Hà Nội: Thanh Lý Váy Burberry, Váy Thiết Kế , Áo Măng Tô, Áo Dạ Cape, Giày Vnxk, Set Túi Ví Dg

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi mesoc_va_bi, 16/7/2015.

1. mesoc_va_bi

mesoc_va_bi Thành viên rất tích cực

MỌI NGƯỜI Zalo CHO MÌNH NHÉ. TRAO ĐỔI QUA LẠI CŨNG GẦN CHỤC TIN NHẮN 1 NGƯỜI, HI HI NHẮN TIN TỐN TIỀN QUÁ Ạ.
    Zalo: 093695 56 95.
    VÁY NÀO BÁN MÌNH SẼ XÓA ẢNH, CÒN NHIỀU VÁY VÀ ĐỒ MUA ĐÔNG MÌNH SẼ UP DẦN. MÌNH SẮP CHUYỂN NHÀ NÊN MỚI THANH LÝ BỚT.
    TẤT CẢ VÁY ÁO MÌNH ĐỀU ĐANG MẶC. ĐỒ MÌNH ĐỀU SZ M HẾT CÁC MẸ NHÉ. CÁI NÀO KHÁC Sz SẼ NOTE RÕ.
    ĐỪNG MẶC CẢ QUÁ CÁC MẸ NHÉ. AI NHANH NHẸN VUI VẺ MÌNH SẼ TỰ BỚT HOẶC FREE SHIP.
    Phản hồi của các bạn nhận đồ:

Hơn nữa chắc các mẹ mua thanh lý sẽ có chung 1 nỗi lo: Treo đầu dê bán thịt chó? Vậy các mẹ cứ yên tâm, mình có sao nói vậy, và quần áo của mình vẫn đẹp, mới, MÌNH CHO PHÉP ĐỔI TRẢ TRONG VÒNG 3 NGÀY NHÉ.

Bạn nào muốn qua nhà thử thì PM mình nhắn địa chỉ nhé (Ở Hồ Tùng Mậu).
    =================================================
    Cập nhật 03/03/2017
    1. Thanh lý váy dáng baby Burberry:
    Váy này là mình thiết kế. Chất vải siêu đẹp (Bằng chứng là mình cất trong tủ từ từ hè mà lôi ra k bị nhàu tẹo nào). Vải đen mình mua khá đắt. Và vải kẻ Brr lé vào cũng là vải đẹp (Mua tốn khá nhìu vì lé theo chiều lượn của chân váy). Hàng may thì công cao vì e ấy may cực kỳ cẩn thận. Nó đẹp ngang hàng siêu cấp ấy ạ. Mua váy này hàng SF không dưới 1tr đâu các mẹ (Tiền vải và công em may chắc cũng gần 1tr).
    Thly: 350k
    Cận cảnh đường may và mặt vải:

2/ Váy sơ mi họa tiết Burberry. Váy này em mua shop 900k. Thanh lý 300k (Hình như vẫn còn tag)

3/Váy body kẻ dáng dài. Em váy này mình cực thích. Mix với jile bò thì miễn bàn. Mỗi tội mình bụng to nên đành chia tay em nó. Năm nay các shop vẫn bán nhé.
    Thanh lý 150k (Tặng kèm áo croptop số 86 để mặc ngoài)
    Áo croptop đc tặng như hình dưới đây và mình đã mặc đi chơi như này nhé:
    4/ Váy kẻ chất không nhăn sz M. Thanh lý 200k

5/ Áo sơ mi SF Burberry. Dáng áo có đũng sơ vin nên không sợ áo bị xô lệch. Áo có khóa, đường may và vải đều đẹp. Mua khá đắt giờ mình béo bụng quá không mặc đc loại này chứ mình k bao giờ hết thích kẻ Bbr cả.
    Thanh lý giá không bằng áo may đểu hàng chợ: 200k
    6/ Áo len style Hàn Quốc. Màu siêu tây. Len đẹp và dầy dặn. Áo có khóa lệch bên cổ. Tay xắn gấu. Mix sơ mi thì quá đẹp. Mặc đc 1 lần. Mua >500k.
    Thanh lý 200k.
    Cận cảnh mặt đan của len:
    7/ Măng tô đen dáng khỏe khoắn chất vải đẹp (Đừng so với chất đểu đểu, dại dại hàng chợ các bác nhớ). Áo này không bao giờ lỗi mốt.
    Thanh lý 290k> (Eo ôi không bằng cái sơ mi thường) Màu đen ạ, e chụp bị lên sai màu.

8/ Blazer màu xanh than. Chất vải đẹp và xịn. Hơn đứt hàng VNXK nối chuyền nhiều nha. Thanh lý giá siêu rẻ 150k. (Đừng nghĩ e để rẻ mà bảo hàng xấu nhé.)
    Mặt trong và sau cổ lót màu be trẻ trung và đẹp.
    9/ Áo măng to ren ép màu vàng. Dáng áo của Burberry luôn khỏe khoắn và không lỗi mốt. Mua mới >1tr. Mặc đc 1,2 lần.
    Thanh lý 300k
    Màu áo thật vàng đẹp hơn đây ạ:
    10/ Áo chất dạ nhưng co giãn mặc khá thoải mái. Cổ phối sơ mi, giữa có hình đáp bằng da trẻ trung. Mặc phối quần sooc dạ mùa này đẹp và sành điệu lắm ạ.
    E được tặng nên thanh lý giá rẻ 150k.

11/ Áo dạ đen dáng cape. Y như hình các mẹ nhé. Mặc trẻ trung cực kỳ.
    Em thanh lý 170k.
    =================================================
    Thanh lý Clutch đầu Rồng chất da vân rắn. Mua khá đắt (~1tr). Dây mạ vàng vẫn sáng đẹp. Đi tiệc thì lung linh. Thanh lý có 350k thôi ạ.
    Túi nhỏ LV, Hàng F1, để quên không dùng đến. Giờ thanh lý giá sốc 320k. Tag, thẻ đầy đủ. lót đẹp. Màu xanh cánh cam lạ mắt.

---------------------------------------------------------------------------------------------
    Áo khoác MNG VNXK tay lửng, họa tiết lạ mắt, sz M. Thanh lý 200k

------------------------------------------------------------------------------------------------
    Thanh lý giày VNXK, đi được đúng 1 lần, chất da lộn, kiểu dáng đẹp, màu xanh coban trẻ trung, mình săn mãi mới được đấy ợ. Thanh lý 290k. Mới nguyên luôn, sz 38 nhé cao 7p
    30. Giày đan kiểu boot, hợp với mùa thu, đi đc 1 lần thì được tặng 1 đôi màu đen, đành cho e nó ra đi, Mua 400k, thanh lý 250k (ảnh thật hàng dưới) cao 7p
    31. Giày da lộn VNXK mới chưa đi tẹo nào, vẫn còn nguyên giá ấy ạ (giá 350k) thanh lý 200k (Các mẹ đừng mặc cả nữa ạ, nếu mặc cả 150k thì chỉ mua giày chợ hàng tàu đi 3 ngày bong đế, còn đôi giày của tớ nhìn quả để thôi đã thấy chắc chắn rồi, độ bền miễn bàn nhé - mình đa nói là đăng đúng nghĩa thly mà) cao 7p

----------------------------------------------------------------------------------------------------
    Thanh lý bốt 2cm da lộn VNXK mới tinh chưa đi lần nào. Thh lý 200k sz 38 (màu đen)

--------------------------------------------------------------------------------------------------
    1. Thanh lý set đồng hồ Aldo: Mình mới order set đồng hồ aldo bên web Asos của Đức. nhưng tiếc là tay hơi bé nên đeo không hợp. đồng hồ bên ngoài dáng như của MK ấy ạ. đẹp hơn hình. bộ 5 dây các màu dễ phối đồ, mà rất dễ thay nhé, không phải mở chốt gì đâu ạ,
    (đã bán)
    2. Thanh lý hộ e mình. đồng hồ Mac hàng fake, nó mua 680k mới cắt mắt, còn nguyên hộp. thanh lý 450k cho nhanh gọn. đồng hồ fake nhưng đeo đẹp lắm. size khoảng 30mm rất phù hợp với nữ. (đã bán)

3. Thanh lý váy liền: Váy hàng thiết kế của nhà may khá nổi tiếng, đường kim mũi chỉ miễn bàn, vải đẹp không nhăn, may mới váy này là 600k ạ, Giờ thanh lý 220k cho nhanh: (Đã bán)

4. Thanh lý set 3 váy áo mẹ con gồm: 1 quần váy + áo mẹ sz M, 1 quần váy + áo con sz 3T, 1 quần váy + áo con sz 5T. Mua mới 1tr100k, Thanh lý 600k. Thanh lý cả set ạ:

6. Váy midi xếp ly. Cổ sau độc đáo. Màu xanh cổ vịt. Màu và dáng như mẫu mặc hình thứ 2 nhé. Giá thanh lý 170k.
    7. Váy ren hàng thiết kế,chất ren đẹp, xịn, chụp hơi bị dìm. 1000k--->290k
    8. Váy hoa nhí chân thêu Vintage. Cái này tầm sz S thôi nhưng có thể nới rộng thành M. Vì lúc đầu là M nhưng sau mình gầy đi nên có may sửa nhỏ lại, nới ra được bt nhé. Giá thanh lý 190k. (Đã bán)

9. Váy hoạ tiết hình mèo, giá thanh lý 170k (đã bán)

10. Váy kẻ, hàng thiết kế. Chất mát. Giá thanh lý 190k.
    11. Váy thiết kế hoa trên nền vải màu ghi rất tây nhé. Mặc chắc được 2 lần. vải không nhăn nhé. May mới 600k. Thanh lý 270k. (Nhà may Cao Thắng thì không phải nghĩ về đường kim mũi chỉ).
    12. Váy thiết kế mới 100% (vẫn còn vạch phấn). Chất voan lụa. hoạ tiết hình chim độc đáo trên nền vải màu vàng tươi trẻ. Không nhăn, tiền công và vải may mới là 700k, giá thly 250k (Sở dĩ có giá này là vì em ấy điệu đà, cũng kén người mặc)
    13. Sooc bò rách gấp gấu, sz 27. Thanh lý 100k sz 27 (đã bán)
    14. Sooc bò cạp cao 70k, chất co giãn tốt. sz 27

15. Váy xòe hoa thô. Thanh lý 70k
    16. Áo voan lụa Mango. Màu xanh. Cổ nơ xinh xắn. Để trong tủ mãi mà chả nhăn tẹo nào. Thanh lý 150k (đã bán)
    17. Áo ren Coptop, ren hoa hồng xịn. Hàng thiết kế. Mặt sau là voan 2 lớp. CÓ thể sơ vin hoặc mặc buông đêu xinh. Thanh lý 190k.
    Mặt sau:
    18. Chân váy xòe, vải dày dặn, không nhăn, có túi 2 bên. Mặc kết hợp với áo ren phía trên thì xinh như công chúa. Thanh lý 190k (đã bán)

19. Váy MNG hàng VNXK, dáng váy trẻ trung cực, chất vải co giãn nên thoải mái lắm. Kiểu cách khỏe khoắn, họa tiết lạ nên giấu bụng tốt lắm. Thanh lý 190k.
    20. Váy thiết kế 2 lớp họa tiết Bbr trẻ trung, vải không nhăn (bằng chứng là may năm ngoái, mặc đc 2,3 lần rồi gấp trong tủ- lôi ra show em ấy lên luôn, không là gì mà nhìn ntn đây ạ) Cả vải và công váy này của em >600k các mẹ nhé. Thanh lý đúng 270k.
    21. Váy thiết kế họa tiết bàn cờ 2 lớp, chất voan, có túi 2 bên. Thanh lý 190k
    22. Quần bò Stradivarius hàng VNXK, hơi rách nhẹ, vừa cá tính, mà vẫn trẻ trung lịch sự. Sz 28. Mua mới 330k. Thanh lý 200k (mặc đc 2 lần)

23. Váy liền RREM (hàng cao cấp của 1 thương hiệu tk nào đó mà m quên rùi). Chất vải cực đẹp, mặc váy khi ngồi không nhăn. Thiết kế voạt chéo 2 bên áo trẻ trung, Hoa liền với áo (năm nay hoa cài lại lên ngôi ạ) Mua váy này khoảng 750k. Thanh lý 300k.
    24. Váy kẻ phần dưới xòe xéo, có thể kết hợp thắt lưng (e chụp xong quay ngang ảnh chứ em nó không xiêu vẹo thế đâu ạ) Váy nỳ được cho, chả biết bn, thanh lý 120k.

25. Sơ mi Bbr được tặng, thly 100k
    25. Áo crop ren, đươc cho, thanh lý 120k. (đã bán)
    26. Sơ mi voan, cổ sen, tay phối voan, hàng thiết kế, thanh lý 120k.(đã bán)
    27. Áo voan chui cổ, Phía trước phối ren, rất xinh đẹp ạ, không chụp đc vẻ xinh đẹp của em í. Thanh lý 150k

28. Thanh lý váy mèo, tay lỡ, dáng khỏe khoắn. Màu tối các mẹ nhé. Thanh lý 190k.

29.
    32. Thanh lý bộ túi ví DG Siclly, Haizz mua bộ này 900k đấy ạ. Chất da của em ấy thì miễn bàn. Hic giờ ngậm ngùi cho e ấy đi với giá 290k cả bộ (vì 1 lý do khi mình dùng có bị sạt 1 tẹo ở cạnh đáy túi vì hay cọ sát túi vào tường khi lên cầu thang- Nhìn đeo bt thì không biết, lật ngược túi soi mới biết ah. Ai mua PM mình gửi hình chỗ sạt nhé) - Giá thly không bằng cái ví (đã bán cho 1 em rất nhiệt tình)
    33. Thanh lý túi Valentino đinh tán màu hồng đáng iu. Em này được tặng nên tớ thanh lý 170k nhé.

Còn nhiều đồ sẽ update tiếp các mẹ nhé.
    Mess: 0936.95.56.95

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mesoc_va_bi
    Đang tải...

2. môi cong

môi cong Bắt đầu nổi tiếng

Đồng hồ ALDO mặt size bao nhiêu

3. mesoc_va_bi

Size khoảng 36mm bạn ah.

4. kunvi3t

kunvi3t Bắt đầu tích cực

800k bạn nhé.

5. shin2handwatch

shin2handwatch Thành viên đạt chuẩn

giá chuẩn đó, chủ topic cho ra được rồi.

6. mesoc_va_bi

Đồng hồ đợt rồi mình đi nghỉ mát rồi về quê nên lỡ hẹn với các bạn. Mình vẫn thly bình thường nhé. Mới up quần áo thanh lý, các mẹ ủng hộ/

7. memoc2009

memoc2009 Thành viên rất tích cực

dong ho dep nhi. 750k dc ko//????

8. Nhungtran

Nhungtran Thành viên rất tích cực

Mẹ nó ơi váy này 200k được không ạ?

9. soohyang2507

soohyang2507 Thành viên rất tích cực

Váy của b công nhận là còn mới và có vẻ b rất thích kiểu may thiết kế. Hj. M thì ko bon chen dc vì m 55kg m62 3 vòng to béo 90 76 92 nên nhìn đồ của b bé hơn cỡ m. Ủn cho b bay nhanh.

mesoc_va_bi thích bài này.
  10. minhdinh

minhdinh Thành viên tập sự

Váy mn toàn sai M ah.

mesoc_va_bi thích bài này.
  11. mesoc_va_bi

Váy sz M bạn à. Có 1,2 cái mình chú thichs có sửa bóp eo lại khi mình gầy đi.

12. thomls

thomls Bắt đầu tích cực

Chân váy thô của mn new ko ạ, tầm 1m53 thì mặc dài tới đâu

13. hongbuivt88

hongbuivt88 Bắt đầu nổi tiếng

toàn váy đẹp cơ mà e bé quá hổng bon chen dc

14. Pho

Pho Thành viên nổi tiếng

Mấy cái váy c của bạn, minh 1m50 mặc dài tới đau ?

15. hi2

hi2 Thành viên đạt chuẩn

dong ho dep a'

16. lenhung85

lenhung85 Bắt đầu nổi tiếng

Váy đẹp Mn ở đâu vậy mình qua thử

17. mesoc_va_bi

1m53 mặc qua gối bạn nhé. Chất thô nên nhìn nó vintage chứ không phải cũ. Nó do chất vải.

18. mesoc_va_bi

Đã pm bạn rùi nhé.

19. Mesocnau89

Mesocnau89 Bắt đầu nổi tiếng

Vay dép.chúc chu tóp thanh lý nhanh

20. mesoc_va_bi

Cảm ơn bạn nhé.