vitamin C cần cho 1 ngày là 100mg, lượng vitamin C hấp thụ được từ lượng tảo uông 1 ngày theo chỉ dẫn là 160mg.
    4. Tảo spirurina bổ sung tinh chất từ loại quả quý Maca có tuổi thọ ~10 năm trồng ở Peru 1000 viên-> Thúc đẩy sản sinh các hormon giới tính-> thích hợp cho đàn ông, phụ nữ đang gặp vấn đề về sinh dục, đặc biệt là phụ nữ trong độ tuổi tiền mãn kinh.
    5. Tảo spirurina bổ sung Glucosamin 1200 viên. Trước đây Glucosamine được xếp vào nhóm thuốc bảo vệ sụn (gồm có Glucosamine sulfate, Chondroitin sulfate và Diacerin) hay thuốc tác dụng chậm với các bệnh viêm khớp. Hiện nay nó được cơ quan Dược phẩm châu Âu (EMEA) chấp nhận xét vào danh mục thuốc giúp cải thiện cấu trúc trong bệnh viêm khớp-> thích hợp cho người cao tuổi để phòng và chữa trị bệnh đau xương khớp thường gặp http://www.ykhoanet.com/yhocphothong/khop/09_040.htm
    6. Tảo spirurina kết hợp 3 thành phần làm sáng mắt quan trọng 800 viên: Chất Anthocyanin từ vỏ quả bluberry+Lutein từ rau chân vịt+astaxanthin. Chất Anthocyanin đóng vai trò thúc đẩy quá trình tái tạo của Rhodopsin- là chất khi ánh sáng truyền đến mắt, nó sẽ phân giải tạo thành các xung điện truyền tín hiệu ánh sáng đến não. Đối với người cao tuổi, khả năng tái tạo Anthocyanin giảm sút, mắt vì thế càng ngày càng mờ đi. Bổ sung chất Anthocyanin để hỗ trợ quá trình tái tạo của Rhodopsin là rất quan trọng. Lutein là “carotinoid tự nhiên có trong các mô mắt, đặc biệt có nhiều ở võng mạc. Nó không được tự sản sinh ra trong cơ thể mà đi vào cơ thể qua đường ăn, uống, có tác dụng bảo vệ mắt và không làm cho các tế bào mắt già đi. Giống như kính bảo vệ mắt khỏi tia nắng Mặt trời, lutein chống lại những tia sáng có hại và đồng thời liên kết những gốc tự do. Nhờ đó, võng mạc không bị làm hỏng. Những thực phẩm có chứa lutein là rau chân vịt, ớt đỏ, rau bắp cải, lòng đỏ chứng gà v.v... Nên lưu ý rằng khi nấu nóng, lutein bị phân huỷ. Cho nên, cần bổ sung lutein bằng thuốc.” http://nguoicaotuoi.org.vn/printContent.aspx?ID=2311. Astaxanthin là chất chống oxy hóa tự nhiên. Trong một số động vật như tôm, cua có chưa nhiều Asxanthin, khi nấu lên tôm cua chuyển sang màu đỏ, đó chính là vì khi gặp nhiệt độ, asxanthin bị giải phóng, các sắc tố tạo màu xanh của vỏ tôm cua bị oxy hóa thành màu đỏ. Tương tự như vậy, asxanthin có tác dụng bảo vệ các bộ phận cơ thể trong đó có thủy tinh thể, võng mạc…khỏi quá trình oxy hóa. “Astaxanthin exhibits VERY STRONG free radical scavenging activity, and protects your cells, organs and body tissues from oxidative damage.” http://articles.mercola.com/sites/a...nt-550-times-more-powerful-than-viamin-e.aspx
    7. Tảo spirurina bổ sung DHA và EPA 1200 viên-> hoàn thiện chưc năng nhìn của mắt, cần thiết cho sự phát triển và hoạt động hoàn hảo của não-> thích hợp cho người hoạt động trí não nhiều, người đang ôn thi.
    Cách uống tảo cho từng đối tượng- từng nhu cầu cải thiện sức khỏe ( giảm cân, tăng cân, tiểu đường, hậu phẫu...)
    http://tinyurl.com/3tjv54j
    * Cuối tháng 7 hàng mới về. Các mẹ đã đặt hàng chuyển khoản cho em 50% giá trị đơn đặt vào tài khoản, hoặc có thể đến trực tiếp nhà em đưa tiền cho mẹ em (cái này cũng được ghi giấy tờ đầy đủ ạ), tùy cách nào tiện hơn cho các chị, sau đó em sẽ mua hàng và xách về ạ. Các chị thông cảm cho em, em biết các chị cũng ngại đi chuyển tiền, nhưng lần đầu buôn hàng xách tay em cũng run lắm ạ, vốn thì ít mà ôm nhiều hàng về nhỡ lại có ai không lấy thì em chết mất :((. Cảm ơn các chị :XXXX
    Em update dia chi nha em de cac chị yên tâm hoặc chị nào không có tài khoản Seabank có thể qua nhà em đưa tiền ạ
    Số nhà 14(hoặc 52, trước khu nhà em đổi số nhà, nhà em số mới là 52, nhưng đợt tết em về vẫn thế bm để biển số 14, bảo là vì quen rồi, cũng cho nhiều người địa chỉ rồi nên chưa muốn đổi) ngõ 73 tổ 5C Đường Nguyễn Trãi thanh xuân Hà nội.
    Số điện thoại nhà em 0435632871
    Hoặc địa chỉ cơ quan mẹ em cho chị nào ở gần ạ: Cục phòng chống HIV/AIDS 135/3 Núi Trúc, Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam. Mẹ em tên là Nguyễn Lan Hương. SDT: 01229576267
    Chị nào đưa tiền cho mẹ em nhớ nhắc mẹ em ghi giấy biên nhận nhé, ghi luôn cả nick trên web ạ, mẹ em hay quên lắm :D
    Cảm ơn các chị đã đọc tin ạ :X
    Nếu có nhu cầu về bất cứ loại tảo nào khác hoặc bất cứ mặt hàng nào khác ơ Nhật xin hãy để lại comment em sẽ đi xem và báo giá ạ
    Một lần nữa cảm ơn các chị đã đọc tin

19. Aquarius

Aquarius Thành viên rất tích cực

Ðề: 7 loại tảo Spirulina Nhật cho 7 tình trạng sức khỏe, đồng giá 650k!

Ùi, em xách tay hàng về mà nhiều mẹ đặt thế này rồi liệu có quá cân không em gái ơi?

Chị cũng muốn đặt:

- 2 gói tảo 100% 2400v
    - 2 gói Tảo spirurina bổ sung tinh chất từ loại quả quý Maca - Em có hướng dẫn sử dụng post luôn được ko (ví dụ ngày uống bao nhiêu viên, ntn, v.v....)

20. Ðề: 7 loại tảo Spirulina Nhật cho 7 tình trạng sức khỏe, đồng giá 650k!

Em có hai người, có thể nhờ thêm 1 ngừoi nữa là 3 nên quá cân thì không sợ ạ. Em chỉ chú ý không nhận nhiều đặt hàng quá để sao cho đỡ bị "sờ gáy" là được ạ, hihi.
    Các loại tảo đều dùng từ 20-40 viên một ngày, mới uống lần đầu có thể uống từ 20 viên ạ.
    Phía trên ngay trang này em có post cách uống thời gian uống, tùy theo từng nhu cầu sử dụng như tăng cân, giảm cân, cho ngừoi tiểu đường, bệnh tim mạch, v..v..
    Chị mua nhiều vậy chắc mua cho cả người nhà ạ? Em phải cái tính thật thà với láu táu, chị thông cảm :">. Em nghĩ là nếu chị mua cho ngừoi nhà thì mỗi ngừoi có một nhu cầu khác nhau nhu ông bà nội ngoại thì muốn uống cho đỡ đau khớp đau xương khi trở trời, hay là muốn đỡ mờ mắt tuổi già,... thì chị nên nghiên cứu để mua cho phù hợp hơn ạ :D Giá cũng như nhau thôi ạ :D Chị cứ cân nhắc chị nhé.
    Em cảm ơn chị.
    Chúc chị và gia đình sức khỏe.