Hà Nội: Tham Gia Hội Thảo “ Trẻ Thông Minh Thường Đặt Nhiều Câu Hỏi”: Nhận Ngay 200 Vali Du Lịch Cho Bé

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi support6, 9/11/2017.

By support6 on 9/11/2017 lúc 11:14 AM
  1. support6

support6 Super Moderator Staff Member

Đã bao giờ bạn tự hỏi: tại sao lại có những đứa trẻ thông minh, nhanh nhẹn vượt trội so với các bạn cùng trang lứa? Trí thông minh của trẻ rốt cuộc được hình thành từ những yếu tố nào? Làm thế nào để kích thích sự phát triển trí não của trẻ? Dinh dưỡng, chế độ giáo dục… ảnh hưởng thế nào tới sự phát triển của các tế bào não?

Nếu đang băn khoăn về các vấn đề trên, đừng bỏ qua cơ hội tham dự hội thảo: “TRẺ THÔNG MINH THƯỜNG ĐẶT NHIỀU CÂU HỎI" - Chương trình được Ban quản trị Diễn đàn Lamchame.com phối hợp với nhãn hàng Similac thuộc công ty Abbott tổ chức vào lúc 9g -11g chủ nhật, 26/11/2017, tại Khách sạn Deawoo – 360 Kim Mã, Hà Nội.

Khi tham dự chương trình, ngoài cơ hội được lắng nghe ý kiến chuyên gia, đặt câu hỏi với chuyên gia, các mẹ còn có cơ hội giao lưu với các hot mom về đề tài dạy con tò mò, khám phá thế giới, kích thích trẻ tư duy. Ngoài ra, các mẹ còn được nhận 1 vali du lịch sành điệu giá trị 200k dành cho bé nhà mình nữa đó.

Chương trình chỉ dành cho 200 người đăng ký sớm nhất tại link sau: https://goo.gl/forms/qpv1Jngkt5Q7Ml7L2

Nhanh tay lên các mẹ nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi support6
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Last edited by a moderator: 16/11/2017

Bình luận

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi support6, 9/11/2017.

1. Thanh Tuyết 94
      Thanh Tuyết 94
      Cái này mình từ từ dạy con được mà chị. Ý em là dạy con quan sát thái độ của mẹ để biết khi nào nên hỏi khi nào không!
    2. Ái Linh Lê
      Ái Linh Lê
      Mẹ nói thì hay lắm. mình người lớn đây mà nhiều khi còn không đoán định được bố mẹ mình đang vui hay buồn để mà hỏi cho đúnghoàn cảnh huống hồ gì con nít
    3. Thanh Tuyết 94
      Thanh Tuyết 94
      Căng nhỉ? Vậy thì đăng kí tham gia hội thảo ngay đi các mẹ ơi
    4. Ái Linh Lê
      Ái Linh Lê
      haha đăng kí rồi mới nhảy vô đây comment nè.
    5. Ánh Tuyết 1086
      Ánh Tuyết 1086
      Có vẻ các mẹ bàn luận hội thảo rôm rả nhỉ?
    6. Thanh Tuyết 94
      Thanh Tuyết 94
      Vì nó đánh trúng vấn đề của các mẹ có bé 3-4 tuổi quá mà.
    7. Ánh Tuyết 1086
      Ánh Tuyết 1086
      theo các mẹ thì mình có nên bỏ qua những câu hỏi vớ vẩn mà đến thánh google cũng không trả lời được không? Ví dụ vì sao trời lại xanh, vì sao con gà thì không gọi là con chim cánh cụt vì con gà cũng đâu biết bay như chim cánh cụt… Em đau não với những câu hỏi dạng này của bé lắm rồ
    8. Ái Linh Lê
      Ái Linh Lê
      Không nên mẹ ạ. Với mình thì là vớ vẩn nhưng với trẻ thì không đâu. Nếu Mẹ không biết thì nên trả lời là không biết và để con tự tìm hiểu. Cái nào không biết thì thành thật với con là mẹ không biết vẫn tốt hơn là lảng tránh hoặc nói dối cho qua chuyện mẹ ạ. Vì sau này bé biết mẹ nói dối thì còn ngượng với con hơn nữa ý
    9. Thanh Tuyết 94
      Thanh Tuyết 94
      Không những ngượng mà vô tình còn lây bệnh nói dối cho con
    10. Ánh Tuyết 1086
      Ánh Tuyết 1086
      Vâng, em cũng nghĩ là không nên lảng tránh nhưng mà nhiều khi đang mệt mà con hỏi những câu xàm xàm như thế cũng bực lắm
    11. Thanh Tuyết 94
      Thanh Tuyết 94
      Biết thế nhưng cũng phải kiểm chế mẹ nó ạ. Con nó đâu có tội tình gì
    12. Ánh Tuyết 1086
      Ánh Tuyết 1086
      Cái nào không biết thì tra google. Hehe
    13. test01
      test01
      Trẻ thông minh luôn đặt nhiều câu hỏi vậy trẻ không đặt nhiều câu hỏi thì sao hả các mẹ?
    14. Meyeuteo
      Meyeuteo
      Con nhà mình hỏi tương tự thế mình trả lời. Mỗi con vật có tên gọi riêng. Nó có từ thời mẹ thậm chí cả ông bả chưa sinh ra đã đặt. Và có thể thêm những câu chuyện về việc ấy nữa. Rồi con hỏi sao con lại tên là A mà ko phải B. Mình giải thích tên gọi mỗi người thường sẽ gắn với mong muốn, kỷ niệm hoặc sự kiện nào đó của bố mẹ khi lựa chọn tên cho con cái. Còn câu nào em ko trả lời đc thì google. Còn không thì mẹ sẽ tìm hiểu xem ntn hay hỏi ngược lại là con nghĩ sao lại thế nhỉ? Con sẽ nói theo trí tưởng tượng của con.
    15. cuongtran.vn08
      cuongtran.vn08
      sài gòn ko có nhi