Hà Nội: Thanh Lý Túi Ví Mới, Da Thật Rẻ Đẹp

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi anhbob, 19/8/2022.

1. anhbob

anhbob Bắt đầu nổi tiếng

Mình cần gom tiền để sắm ví mới với lại cũng dọn tủ cho rộng nên thanh lý túi, ví nhỏ giá siêu siêu rẻ nhé.
    Mình không ship COD, cần tư vấn thì nhắn tin zalo mình sẽ trả lời cụ thể, ko ship để xem hàng, mua rồi chỉ nhận đổi trả trong vòng 3 ngày và người mua phải chịu phí ship, còn ship đi thì mình sẽ hỗ trợ gửi chuyển phát nhanh.
    Giá mình để rất rẻ rồi nên các mẹ đừng mặc cả nhé, mua nhiều mình sẽ bớt thêm và freeship.
    LH: 0932449699 (zalo), xem hàng trực tiếp tại Láng Hạ trong giờ hc
    1. Ví hoa mai phong thủy hot hit một thời, dùng khoảng mấy hôm nhưng hơi vướng nên thôi, để tủ bị sờn phần keo viền như hình, tl 50k
    2. Ví hồng da thật, chưa dùng bao giờ, khá nhiều ngăn và rộng rãi nhưng hình như để cạnh ví đen nào đó bị loang tí màu ra, mua đắt tl 100k

3. Ví Coach nhỏ xinh xinh, da sần sần đẹp lắm, tl 100k

4. Ví Dior mua shopee, mới 100% => tặng ai mua túi

5. Ví Stradivarius, mình cũng đc cho nhưng ko còn mới đâu => tặng ai thích

6. Túi CeeKay vải dạ tweet, order 370k, mới đeo 2 lần, vẫn còn đủ hộp giấy, tl 200k

7. Ví Tinagnello da thật, để lâu bị sờn quanh mép viền, tl 100k

8. Ví da thật màu xanh bạc hà, cực đẹp và mới, nhiều ngăn đựng đc thoải mái giấy tờ tùy thân, mua đắt tl 500k

9. Ví giả da nhưng chất bóng mướt đẹp lắm, mới 100%, tl 50k

10. Ví MCM, trước mua của mẹ trên này, kích thước và nội thất tương tự như cái ví màu xanh bạc hà nhưng mình dùng nhiều hơn chút, với lại chất liệu da PU nhưng không hiểu sao nó rất bám bẩn. Mua đắt tl 200k

11. Ví da lộn, nhiều ngăn rộng rãi và có quai xách tay tiện lợi, rất mới tl 100k

12. Ví da thật chất rất mượt mà, để lâu trong tủ bị chèn ép nen hơn xỉn màu, 100k

13. Ví da nam mua đồ được tặng, chưa dùng => tặng ai mua đồ mà thích em nó

14. Ví đen da thật, bên trong giống hệt cái ví hồng ở trên nhưng bị loang màu đen ở bên trong, 100k

15. Ví nhỏ màu hồng, mới 100%. Lúc mua người bán bảo da thật nhưng mình ko chắc lắm đâu, do bị giao sai màu nên ko có hứng dùng, tl 100k

16. Túi vải kiểu gì ý ko biết tên, có quai đeo chéo. Túi mới 100% và rất to, rộng, tl 200k

17. Túi C&K xách đc khoảng 2 lần. Mình cũng mua tl trên này và bạn bán bảo là hàng auth. Túi đẹp, da bóng nên không lo sờn. Mỗi tội ko đựng đủ đồ của mình. Tl 200k

18. Túi Coach auth nhưng mẫu cũ rồi, màu trắng nên nhanh bẩn mình ngại dùng với có một chút lỗi lầm đằng sau, tl 500k có fix

19. Túi C&K mua trên mạng, hàng fake thôi chứ ko phải auth nhưng do mình bị lừa nên mua rất đắt. Mới 100% chỉ bóc nilon chứ chưa dùng bao giờ, còn đủ túi hộp. Tl 300k

20. Túi da thật nguyên miếng no branch, túi nhỏ có quai đeo chéo, nhiều ngăn tiện dụng, tl 100k

21. Bộ túi ví hình trâu mua năm kia đú trend, cũng xách đc đôi lần rồi cất tủ, tl 150k cả bộ

22. Túi da thật nguyên miếng dày cui, da mềm rất thích, tl 200k

23. Túi đeo vai da thật, nhiều ngăn và dày dặn, tl 200k

24. Túi nhỏ xinh mua ủng hộ bạn, ko phải da thật, mới 100%, tl 100k

25. Clutch giả da đc tặng, mới 100% nhưng ko đúng gu. tl 50k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhbob
    Đang tải...

2. Cún Lâm

Cún Lâm Thành viên tích cực

Ko thấy ảnh

3. anhbob

anhbob Bắt đầu nổi tiếng

chắc bị lỗi đấy bạn, bạn add zalo mình gửi ảnh nhé.