Toàn quốc: Thanh Lý Nhanh 3 Set Quà Tặng 20-11 Ngon - Bổ - Rẻ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi AnNhien1234, 17/11/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. AnNhien1234

AnNhien1234 Thành viên chính thức

Hãy dành tặng thầy cô giáo của của con bạn những lời chúc hay và những món quà thật ý nghĩa.
    Cứ tìm mua đồ thanh lý cho rẻ các bạn ạ, hihi, rẻ mà tiện ý.
    Tớ thanh lý 3 món này thấy hay hay, tiếc của chả dám bỏ ra dùng vì cứ được vài hôm lại lười. Tớ pass cho mẹ nào cần tặng cô giáo hoặc đi biếu 20-11 nha, tinh tế mà tiết kiệm lắm ạ.

Tất cả đều có hộp sang chảnh nha, không cần bọc gói nữa đâu ạ

1/ Set dầu gội xả Oliu Hàn Quốc 800ml 1 chai, có túi xách kèm: 335K
    - Bất cứ loại tóc nào, từ tóc thẳng, xoăn, khô, chẻ ngọn đều được Olive chăm sóc và chữa trị tận gốc mọi vấn đề. Mái tóc bạn sẽ trở nên suôn mềm và quyến rũ hơn.

- Dầu gội OLive là sản phẩm dầu gội dạng kem lỏng giàu ẩm với chiết xuất từ cây Olive, làm sạch tóc và da đầu một cách hiệu quả, đồng thời mang đến mái tóc mềm mại và ẩm mượt với cảm giác nhẹ nhàng mà không làm xẹp tóc.

- Với thành phần làm sạch nguồn gốc thực vật, tóc được làm sạch nhẹ nhàng khỏi bụi bẩn và chất nhờn, cho mái tóc mềm mại, bóng mượt tự nhiên.

- Dầu xả Olive chính là lớp chắn bảo vệ cho mái tóc bạn khỏi những tác động của môi trường như nắng, gió, bụi bẩn. Nó cung cấp độ ẩm cho tóc và giúp tóc trở nên khỏe mạnh và óng mượt.

- Sản phẩm này thích hợp cho c[​IMG]ả gia đình bạn và đây sẽ là một món quà tuyệt vời để dành tặng 20-11 ạ

2/ BỘ QUÀ TẶNG MỸ PHẨM CHANEL 05 MÓN SANG TRỌNG: 450K

Kiểu dáng bắt mắt sang trọng, hộp đựng lịch sự, thiết kế màu sắc trang nhã giúp mang đến cho bạn vẻ thanh tú cuốn hút sau khi trang điểm.

• 02 lọ Nước hoa EAU DE PARFUM 15ml sang trọng hương thơm nồng nàng, say đắm, mang đến phái nữ sự tự tin, quyến rũ mỗi ngày.
    • Thiết kế chai nhỏ gọn, xinh xắn, bạn thoải mái mang theo bên mình để thay đổi mỗi ngày.
    • 01 Son color poids 8ml: được thiết kế cực kỳ thanh lịch và sang trọng, màu sắc trang nhã tô điểm cho đôi môi nổi bật thu hút mọi ánh nhìn, son có độ bao phủ cao, độ bám tốt, giàu chất dưỡng và màu son lên môi chuẩn xác, không nhạt màu, không bợt môi và đặc biệt không gây cảm giác bết dính hoặc bong tróc
    • 01 Mascara 6ml: một sản phẩm cao cấp của Chanel đem đến cho bạn phong cách chuốt mi khác biệt, và vô cùng dễ dàng tăng độ dầy, độ dài và cong cho mi mắt của bạn.Thiết kế cọ đặc biệt cho hàng mi dầy hơn và chia đều
    • 01 Chì kẻ mắt 1g: giúp đôi mắt của bạn xuất hiện to hơn, & cân đối hơn, cho đôi mắt thêm sâu và cuốn hút
    • Dòng với thành phần an toàn không gây kích ứng da
    • Món quà ý nghĩa để bạn dành tặng những người phụ nữ thân thương.

3/ Bộ Ohui Ultimate Cover CC Cushion. Giá thanh lý: 950K (Giá hãng không dưới 1.4 triệu đâu ạ)

Bộ phấn nước Ohui Teoyang 2nd Ultimate Cover CC Cushion là sản phẩm được các quý cô ưa chuộngnhất trong bộ ba siêu phẩm CC Cushion với sự tiện lợi và đa chức năng chỉ qua một lần phủ, đem đếncho bạn lớp trang điểm hoàn hảo chỉ trong 3 phút với 6 ưu năng nổi bật.
    +) Khả năng che phủ vượt trội.

+) Tạo nếp da mịn màng tự nhiên.

+) Có khả năng chống nắng cao với SPF50/PA+++

+) Có thể lưu giữ nguyên vẹn lớp trang điểm trong thời gian dài

+) Ultimate Cover CC Cushion có thể dưỡng trắng tối ưu

+) Hiệu quả trong việc làm mờ nếp nhăn.

Bộ sản phẩm bao gồm:

1. Ultimate Cover CC Cushion 15gr
    2. Ultimate Cover CC Cushion Refill 15gr * 3 món
    Tức là mua 1, được 4 các mẹ nhé!

4/ Có 2 bộ dầu gội Nhật Pantene người nhà trực tiếp cầm về, mình thanh lý đồng giá là 360K 1 bộ, mẹ nào thích so sánh với hàng ngoài siêu thị thì cứ ra đó mua nhé, miễn giải thích, vì nói luôn là bên Nhật không có giá hơn 200K 1 bộ như các mẹ hay nói đâu ạ.
    MN lấy cả 2 bộ, mình có fix nhé, chứ cứ trả rẻ quá thể là em để dành dùng dần ạ. :(

Chúc mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11 3D2%017

Xem thêm các chủ đề tạo bởi AnNhien1234
    Đang tải...

2. AnNhien1234

AnNhien1234 Thành viên chính thức

MN có ý tưởng tặng cho cô giáo thì ới tớ nhé

3. khoaitay240111

khoaitay240111 Thành viên tích cực

mn còn ohui k ak

4. binhyen11

binhyen11 Bắt đầu tích cực

Đánh dấu

5. lichmeo1987

lichmeo1987 Bắt đầu tích cực

Cho mình hỏi bộ chanel có phải hàng chuẩn ko?

6. titbee

titbee Bắt đầu nổi tiếng

bộ dầu gội Nhật Pantene dung tích bao nhiêu mn ơi, gồm 1 gội và 1 xả hả mn?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.