HN - Thanh lý: Thanh Lý Quần Áo Vintage Ạ. Update 03/07. Các Mẹ Ủng Hộ Mẹ Cháu Đi Ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi meogiaomcuonlen, 23/4/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. meogiaomcuonlen

meogiaomcuonlen Thành viên chính thức

Mẹ cháu có ít quần áo thanh lý ạ. Các bác các cô ủng hộ nên trộm vía mẹ cháu cũng thanh lý được kha khá. Mọi người ủng hộ mẹ cháu tiếp đi ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meogiaomcuonlen
    Đang tải...

2. meogiaomcuonlen

các mẹ nt qua đây hoặc nt sdt 0971574292 nhé.
    Ngoài ra em còn thanh lý 1 ít quần áo ạ. Em chả quảng cáo cái kiểu mặc chán rồi mà kêu là like new gì đó đâu ạ. Với em mặc rồi nghĩa là đã mặc, 1,2 lân cũng là đã mặc. Nay em chia tay 1 số cháu để có xiền mua đồ mới. Đô em chủ yếu là phong cách vintage, hoài cổ và nữ tính. Các chị em tiến lên, miễn là mặc hợp là em sang tên, chứ o nói thách nhé. Các chị cứ nói size số, mặc vừa thì em sang tên chứ o cố bán lấy tiền mà về các chị lại o mặc được. Em mặc giữ gìn. đồ nào bán đc thì em bán, nên o có chuyện rách nát hay bẩn gì đau ah, Các mẹ ủng hộ iem nhé.
    sau đây là đồ của em.
    maxi mango siêu mát, họa tiết lạ mà lên dáng sang lắm các mẹ ạ 300k =>170k Hết hàng

nào ai long lanh đc như em. váy hoa size M siêu đẹp, bồng bềnh nhắm . 190k Hết hàng

Váy zara auth, họa tiết chim cò, chất siêu nhẹ, siêu mềm. đường may, đường li chuẩn từng mm. 240k hết hàng

váy dạ hội, xòe, bung lụa đi các chị em. Váy bồng lắm ạ. Mặc lên mà đi tiệc thì vô cùng thu hút. 380k => 300k => 280k
    váy khoét lưng đằng sau ạ. Đằng trước vô cùng truyền thống, đằng sau khoe khéo, nhẹ nhàng :)) phụ nữ chúng mềnh cần có những khoảng hở tinh tế các mẹ ạ.

zoom họa tiết ren ạ. hoa hồng bí ẩn nha các mẹ

Váy maxi xinh tươi, họa tiết tây lắm. bác nào vác về mặc đi biển thì hết xảy. bác nào mua đồ e thì biết, em chân ngắn nhưng trùm maxi, tủ lúc nào cũng trên chục cái. bạn này em mới diện có 1 lần thôi. free size ạ. 170k

Váy bươm bướm tung tăng. Váy lỗ vuông, có 5 em bươm bướm tung tăng. mặc sang lắm ạ. Mặc bạn này ra ngoài bikini thì thành sao tỏa sáng ngoải biển lun. O thì bình thường cũng có 1 cí váy 2 dây bên trong, mặc xinh hết xảy. 220k ạ

Quần bom nha nha. quần này có lớp lót đen, bên ngoài màu hồng phấn, mặc khoe được chân dài miên man, có dây buộc eo ạ. Tuy nhiên em này chỉ dành cho các mẹ eo bé 1 tí. size s nha các mẹ. Gía yêu thương 100k[​IMG]
    Aó zara siu xinh nha các mẹ. áo đính hạt nhóng nha nhóng nhánh. mặc với váy trắng hoặc với quần đều xinh lắm ý 180k ạ [​IMG]
    váy họa tiết sắc màu cam pha xanh của zara. Em này thì rực rỡ khỏi bàn rùi ạ, các mẹ xem ngó nghiêng nha. size m ạ 220k

Váy vàng caro, mặc đến bắp đùi, mùa thu hoặc đông. họa tiết truyền thống, màu sắc xinh đẹp. các mẹ ủng hộ nhé, dày dặn lắm ý ạ 150k
    váy đen ren xòe siêu tiểu thư. các mẹ nào thích vintage thì cứ em này ạ, kết hợp với giày mary janes thì toẹt vời >.< 100k thôi ạ hết hàng
    Váy mango kẻ sọc ngang mua đắt, xắt ra miếng. váy thiết kế sọc như hình, thu gọn bụng dã man, em bầu 4 tháng mặc bạn này o nổi bụng xíu nào luôn. Hàng mango thì o phải bàn ạ. size M. giá 200k.
    váy kẻ caro qua đầu gối, phong cách anime, Hàng nhật, váy phân tầng và phân li siêu lung linh, váy kéo khóa nhưng có 2 nấc cúc, điều chỉnh được độ rộng bụng. Sz M. giá 200k hết hàng

Váy maxi trắng, dài thướt tha, mặc em này đi biển thì, ui thôi, xong, nổi nhất bãi tắm luôn. váy siêu mát, siêu nhẹ, siêu tiểu thư. các mẹ múc đi, o có ai để rẻ hơn đâu :(( h là mùa maxi, cái rẻ nhất cũng 3 trăm mấy ah, Em lấy cháu này 180k nhé. giá yêu thương, o phải bàn

Aó HM màu pastel, mặc hè thì đúng nhất rồi, áo chất mát, dáng dễ kết hợp. 160k.
    váy màu mắm tôm đê các mẹ ơi. váy xinh siêu xinh, em chỉ thích có tầng tầng lớp lớp như này thui, phong cách o trộn lẫn đc đâu ha. đẹp nhắm các mẹ ạ. Sz M lớn nha nha 180k
    váy [​IMG]
    áo hi lạp các mẹ ạ. mặc với váy nào cũng xinh, quần nào cũng đẹp. váy xẻ vai điệu kinh khủng, lại có thêm xích vàng nhé, long lanh phải biết :)) Vừa đẹp, gió lùa lại mát, sexy mà o hở quá ạ. nhanh nào các má ơi, mua đi mua đi. 130k

chân váy xòe 3 tâng siêu tiểu thư ạ. Hàng nhật được tặng, sang tên giá yêu thương 100k=> 80k [​IMG]
    tua rua tới bến luôn, giá 100k, mới nguyên. Bạn này e chưa mặc ạ

áo đen trễ vai mua ở M2, mới giật tag, siêu mát 120k hết hàng

áo họa tiết đen trắng cổ tàu siêu độc. Xinh lắm ạ.
    zoom cận cảnh áo ạ. Vì là hàng thiết kế nên may rất tinh tế. Cúc giấu vào trong. Có cả 2 cái cúc phụ để nếu mất cúc thì đính vào nữa cơ nhưng e o biết rơi đâu mất. Size M. Vải mềm và mát. Aó mặc nhẹ tênh như o 170k => 140k
    Aó xanh colorblock. Màu pastel đang là xu hướng năm nay các mẹ ạ. Cái áo này mà phối đồ thì đảm bảo xinh lung linh. Có 1, o có 2. Size S, M nhỏ ạ. 150k.=>120k
    Aó F21. kim sa kim tuyến lung linh điên đảo. Các mẹ mặc với áo sơ mi trắng bên trong, juyp nữa là xinh tươi xuống phố, bao anh ngước nhìn ạ. 130K => 100k
    ZOOM Ạ
    Aó voan họa tiết tím. Anh chít trong mắt em. Long lanh lắm ạ. 100k nhé các mẹ => 80k
    zoom ạ.
    váy da cam chụp o lên đc, vì em quá tỏa sáng. long lanh vô cùng tận ạ. xếp li dày dặn, phồng vừa phải, chứ o mỏng xẹt đâu ạ ai lấy váy e tặng vòng luôn, giá 160k Hết hàng

váy bò zara auth ạ . 170k. size M ạ. => 150k ạ

\[​IMG]
    1 váy vỏ đỗ cạp cao họa tiết ren. Váy siêu xinh, size m. 150k => 100k Hết hàng

2 váy nhung đỏ đô, sang chảnh, cổ áo lạ độc. Cổ này đang hot các mẹ ạ. Co giãn nhẽ, nhưng mẹ nào vòng 1 đầy 1 tí thì xinh lắm ạ. 120K=>100k
    3 Aó dạ xanh, cổ cánh sen, dáng babydoll. Cute hết sảy luôn ạ. Hết mùa đông rồi nên em thanh lý 220k. Các mẹ lấy đi ạ. áo đẹp mà dày dặn cute lắm. Chứ đúng vụ o bao giờ có giá ý đâu ạ. [​IMG]

Sửa lần cuối: 3/8/2016
  3. meogiaomcuonlen

Váy mèo 2 lớp, cho những ai yêu mèo nha nha 90k
    Quần váy siêu sexy ạ. Tối mặc em này vừa mát vừa thoải mái tung tăng o phải lo lộ hàng các mẹ nhé 80k hết hàng

Váy dạ hội dáng ngắn, xòe, bồng, phồng, có nơ đằng sau, free size siêu cute, em nào mặc đi hội hè tiệc tùng thì chắc nổi nhất tiệc luôn 140k
    Aó ren vintage lung thị linh. tỏa sang luôn, mặc với váy hoa hay váy màu nude đều tỏa sáng 90k
    vest hè nhé, có khăn lụa buộc vest siêu kute. Bác nào thích lịch sự mà vẫn nữn tính bánh bèo thì ứ em này mà mặc thui ạ. size m. 120k => 100K
    váy bánh bèo này em lấy 60k => 50K, về chịu khó là sẽ long lanh, vì e để tủ nên hơi nhàu. các mẹ o lấy e để lại tối hè mặc đi chơi >><< đừng mặc cả tội cái váy ạ hụ hụ Hết hàng

Sửa lần cuối: 9/7/2016
  4. keogung90

keogung90 Thành viên rất tích cực

gỗ thịt bạn đặt là loại gỗ gì vậy ak

5. tuanduong1208

tuanduong1208 Thành viên rất tích cực

Bạn ở đâu mình qua mua bàn trà

6. meogiaomcuonlen

Gỗ đóng bàn osin theo mình hỏi thì các hàng toàn đóng gỗ ép, nó nhanh bị mủn, tức là dùng 1 thời gian thì nó bị bong với lại nó mủn mủn ra ý. vì người ta ép nó vào. đấy là ng bán hàng giải thích cho mình vậy. thế là mình đặt gỗ thịt, là miếng gỗ nguyên, xong rồi sơn trắng lên, thì nó bền mà đẹp hơn.

7. meogiaomcuonlen

Nhà mình ở Mễ Trì. đây là hóa đơn . Bạn có ưng bàn thì hoặc là bạn qua xem, o thì mình nhờ ng ship cho bạn.

8. tuanduong1208

500k nhé ok mai mình từ yên phụ qua bạn cho sdt inbox

9. meogiaomcuonlen

Mình nói giá để bán chứ o nói giá cao vống lên để bạn phải mặc cả nhiều. Hóa đơn còn kia, Cái bàn o hợp lắm thì mình thanh lý vợi đi lấy cái mới thôi, chứ đẹp long lanh lắm. mặt bàn sơn trắng để dưới đèn còn có ánh ngọc trai đẹp lắm. bh bạn có mua bàn ở ngoài cũng 700k rồi, chư kể ship :(( Bàn mình mới lấy, mới bóc nilon, còn mới nguyên. Mình còn chưa bày đồ lên mặt bàn cơ. Có chăng mình bớt cho bạn 5 chục thôi, bạn đến lấy thì mình bớt đúng 100k coi như mình làm quen với phụ bạn công vận chuyển. chứ bạn trả được nửa giá thế thì mình chịu.

Sửa lần cuối: 26/4/2016
  10. tuanduong1208

Uh bạn cho sdt in box mai mình qua

11. meogiaomcuonlen

ok. Mình inbox rồi đó. B cứ qua xem. Nếu thấy ưng thì lấy ủng hộ mình nha.

12. keogung90

Mình biết bạn đặt gỗ thịt nhưng muốn hỏi đó là gỗ gì ấy: xoan, sồi, hay loại gỗ gì ấy bạn?

13. keogung90

Mà mình thấy trong hóa đơn ghi là bàn có ngăn kéo, bạn chụp giúp mình hình ngăn kéo được không? với cho mình xin kích thước nhé

14. meogiaomcuonlen

toi ve minh chup hinh cho ban nhe. kich thuoc nhu trong hoa don ban a. dai 1 met, rong 55cm, cao 40cm. son trang ngoc trai

15. keogung90

ok bạn tối chụp hình giúp mình nhe, thanks bạn

16. meogiaomcuonlen

đây là hình cái ngăn kéo b nhé.

17. CherryJimy

CherryJimy

Thích cái quần váy của mn quá :)

18. meogiaomcuonlen

Mn lấy đi. em này đằng trước đẹp, đằng sau còn long lanh hơn nhiều. Váy dạng quần nên vừa đẹp mà o sợ lộ. mặc tha hồ tung tăng

19. kimthuongchv

kimthuongchv

có hình áo mặc trên ngwoif k bạn

20. meogiaomcuonlen

chả nhẽ em lại mặc chụp mẫu cho mn. [​IMG] váy sz M. đây là ảnh mặt sau váy, còn đẹp hơn mặt trc. mẹ nó ưng thì múc giúp e nhé

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.