Toàn quốc: Thanh lý nhanh, rẻ zara, mango, easy spirit, ninewest, guess, joller...mua hàng tặng quà

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi rosyle, 22/8/2014.

1. rosyle

rosyle Thành viên rất tích cực

Gửi các mẹ,

Sau một thời gian nghỉ dưỡng đau chân, giờ em đã quay trở lại ạ. Hi vọng làm quen, giao lưu, thanh lý may mắn, các mẹ cũng vợt được đồ rẻ ưng ý ạ.
    Đồ mình dùng ít và thực trạng có nói rõ. Mình freeship toàn quốc từ 200k, có tặng quà discount hoặc tặng đồ tầm 50k cho đơn hàng từ 300k ạ. Nhanh tay các mẹ nhé. Các mẹ cứ comment trên diễn đàn hộ mình hoặc inbox, zalo, viber ok hết ạ. Số mình 0983 bon bon bon 880 sẽ cố gắng trả lời hết

Mình ở HN chuyển khoản giùm mình nếu các mẹ ở xa đảm bảo ship hàng đầy đủ đúng hạn ạ
    Tài khoản Vietcombank 0011001571258. Chúc các mẹ mua sắm vui vẻ. Cám ơn các mẹ đi qua ủng mông hộ ạ :_)

1. Em zara Made in Portugal chất thích lắm ko có ở đây ạ, mua gần 2mil thanh lý hạt rẻ 650k freesize co giãn khỏi chê

Mác đây ạ

2. Nước hoa Guess new được tặng nhưng không hợp mùi mới bóc nilong ạ chưa xịt bao giờ 50ml thanh lý nhanh 850k. quá rẻ cho e hiệu Guess

3. Váy Nem size 6 new with tag, mặc tiệc thì thôi rồi đẹp và tôn da thanh lý nhanh 600k

4. Váy G2000 mua xong lại được tặng nên không mặc ạ. size 36 thanh lý 450k giá tag 999 cơ ạ

5. Túi ninewest còn 95% ạ da cực mịn thanh lý nhanh 550k, giá gốc chat lắm ạ hic

6. Em easy spirit dòng này các mẹ đã từng đi rồi thì biết ạ, êm chân mượt mà ko thể tả size 37 mới xỏ đi 1 lần vì bị ngã xe nên giờ chống chỉ định với giầy cao gót ạ. Tiếc lắm e ý tầm 5cm da xịn giá gốc hơn 3mil thanh lý nhanh 800k ạ, màu nude khỏi chê

7. Váy mua ở Sing hơn 1mil chả nhớ hiệu gì chất thích mát lắm freesize thanh lý nhanh 450k mặc có 1 lần

8. Xăng đan ninewest trắng hạt long lanh ạ. Đi vài lần còn 90% mua cũng đắt ạ. Thanh lý nhanh 350k

9. Giầy joller new size 36, 37 đều vừa, thanh lý tiếc lắm 350k

10. Túi mua ở hòngkong ko nhớ hiệu new thanh lý 400k

11. Váy nem size 6 co giãn ren mặc mấy lần thích lắm thanh lý 350k

12. Bỉm Goon chất lượng thì khỏi chê, bán giá rất rẻ đợt trước kmai nên tha về nhiều, bé con nhà mình giờ ko chịu đóng, còn size S,M, L mỗi loại 1 thanh lý rất rẻ 350k

13. Túi elizan thương hiệu hongkong hồng nhạt thanh lý 250k

14. Váy zara hàng made in VN new freesize thanh lý 200k

16. Váy chấm bi new đổi với 1 mẹ size M nhỏ thanh lý nhanh 250k

17. Váy Irish mặc 2 lần màu nude đẹp ren thanh lý 350k

18. Váy irish cam co giãn freesize 50kg thanh lý 350k
    Tạm thế đã chiều e up tiếp :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi rosyle
    Đang tải...

2. rosyle

Ðề: Thanh lý nhanh, rẻ zara, mango, easy spirit, ninewest, guess, joller...mua hàng tặng q

Các mẹ xem hộ link flickr nhé, nhiều đồ lắm ạ e chưa up kịp

3. rubbihp

rubbihp Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý nhanh, rẻ zara, mango, easy spirit, ninewest, guess, joller...mua hàng tặng q

8. Xăng đan ninewest trắng hạt long lanh ạ. Đi vài lần còn 90% mua cũng đắt ạ. Thanh lý nhanh 350k

Quan tâm đôi này của mn nhưng giá vẫn còn chát quá chưa đủ điều kiện khuân cho mn

4. rosyle

Lấy đi mn ạ, rẻ mà, mình sẽ fix cho mn để lấy hên hihi

5. rosyle

Mới up tiếp các mẹ vào xem nhé, comment luôn diễn đàn và ủn mông giùm mình :). cảm ơn các mẹ nhiều nhiều

6. rosyle

Vẫn còn nhiều đồ lắm các mẹ nhé. Ủng hộ e nào

7. rosyle

Có thêm bỉm Goon và ra đi vài e váy áo nhé, các mẹ ủn mông hộ với ạ. Cám ơn các mẹ nhiều nhiều