Toàn quốc: Thực Phẩm Dân Dã Vùng Cao - Thịt Lợn Đen, Thịt Treo Gác Bếp, Rau Rừng Sơn La.

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Khau Kheo, 8/12/2017.

1. Khau Kheo

Khau Kheo Thành viên tập sự

Thịt lợn đen Dân dã - Thịt lợn bản Sơn la - Rau rừng Tây Bắc - Thịt treo gác bếp xịn

Chào các bậc Cha Mẹ !
    Em bán thịt lợn đen trên quê em ( Sơn la) vừa của nhà vừa của họ hàng , đảm bảo chất lượng thịt tươi, thơm ngon đến tay các mẹ ạ. Lợn đen dân dã, chủ yếu ăn thức ăn tự nhiên như khoai lang, thân chuối, ngô,rau . Sau một thời gian được các thầy cô giáo dạy học ủng hộ và động viên bán online thử xem nên em mở topic này hi vọng được các mẹ ủng hộ ạ.
    Em bán đồng giá thịt mông, vai, ba chỉ, sườn...là 160.000đ/kg . ( Giá bán rẻ hơn rất nhiều các cửa hàng Thực phẩm sạch nhưng các mẹ cứ ăn thử sẽ biết chất lượng).
    Thịt Lợn gác bếp nhà làm giá 300.000đ/kg ạ.
    Mẹ nào mua thịt lợn đen lần đầu bên em thì em tặng kèm 1-3 loại rau, củ,quả trên quê ăn thử nữa nhé.
    KHÔNG PHẢI CỨ CON LỢN ĐEN NÀO BẮT THỊT ĐỀU NGON. Vì vậy nhà em luôn chọn những con lợn chất lượng tốt nhất, của nhà nuôi nên mình biết lợn nhà được chăn thế nào. Nên các mẹ cứ ăn thử lợn đen bên em rồi góp ý em với nha. Chính em và ý kiến một số người dùng thịt bên em cũng đã thử qua chất lượng thịt một số chuỗi cửa hàng Thực phẩm sạch ở HN nên các mẹ ủng hộ hàng bên em cứ đóng góp ý kiến chất lượng vô tư ạ.
    Trên em còn có nhiều loại Rau, củ, quả nữa như quả mác khén, hạt đổi, chẳm chéo, khoai lang,măng, rau rừng, trứng quê...
    Một số loại rau theo mùa em sẽ tặng kèm các mẹ ăn thử ạ. Các mẹ quan tâm thì vui lòng để lại số điện thoại hoặc inbox cho em với ạ.
    SĐT của em: 0966.525.621 - http://facebook.com/khaukheo
    Đ/c : Số 20, tổ 21, Mai dịch, Cầu giấy, HN .
    Có mẹ nào đang bán về thực phẩm thì em nhận cung cấp đồ quê luôn ạ. Hàng DÂN DÃ - TỰ NHIÊN VÀ TẬN GỐC.
    Chúc các ông bố, bà mẹ luôn có những bữa ăn ngon bên cạnh người thân và gia đình.

Video Thịt Lợn đen em tự quay, các mẹ xem qua ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Khau Kheo