Hà Nội: Thanh lý 1 số quà tặng của Pháp-Tặng kèm mẫu thử nước hoa, mỹ phẩm

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Nghiêm Tuyết Nhung, 3/4/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Nghiêm Tuyết Nhung

Nghiêm Tuyết Nhung Bắt đầu tích cực

Mình có 1 số mẫu quà tặng khi mua đồ bên Pháp (Chị gái ở bên đấy gửi về) k xài đến. Bạn nào mua bất cứ món đồ nào đều đc tặng mẫu thử nước hoa - Mẫu thử kem chống lão hóa - chống nhăn - kem nền của Pháp nhé.
    01. Sữa tắm trà xanh dạng gel. shop bán 80k - Mình để lại 50k Hết

02. Hộp cắt móng tay: gồm đủ thứ: nhíp, kéo, cắt móng, dũa, mấy cái nữa mình chưa xài nên chưa rõ. Hộp đẹp, có gương, ống đựng đồ xoay đc ---> Nói chung là sang khỏi nói, đồ dùng siêu tốt (đã thử 1 bộ cho cắt móng chân siêu dày mà vẫn thích)--> Giá 89k Hết

03. Túi cắt móng: 3 vật dụng. bấm móng cũng nhỏ nhưng dùng thích lắm, dũa có hình in đẹp... Giá 25k Hết

04. Túi đựng đồ của mỹ phẩm Yves Rocher. Đẹp nhé. Giá 40k
    Hết
    05. Sơn móng tay. Màu đẹp và mướt. Yên tâm vì đồ của hãng k gây hại cho móng. Giá 45k (Thấy các shop bán 70 - 90k/ 3ml nhé) Hết

06. Dưỡng chân, gót chân, bàn chân giúp làn da mềm mại. Dưỡng hương oải hương, khi bôi vào cảm giác đầu tiên là mát lạnh, đưa tay ngửi mùi thì thấy ấm ấm, da chân mềm mại rõ rệt. Shop bán 165k. Mình thanh lý 140k
    [​IMG][/URL]
    07. Dưỡng da tay. Chiết suất từ cúc kim sa. Lần đầu tiên thử nghiệm đã thấy tác dụng ngay lập tức. Đôi tay mùa này bị khô: lấy 1 chút kem xoa đều lên tay thấy cảm giác đầu tiên là mùi thơm mát, dịu dịu. Thực sự mình bị thuyết phục bởi em dưỡng tay - dưỡng chân của Pháp.
    Giá 140k
    [​IMG][/URL]
    08. Son dưỡng loại lớn của Yves Rocher Pháp. Lên màu và dưỡng môi k còn khô nẻ trong ngày hè. Bản thân mình dùng vô cùng hài lòng.
    Giá 100k (loại 4.8g, bự bự nhé)
    [​IMG][/URL]

09. Sử dụng kem ngăn ngừa lão hóa da ban ngày với chỉ số chống nắng SPF20, cho cảm giác tươi trẻ tỏa sáng. - Mềm mượt bề mặt da và sắc da hồi sinh sau khi sử dụng,

- Hiệu quả trong việc làm mờ các nếp nhăn sâu và tăng cường vẻ rạng rỡ từ sâu bên trong da,

- Bảo vệ da khỏi tia UVB giúp da khỏi bị cháy nắng.

Thêm: Kết cấu kem dẻo và độ ẩm cao giúp bao phủ và nuôi dưỡng làn da suốt ngày mà không gây cảm giác nhờn rít! Loại kem 10ml + tặng kem nền 3ml dùng thử
    Giá 100k + Kem nền = 110k
    Hết
    10. Mặt nạ bùn Ma-rốc - Hammam
    Giá 130k Hết

11. Kem Dexeryl
    Hết
    12. Thanh che khuyết điểm Sebo (giá 240k)
    Hết

14. Thanh lý nốt bộ (2 vòng) quà tặng của Pháp. có khách đặt nhưng nhà xa quá k qua lấy. Bán nốt 50k/ 1 cặp
    Hết
    15. Còn duy nhất 1 em Loreal Paris màu 293 sang chảnh. đẹp lung linh nhưng quá nhiều son. để lại cho các mẹ có nhu cầu 350k ---giảm 330k
    [​IMG][/URL]
    16. Nước hoa mini 5ml bán 145k (thơm xin đừng hỏi vì eau de parfum - hàng chuẩn của Pháp) Hết

Còn 1 iem duy nhất 5mini và 2 iem 15ml (290k)
    [​IMG][/URL]
    Hết tím
    Hết Vaillen noir

] Hết Tender jassmin
    17. Kem chống nhăn hữu cơ (ngày + đêm)
    [​IMG][/URL]

Từ tuổi 30 gương mặt chúng ta đã bắt đầu xuất hiện những nếp nhăn đầu tiên, và Yves Rocher đã tạo ra các sản phẩm cho da mặt chống lão hoá ở tuổi 30, đó là Kem chống các nếp nhăn đầu tiên và các dấu hiệu của sự mệt mỏi.
    Bộ sp dưỡng da được xây dựng với công thức hữu cơ từ Thiên nhiên rất được ưa chuộng tại Pháp- LIFTING BIO của Yves Rocher.
    1. Kem dưỡng da chống nhăn hữu cơ ban ngày- Soin anti-rides Jour ( màu vàng).
    Được chiết xuất từ cỏ ba lá giúp tái tạo collagen trong da với hiệu quả gấp 3 lần: làm mềm nếp nhăn rõ rệt, tích cực bảo vệ da của bạn chống lại các tác nhân gậy hại bên ngoài và làm sáng da.
    Kết quả sau 7 ngày, làn da bạn căng mịn, săn chắc, nếp nhăn giảm rõ rệt và da bạn rạng rỡ hơn.
    Bạn sẽ thấy được thư giãn với hương nước hoa 100% tự nhiên nhẹ nhàng và tinh tế.
    Dùng cho vùng mặt và cổ.
    2. Kem dưỡng da chống nhăn hữu cơ đêm- Soin anti-rides Nuit (màu tím).
    Tái tạo, nuôi dưỡng da mạnh mẽ vào ban đêm khi da đc nghỉ ngơi với quá trình lão hoá được chậm lại và đòi hỏi có 1 sự chăm sóc và điều trị tốt như tăng cường sự tái sinh của da.
    Kết hợp với dưỡng da ban ngày để có hiệu quả tốt nhất làm mềm mại, làn da tươi sáng, nếp nhăn đc làm nhẵn và da đc hồi sinh rõ rệt.

Giá ngoài shop Yves Roche 1 bộ này khoảng 1tr3, 1tr4 ji đó. Mình có 2 bộ mình để lại cho các mẹ làm đẹp bộ này 840k
    18. Son Son Luminelle của Yves Rocher.
    Son không chì. Khi bạn sử dụng son này bạn đỡ bớt đc 1 thỏi son dưỡng.
    Thành phần thiên nhiên, ko có chì, an toàn với đôi môi, không làm thâm môi, dưỡng môi không bị khô nẻ.

Giá 230k
    [​IMG][/URL]
    [​IMG][/URL]
    [​IMG][/URL]
    19.
    Son Kiko
    KIKO được coi là dòng son thông minh vì thích hợp với mọi loại da và được sử dụng rất nhiều trong các clip dạy trang điểm.
    Đây là loại son đang rất được phụ nữ Pháp ưa chuộng vì chất lượng tốt và giá cả phải chăng.
    Đặc biệt thiết kế thỏi son rất sang trọng, thanh lịch và nữ tính, mình đảm bảo các bạn nữ sẽ rất yêu thích thỏi son này ngay từ cái nhìn đầu tiên. Điều mình thích nhất son Kiko là sự bền màu và đặc tính dưỡng ẩm quá tốt.
    Giá 240k (các shop bạn 295k nhé)

[​IMG][/URL]
    Các tình iu có thể tham khảo thêm 1 số sản phẩm trong link này nhé :D
    https://www.facebook.com/TrangPhapShop?fref=ts

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nghiêm Tuyết Nhung
    Đang tải...

2. mebean112

mebean112 Thành viên tích cực

sữa tắm trà xanh là có hương trà xanh à mn? mn ở đâu em lấy chai sữa tắm ợ

Nghiêm Tuyết Nhung thích bài này.
  3. thuyvu1703

thuyvu1703 Thành viên tích cực

08. Son dưỡng loại lớn của Yves Rocher Pháp. Lên màu và dưỡng môi k còn khô nẻ trong ngày hè. Bản thân mình dùng vô cùng hài lòng. Giá 100k (loại 4.8g, bự bự nhé)
    Fix cho tớ cái này, có ship ko mn?

4. Nghiêm Tuyết Nhung

K fixx đc đâu mn ạ, giá đẹp roài. Nếu gần khu Trần Duy hưng fs nhé còn xa xa thì hem đc. mn ở đâu :D

5. Nghiêm Tuyết Nhung

Mình ở 114 Trần Duy Hưng nhé. Ngay mặt đường. Ok mn. Mẹ nó thích mẫu tặng ji mình tặng luôn nhé. đt 01674549904

6. Nghiêm Tuyết Nhung

Nó là lọ, dạng gel. Sữa tắm trà xanh 50ml nhé. Mn đến trc 5h chiều thì ới mình nhé

7. mebinbeo

mebinbeo Thành viên nổi tiếng

tớ muôn lấy 1.3,6. feeship nhé, pm lại nhé

8. Nghiêm Tuyết Nhung

Cảm ơn mn. 1+3+6 = 50+25+140 = 215k nhé. tớ pm nàng nhé.

9. Nghiêm Tuyết Nhung

Các nàng ơi. hàng Pháp hết nhé. Made in France tất cả luôn, cứ yên tâm đặt tớ rồi nhận hàng dùng và cảm nhận độ tốt của nó thôi. Hàng xịn mà giá hạt rẻ nhé.

10. Nghiêm Tuyết Nhung

hehe quên mất ở nhà còn mấy em quà tặng Dexeryl này.
    Kem dưỡng Dexeryl 250g có tác dụng tốt, hiệu quả trong việc trị nẻ, mẩn ngứa, rôm sảy cho các bé, có tác dụng làm dịu da khi bị cháy nắng, ngoài ra kem còn có tác dụng trị viêm bị mẩn đỏ do kích ứng. (Người lớn cũng dùng đc nhé)
    + Kem dưỡng dịu nhẹ cho làn da của em bé, đặc biệt trị bệnh Eczema hiệu quả.
    + Giúp da bé luôn mịn màng, không thô ráp, không nứt nẻ trong mùa hanh khô, mùa đông.
    Trong thời tiết lạnh như Hà Nội, tác dụng giữ ẩm của kem dưỡng da kéo dài tới 8 tiếng, da không bị hiện tượng mốc
    + Chỉ nên bôi một lớp kem thật mỏng vào ban ngày để tránh hiện tượng nhờn da. Bôi kem vào ban đêm sẽ giúp kem thẩm thấu vào da tốt hơn..
    + Kem còn đặc biệt tốt cho các bé bị chàm cơ địa, da khô nứt nẻ & đặc biệt những bé bị eczema cả mặt, người, tay chân. Giá 11.32eu cả tiền ship về VN tầm 280k. Mình để lại 250k. Tuyp to lắm dùng đc cho cả nhà trong 1 năm luôn. Cái này nhà tớ đang dùng. Tốt nhé, trẻ con lúc nào cũng thích bôi, muỗi đốt xài cũng ok khỏi chê luôn.
    [​IMG][/URL]

11. ThienVu

ThienVu Thành viên rất tích cực

hix, thích lọ sơn móng tay của chị... fixx giá thêm xíu nha chị

12. Nghiêm Tuyết Nhung

hihi nàng ơi. lọ sơn móng tay giờ còn duy nhất 1 iem thôi. hàng chuẩn nên k hại móng đâu. Thích thì múc cho chị đi :D

13. ThienVu

Lấy sơn móng đc tặng sample hem ạ? hị hị

14. Nghiêm Tuyết Nhung

Lấy bất cứ món ji cũng đc tặng 1 trong những mẫu thử nc hoa, kem dưỡng, kem nền
    [​IMG][/URL]

15. thuymung1983

thuymung1983 Bắt đầu tích cực

to muon lay 08 va 09 fick chut dc ko

16. Nghiêm Tuyết Nhung

Nàng ơi. Giá quá đẹp roài ạ. k fixx đc đâu. nàng ủng hộ tớ đi.

17. thuymung1983

thuymung1983 Bắt đầu tích cực

feeship cho to nhe

18. Nghiêm Tuyết Nhung

Nàng ơi đâu thế? pm tớ sđt và địa chỉ nhé. Gần Trần Duy hưng hoặc bưu điện hà Đông thì đc nhé nàng

19. ThienVu

Chị có đi đâu qua đường Duy Tân ko ạ?

20. Nghiêm Tuyết Nhung

c k bit đường ý. Lúc nào e tiện qua 114 Trần Duy Hưng lấy cho chị. sđt 01674549904.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.