Hà Nội: Thanh Lý Thẻ Tập Gym - Yoga - Fitness Tại Fusion Bodyworks Hàng Da

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Evagreen, 5/7/2016.

1. Evagreen

Evagreen Thành viên tập sự

Do sắp đổi chỗ làm không còn gần nơi tập nữa nên em cần thanh lý thẻ tập tại Fusion Bodyworks Hàng Da (địa điểm tại chợ Hàng Da cũ - nay là Hàng Da Galleria). Thẻ tập được tất cả các lớp Fitness, Yoga, XFusion, sử dụng đầy đủ mọi tiện ích tại Fusion. Thời gian tập từ sáng tới 4h chiều. Thứ 7 và Chủ nhật còn có thể dẫn theo 1 người thân/bạn bè đến tập cùng.

Hạn của thẻ hiện còn 14 tháng, em để lại với giá 7 triệu. Nghĩa là tính ra mỗi tháng anh/chị chỉ cần bỏ ra 500k/tháng là hưởng trọn mọi tiện ích của thẻ. Phí đổi tên là 2 triệu em sẽ chịu phí này.

Cá nhân em nhận thấy tập ở Fusion cơ sở vật chất tốt và nhân viên dễ chịu hơn Cali nhiều, khăn khố thoải mái, tủ giả khoá từ đầy đủ, không bị PT (personal trainer) dụ dỗ nhiều, nhân viên rất ngoan và thân thiện :)

Các anh chị có thể tham khảo thêm ở đây nha: http://www.fbw.vn

Thông tin liên lạc của em: Hồng Anh (Sinh năm 1987), điện thoại: 091 903 một chín tám bảy. Em làm việc tại Hàng Vôi, Hoàn Kiếm, sẽ làm thủ tục chuyển đổi thẻ cho các anh chị có nhu cầu vào ngày giờ các anh chị tiện.

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Evagreen
    Đang tải...

2. giacmo1111

giacmo1111 Thành viên rất tích cực

Ké chủ top, b nào có nc mua thẻ của chủ top chưa có thảm tâp yoga thì ủng hộ mih nhé, link chữ ký phía dưới nha

3. me_vung

me_vung Thành viên mới

Em ơi, thẻ em đã bán chưa? Nhà chị đang muốn mua dùng thử dịch vụ ở đây.