Hà Nội: Thanh lý giày đẹp đây, áo dây đồng giá 50k

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thuthugbbn, 1/7/2014.

1. thuthugbbn

thuthugbbn Mỹ Phẩm Handmade

Toàn đồ trước mua chẳng biết bao nhiêu em thanh lý đồng giá 50k 1 chiếc, em ở hồ tùng mậu - cầu giấy, mẹ nào ở xa cần em ship hàng thì cho em thêm ít tiền xăng xe nữa nha 0962 290 260

Duy nhất đôi giày VNXK màu hồng phấn em mua để đi sinh nhật con bạn, cao 9p, size 37, giờ đi làm phải đi lại nhiều toàn đi giày thấp chưa 1 lần nữa xỏ chân vào em nó, em mua 370k, để lại cho cm 250k, mẹ nào vừa chân mua đảm bảo không tiếc, nếu ship đến không đẹp không ưng thì em lại mang về ah

8.Áo dây buộc cổ, trẻ, mặc với sóc đi biển buổi tối, quá mát và năng động

9. Croptop dây, mặc với quần cạp cao cực trẻ

10. áo vải mát, mặc với chân váy đi biển cực cool, mặc vào đẹp mà trẻ trung hơn maxxi

Trà sữa thái lan nhà em thanh lý còn 15k 1 chai, có 2 vị trà xanh và thảo mộc nha[/CENTER]

Ngoài ra nhà em thanh lý thêm 3kg muối tôm Tây Ninh loại 1 cực kỳ ngon, trước em bán cóc bao tử mẹ nào ăn cóc nhà em thì sẽ biết là muối ngon như thế nào, chấm đồ chua chỉ có tuyệt thôi, nay em không bán cóc nữa nên còn ít muối tôm bán nốt cho mẹ nào mùa này hay ăn mận, xoài ... . Trước em bán 20k 1 lạng nhưng giờ em không bán theo lạng mà bán cả cân, nên sẽ bán rẻ cho cm còn 130k 1kg bằng giá mua buôn trước em mua, chắc nhiều mẹ cũng bán đồ này nên cũng biết giá mua buôn rồi, em không phét đâu ạ, mẹ nào mua thì ib cho em .thanks cm!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuthugbbn
    Đang tải...