Hà Nội: Thanh Lý Nốt Mỹ Phẩm Auth Giá Rẻ Sập Sàn

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ_lily, 18/10/2017.

1. Mẹ_lily

Mẹ_lily Bắt đầu nổi tiếng

Em đăng thanh lý nốt mỹ phẩm còn lại và cũng thanh lý nốt lần này oy thôi vì ngại thị phi này nọ . đồ em dùng cho em , có sao e nói vậy , mẹ nào còn băn khoăn , áy náy pm zalo e hỏi kỹ càng chi tiết em gửi ảnh đầy đủ thông tin , các mẹ nhận đồ kiểm tra kỹ giúp em có thắc mắc ji em giải đáp luôn . tránh tình trạng mua hàng xong cả tháng quay lại bảo đồ thế này thế khác e k giải thích đc.
    E thanh lý cũng nhìu, nhìu mẹ cũng mua dùng oy chả thấy ai nói ji . có mẹ phản hồi ngay lại do em k test đồ kiểm tra đồ trc thì em cũng xl và xin back lại tiền or đổi đồ cho mẹ ý ngay chứ k fai thanh lý xong là xong, k có trách nhiệm nhé. Em bảo hành cho mn đến giọt cuối cùng, có vđ ji e chịu hoàn toàn trách nhiệm. Còn việc sd mỹ phẩm da ng này hợp nhưng da ng kia k hợp or kích ứng là chuyện rất bình thường thôi. Còn tất cả các sp của em thì e đều dùng qua oy, k kích ứng sp nào cả trừ cái new 100% thi e k biết vì chưa dùng.
    Ngắn gọn v thôi , còn h e up hàng và sale kịch liệt cho nhanh , vẫn fs cho mn mua từ 200k , và chỉ ship 20k thôi
    call: 0936937959 (zalo-viber, imess ok )
    địa chỉ : đào tấn
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    13. kem dưỡng ẩm cấp nước giúp da căng bóng mướt mịn, của miniso chị em đi Quảng Châu mua tặng new 100% chưa mở k dùng, chả biết tl bn vì hỏi chi ý kêu đắt mà chả nói mua bn haizz. thôi e quăng đại 300k . ai lấy em tặng thêm lọ toner cũng của miniso luôn còn khoảng 45ml

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    13. Sét dưỡng trắng body của nga code vs ref của e chuẩn web luôn giá mua tính sơ sơ cũng 400k oy mà chả biết ở vn bán loại ji hơn 200k y chang, thôi e cũng như họ , của e new 100% k dùng, tl nhanh 500k cả set ai lấy lẻ thì 180k/lọ ( my pham nga tot cuc ki luon y ma gia la rat mem )
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    10. phấn mắt
    - hộp 4 ô là của nhật . tl nhanh 80k
    - hộp tròn dạng kem của hope girl hàn quốc new 100% , new 270k tl 100k
    lọ dài e để dùng oy

9. set tẩy trang +srm của SK-II hàng nội địa nhật ( k phải xuất nhé- em sure luôn ai thắc mắc pm e giải thích) em được tặng kèm vs set full và cho đến bây h , khi em thanh lý set full của em xong thì em mới biết hàng sk-ii mini là k có nhiều để mà bán tràn lan tại vn , chỉ đc phép tặng kèm theo set full or có 1 số lượng rất rất it ng ta tách từ full ra bán còn lại ở vn hàng ji nhìu thế thì e chịu , po tay , k biết, k bình luận ak . new 100% tl 350k cả 2

5. các thể loại son
    - shiseido màu đỏ nâu, cực đẹp và sang, dưỡng tốt nhưng k bóng môi, new khoàng 530k e k nhớ rõ -> tl 150k và fs ( đã oder đến sáng mai)
    - moistursing của hàn new 95% hồng sen đâmj, dễ đánh new 250k tl 80k
    - son của pháp chiết suất từ hòa hồng, mùi rose đặc trưng mua 1 set 5 thỏi 5 màu . nhưng e chỉ tl 1 thỏi số 10 này còn lại e dùng tất . còn box , new 80%, đánh đẹp và dễ đánh hồng sen nhạt tl 120k

3. Kem đêm tinh chất trị nám chống lão hóa của whoo full size lọ này mua 3tr4 nhé , new 100% , e tl 2tr5 cho nhanh .
    bill e chụp trên kia luôn . mua lọ full size 3tr4 e đc tặng kèm theo 1 set nhìu lọ màu trắng mini tin hin cáo trị nám oy tinh chất ji ji các kiểu, em dùng 5-6 lọ ý thì k hợp.
    Con set 3 lo kia thi l e mua chai full 2tr9 dc tang kem theo
    mn lấy cả 2 lọ full e tặng luôn set 3 lọ mini ở trên nhé, k nhỏ lắm đâu. vi kem nay dung doi lam luon y.
    - Con set3 lo ai lay rieng thi e de 500k + freeship
    [​IMG] [​IMG]
    14. Kem chống nắng dạng xịt của neutrogena, siêu kiềm dầu dùng đc cho mọi loại da, dùng e này cực cực thích, k nhờn,k dầu, k dính, em trung thành vs loại này lun nhưng chỉ dùng dạng tuýp k dùng dạng xịt vì nó to k tiện cầm đi spf 100+ giá tt 350k . tl 250k ( k fix new 100%, chỉ fs)

EM CHIA SẺ SP DƯỠNG DA E ĐANG DÙNG VÀ CŨNG ĐANG BÁN , MN K CHÊ, K NGẠI, TIN TƯỞNG THÌ IB E TƯ VẤN THÊM .

BỘ CHĂM SÓC DA CỦA BT CREAM THAILAND ( K KEM TRỘN, K COTICOD, K TẨY TRẮNG, K BẮT NĂNG, K SẠM DA, AN TOÀN TUYỆT ĐÓI) E DÙNG ĐC HƠN 1 NĂM NAY OY RẤT OK .
    DƯƠI ĐÂY LÀ TN E IB MUA HÀNG VÀ BÂY H EM BÁN LUN SP E ĐANG DÙNG. ẢNH LÀ DA EM HIÊN TẠI, CHỤP CAMERA THƯỜNG, ÁNH SÁNG TRONG PHÒNG

MN ĐỂ Ý TIME TRONG TIN NHẮN SẼ BIẾT LÀ E KÉO LẠI TN VÀ CHỤP LẠI NHÉ.

ĐÃ HẾT CÒN LẠI EM GIỮ LẠI DÙNG K MUỐN TL NỮA

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ_lily
    Đang tải...

2. Mẹ_lily

nhan dip 20/10 e se freeship cho tat ca cac me mua hang trong hnay va ngay mai nhe

3. mebinbeo

mebinbeo Thành viên nổi tiếng

9. set tẩy trang +srm của SK-II hàng nội địa nhật ( k phải xuất nhé- em sure luôn ai thắc mắc pm e giải thích) em được tặng kèm vs set full và cho đến bây h , khi em thanh lý set full của em xong thì em mới biết hàng sk-ii mini là k có nhiều để mà bán tràn lan tại vn , chỉ đc phép tặng kèm theo set full or có 1 số lượng rất rất it ng ta tách từ full ra bán còn lại ở vn hàng ji nhìu thế thì e chịu , po tay , k biết, k bình luận ak . new 100% tl 350k cả 2 , cái này mới hả bạn?dung tích thế nào?fix thêm cho tớ
    Cả cái này nữa:13. kem dưỡng ẩm cấp nước giúp da căng bóng mướt mịn, của miniso chị em đi Quảng Châu mua tặng new 100% chưa mở k dùng, chả biết tl bn vì hỏi chi ý kêu đắt mà chả nói mua bn haizz. thôi e quăng đại 300k . ai lấy em tặng thêm lọ toner cũng của miniso luôn còn khoảng 45ml

4. Mẹ_lily

b check ib nhe, b quoes lai ma t nhin hoa ca mat moi thay cm cua b :d

5. Mẹ_lily

black friday em thanh ly giam gia + fs cho cac me shopping nhe , ung ho e di ak