THĂM DÒ:áo sơ mi công sở của làng lụa Vạn Phúc-Hà đông(em nhờ Mod mấy hôm ah)

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi metengcha, 23/11/2010.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. metengcha

metengcha 094-508-7070

em nhờ mod mấy hôm vì em đăng bên thời trang trôi bài nhanh quá,em mạn phép đăng bên này vì có nhìu mẹ quan tâm hơn ah.cám ơn mod nhìu ah

chào các chị.hiện tại ở Hà Nội bắt đầu lạnh rùi nên chắc mặt hàng này sẽ ít có.em muốn hỏi thăm ý kiến các mẹ sài gòn về áo lụa hà đông nổi tiếng ah.
    chả là hơn 1 tháng trước em có vào sài gòn chơi với chị gái em ,em có đi vào làng lụa Vạn Phúc mua tặng chị và mẹ chồng chị mấy chiếc áo.cả nhà đều rất thích vì mặc lụa thì mát mà lại đẹp,kiểu dáng độc đáo vì có thêu họa tiết đơn giản mà lại đẹp nữa.chị em đi làm được mọi người khen và nhờ mua hộ nữa.sang tháng sau bố mẹ em vào đó chơi với các cháu nên em muốn hỏi xem các mẹ có nhu cầu thì em sẽ mang vào cho các mẹ ah.
    áo lụa có nhiều size từ S.M.L.Xl.XXl
    của các bà thì có thêm XXXL.XXXL cho các bà béo nữa ah
    em có chụp 1 số mẫu em mua cho bà chị em các mẹ tham khảo nhé.áo rất đẹp nhưng do trình chụp ảnh của em còi quá nên làm mất đi vẻ đẹp 1 nửa đấy ah
    em hiện tại là cao 1m56 nặng 56kg nhá.em mặc size XL ah
    Mẫu 1: có màu cam và 1 số màu nữa em ko nhớ ah,em mặc size L nên hơi chật ah,bông hoa có thể bỏ ra vì chỉ đính kim băng thui ah

mẫu 2:có màu trắng.đen.xanh cốm.đỏ

chi tiết thêu cổ áo

áo tay lỡ,có cúc bấm ở ống tay ah
    mẫu 3:có màu trắng,vàng,có thêu hoa và thắt nơ rất đẹp ah

chi tiết cổ áo

mẫu 4:có mầu cam,

chi tiết cổ áo(cái này em mặc rùi chưa kịp là lượt nên mất dáng áo nhé)

tạm thời có các mẫu đó thôi ah.có các mẫu của bà em chưa kịp chụp vì đây là em mới chụp những mẫu của em mua thôi.nếu các mẹ nhiệt tình em sẽ sang làng và tìm chọn những mẫu mới nhé.nếu các mẹ thích có thể oder trên top pic cho em nhé.em sẽ chuyển vào SG sau đó các mẹ có thể đên nhà chị gái em ở quận tân bình hoặc em có thể gửi CPN cho các mẹ ah. em đang thăm dò nên em đưa giá là 150k chưa kể tiền ship cho các mẹ nhé.mong các mẹ cho ý kiến và ủng hộ em ah.em cám ơn nhìu ah

Xem thêm các chủ đề tạo bởi metengcha
  2. metengcha

metengcha 094-508-7070

Ðề: THĂM DÒ:áo sơ mi công sở của làng lụa Vạn Phúc-Hà đông(em nhờ Mod mấy hôm ah)

có cả mẫu áo dài tay dành cho mùa thu hà nội nữa ah.các mẹ không thích mặc áo lụa ah?em thấy mặc rất đẹp mừ

3. vatoicungyeuem

vatoicungyeuem Thành viên rất tích cực

Ðề: THĂM DÒ:áo sơ mi công sở của làng lụa Vạn Phúc-Hà đông(em nhờ Mod mấy hôm ah)

Mình không muốn ném đá đâu, nhưng mẹ nó có thấy giá đấy hơi cao không?

4. metengcha

metengcha 094-508-7070

cám ơn chị đã góp ý nhé.vì hôm trước đi mua áo cho chị gái em em ko hỏi giá buôn,em chỉ bán chênh giá em mua 1 chút gọi là công đi lại vận chuyển thui,có thể em mua đắt.em đang tham dò nên chưa hỏi được giá buôn.nếu các mẹ oder nhiều em sẽ sang hỏi giá cụ thể ah.

5. Mẹ Bé Zin

Mẹ Bé Zin Gái Sơn La

HI, hum trước vào Citimex còn thấy bán gần 300K, tí nữa em xỉu.
    Nhưng cũng còn tùy bạn thuê cửa hàng. công vận chuyển từ HN vào SG,... Treo vào shop thì giá 150K lại thành rẻ.
    Chúc chủ top đắt hàng.

metengcha thích bài này.
  6. lemai1189

lemai1189 MaiMai

Áo đẹp thật c ah, chất lụa e cũng thích lắm hihi. C hỏi giá buôn xem có giảm được ko em ké 1 cái hehe

metengcha thích bài này.
  7. miucon84

miucon84 Thành viên tích cực

tớ hay mua đồ và lượn VP bạn ạ, bạn tham khảo lại giá xem nhé, giá thế là hơi ...
    tớ đến VP chỉ mua đồ lụa của 3 cơ sở nhất định ( phongthu silk, Khánh Linh silk.. ở đó đồ đẹ, độc khác hẳn với những đồ lụa bình thường và khác và giá cũng ổn)
    Những mẫu áo như của bạn nếu chưa tính giá ship thì hơi...
    tớ rất rành giá cả ở VP vì hay mua đồ cho bản thân và quà cho cơ quan mà. Chúc bạn làm ăn thuận lơi

Sửa lần cuối: 23/11/2010
    metengcha thích bài này.
  8. metengcha

metengcha 094-508-7070

đúng là ở đó có cửa hàng bán đồ thời trang nhìn chất khác hẳn luôn nhưng hôm trước em đi thì nhìn cũng ít mẫu lắm vì VP bây giờ chủ yếu bán khăn lụa mà.thôi hôm nào em sẽ qua đó xem lại giá cả rùi post lên cho các mẹ nhé.các mẹ cứ cho em lời khuyên vì mặt hàng này em chưa bán bao giờ hi hi.

9. Mẹ Hoàng Há

Mẹ Hoàng Há Thành viên đạt chuẩn

Em gửi vào cho chị đi, hôm nay mặc áo mầu vàng chanh mấy em cùng làm cũng thích nên chị bảo chờ em gửi 3 cái kia vào mặc thử xem size nào vừa thì đặt hàng nhé

10. mẹ và bé yêu

mẹ và bé yêu Cố gắng lên*Làm được thôi

Em cám ơn chị !
    Chị ơi thứ 6 là ngày kia phải không chị ?hay thứ 6 tuần sau ạ, mực chị để tủ lạnh được 2 tháng, để ngoài được gần 1 tháng chị ạ

11. Mẹ Hoàng Há

Mẹ Hoàng Há Thành viên đạt chuẩn

Mấy cái áo em gửi vào cho chị size L bị chật T ơi, nhất là cái áo trắng k đóng được cúc nữa nhưng cái xanh có vẻ rộng hơn thì chưa thử. Bé kia đặt hàng 1 cái mẫu giống cái áo trắng nhưng size XL trước nhé để xem có mặc vừa không, màu trắng hoặc màu vàng giống đợt trước của chị cũng được nhé

12. mẹ và bé yêu

mẹ và bé yêu Cố gắng lên*Làm được thôi

CHị ơi hộ chợ có bán cái này không em qua em ạ ?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.