Toàn quốc: Thuốc Nam Đặc Trị Viêm Nhiễm Phụ Khoa Dòng Họ Nguyễn, Liệu Trình 15-25 Ngày Dứt Điểm Hoàn Toàn

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Hien_1410, 2/12/2015.

1. Hien_1410

Hien_1410 Thành viên sắp chính thức

Bệnh phụ khoa là các bệnh viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục nữ bao gồm cơ quan sinh dục dưới (âm hộ, âm đạo, cổ tử cung) và cơ quan sinh dục trên (tử cung, vòi trứng, buồng trứng). Trong cuộc đời của người phụ nữ không ai tránh được viêm nhiễm phụ khoa, chỉ có bị ít hay nhiều. Ra khí hư trong suốt kỳ kinh, âm đạo ngứa rát, tiểu buốt, đau khi giao hợp, chảy máu bất thường… đều là những biểu hiện của viêm nhiễm phụ khoa.
    Nếu không được điều trị kịp thời, bệnh sẽ ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe sinh sản của chị em phụ nữ, thậm chí còn có nguy cơ cao gây vô sinh và ung thư cổ tử cung...
    Hihi clq vì e có bán thuốc nam gia truyền đặc trị viêm nhiễm phụ khoa nha, rất nhiều feedback luôn nhưng từ từ mới công bố
    THUỐC NAM TRỊ VIÊM PHỤ KHOA DO NẤM, VI KHUẨN, TẠP KHUẨN, VIỂM CỔ TỬ CUNG, VIÊM LỘ TUYẾN.
    *** Biểu hiện của bệnh :
    - Vùng kín ngứa ngáy, khó chịu, ra nhiều khí hư màu trắng đục lợn cợn như sữa đông, âm đạo sưng đỏ, tiểu rát, giao hợp đau =>> Viêm do nấm.
    - Khí hư ra nhiều bất thường, có màu lạ ( xanh, vàng ), mùi hôi khó chịu, âm đạo ngứa, giao hợp đau, nặng có thể xuất huyết âm đạo =>> Viêm lộ tuyến.
    - Khí hư nhiều, có màu xám hoặc vàng như mủ, đôi khi có mùi hôi, đi tiểu nhiều, buốt, đau khi giao hợp, có thể ra máu sau khi giao hợp hoặc ra máu khi chưa đến kỳ kinh =>> Viêm cổ tử cung.
    *** LIỆU TRÌNH 15-25 NGÀY DỨT ĐIỂM HOÀN TOÀN CÁC BỆNH VIÊM NHIỄM.
    + SE KHÍT VÀ LÀM HỒNG ÂM ĐẠO
    + ĐIỀU KINH + MẨY TRỨNG VÀ TINH TRÙNG YẾU
    * giá niêm giết : 480K/1 LIỆU TRÌNH 15 NGÀY .
    - Bào chế theo bí quyết gia truyền từ 5 loại thảo dược quý, dùng đc cho bà bầu và mẹ sau sinh cho con bú.[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hien_1410
  2. Hien_1410

NGÀY NÀO CŨNG CÓ PHẢN HỒI CỦA KHÁCH DÙNG THUỐC VIÊM PHỤ KHOA NHÀ E KHỎI RỒI ĐÂY, BẦU BÍ ẦM ẦM NỮA Ý .
    .
    * cho e mạn phép được nói thật , e biết có nhiều mẹ muốn dùng thuốc nhà e những vẫn còn nghi ngờ là rằng liệu thuốc nhà e có tốt như e up phản hồi ko ? nào là liệu thuốc nhà e có an toàn và lành tính ko ? nào là có khỏi thật ko, thì e xin thưa, thuốc nhà e 100% lành tính ko tác dụng phụ,các mẹ dùng chỉ cần làm theo hdsd của e ăn kiêng + kiêng quan hệ+ vệ sinh sạch sẽ , e đảm bảo cho mẹ nào nặng thì 2 liệu trình mẹ nào nhẹ thì 1 liệu trình là khỏi hoàn toàn nhé chỉ cần kiên trì và làm theo hdsd để có kết quả tốt ạ. phản hồi của khách khỏi viêm+ có bầu liên tục nên các mẹ đánh dấu e chế độ ( bạn thân ) nhé để tiện theo dõi và tin tưởng dùng thuốc bên e nhé. nhiều người bán thuốc như e giá cao ngất trời phản hồi thì chả thấy khách nào khỏi hay có bầu gì cả ,trộm vía e cũng mát tay dạo này bầu nhiều quá e sẽ up phản hồi hằng ngày nhé ,mẹ nào quan tâm nhớ để ý tới e nha.
    ** ĐẶC TRỊ VIÊM ÂM ĐẠO, VIÊM LỘ TUYÊN, CỔ TỬ CUNG
    + NẤM
    * giá niêm giết : 480K/1 LIỆU TRÌNH 15 NGÀY
    *SĐT:0984.415.615[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    INBOX.. CALL NGAY ĐỂ EM BÉ ĐƯỢC THƠM THO SẠCH SẼ NHÉ CÁC NÀNG

3. Hien_1410

KHÁCH NHÀ E MUA THUỐC chữa viêm lộ tuyến ctc chưa hết 1 liệu trình đâu nhé, đã khỏi rồi đây ạ,khách khỏi cứ cảm ơn cả buổi sáng ý, người mua sướng vì khỏi bệnh, người bán thì vui.đây là fb từ khi e ấy dùng đến khi khỏi viêm ạ hơi dài mẹ nào quan tâm e thì lọ mọ đọc nhé .
    *****ĐẶC TRỊ VIÊM ÂM ĐẠO, VIÊM LỘ TUYÊN, CỔ TỬ CUNG
    + NẤM
    * giá niêm giết : 480K/1 LIỆU TRÌNH 15 NGÀY .
    * Thuốc nam thảo dược lành tính dùng được cho cả phụ nữ có bầu và đang cho con bú, có cả thuốc bôi dành cho các bạn gái chưa QHTD và nam giới nữa nhé[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

4. Hien_1410

Do có nhiều bạn thắc mắc về cách sử dụng thuốc chữa viêm nhiễm phụ khoa nhà tớ nên tớ hướng dẫn cụ thể cách sử dụng nha. Thuốc đặt là dạng bột, cơ chế là giúp thải sạch chất bẩn, làm bong các mảng viêm đẩy ra ngoài. chỉ 1-2 liệu trình trong 15-25 ngày là khỏi.
    Trông thì hơi phức tạp, nhưng thật ra đơn giản dễ làm lắm. Lưu ý: Làm đúng hướng dẫn sử dụng nếu muốn khỏi nhanh và triệt để.
    Do có nhiều bạn thắc mắc về cách sử dụng thuốc chữa viêm nhiễm phụ khoa nhà tớ nên tớ hướng dẫn cụ thể cách sử dụng nha. Thuốc đặt là dạng bột, cơ chế là giúp thải sạch chất bẩn, làm bong các mảng viêm đẩy ra ngoài. Trông thì hơi phức tạp, nhưng thật ra đơn giản dễ làm lắm[​IMG] [​IMG] [​IMG]

5. Hien_1410

Đến bác sỹ còn không tin nổi có thể chữa khỏi hoàn toàn Viêm Lộ Tuyến nặng nhé, chị ấy dùng thuốc nam nhà mình đi khám lại đã khỏi viêm và rất sạch sẽ, bác sỹ còn fai bất ngờ cơ. Nhân đây mình xin nói luôn, thuốc nhà mình là dạng bột đặt giúp làm bong các mảng viêm đẩy ra ngoài đồng thời tái tạo niêm mạc, cực kỳ an toàn cho cả bà bầu và cho con bú, rất nhiều chị e dùng thuốc chữa viêm PK nhà mình đã khỏi và trộm vía rất nhạy có bầu luôn. Giá là 480k/ 1 liệu trình 15 ngày. Trước tới nay giá có tăng nhẹ cũng chỉ vài chục nghìn là cùng chứ chả lấy đâu ra giá cao ngất ngưởng. Yêu cầu các shop khác bán thuốc j giá cả ra sao cũng đừng lôi thuốc nhà mình ra để nói rằng hàng giả rồi là thuốc ko tốt mới bán rẻ thế nhé. Trước nay m bán j khách dùng rõ nhất rồi, luôn đặt cái tâm lên hàng đầu, tất cả các sp m đều đã sd, tốt thực sự, hiệu quả lâu dài mới bán nhé[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

6. Hien_1410

HẬT RA THÌ EM PHÂN VÂN LẮm )
    khách nhà e nói thế có buồn không chứ, bằng chứng của việc đi đốt và áp lạnh đây ạ, mới đốt được 2 tuần đã bị tái viêm và còn có mủ ý, phân vân quá rồi vẫn quyết định dùng thuốc bên e. Kết quả đi khám là " KHỎI VIÊM RỒi nhé. Nhiều hình ảnh nên chị e quan tâm chịu khó xem từng hình nha.
    Khuyên can các chị e nếu còn muốn sinh e bé ko nên đốt hoặc áp lạnh ạ. Khó thụ thai và đa số vẫn bị tái lại trong thời gian ngắn[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

7. Hien_1410

Nói về bệnh trĩ thì kinh nghiệm của tớ fai nói cực nhiều. Hồi con gái thi thoảng đi táo chả để ý, đẻ xong rồi khổ ơi là khổ, mỗi lần vào wc là ngồi cả tiếng, đau tới mức cứ ngồi khóc thôi, đi tối thì đau cả đêm ko ngủ nổi, lỡ đi ban ngày thì đau suốt cả ngày ko làm đc việc j. Đấy là tớ còn cố gắng ngày đi đều 1 lần ấy nhá. Thuốc thì thật tớ uống liên miên quanh năm suốt tháng hết loại này tới loại khác, tây ta có cả. Đi đốt mất 15tr mà xong thấy nặng hơn. Cũng từng xông mấy loại lá như lá lốt, ngải cứu, cúc tần, lá sung với nghệ, bồ kết ấy. Đỡ 1 time xong sau như ko còn tác dụng. Sau lại dùng thuốc nam ở HN mấy chỗ nổi tiếng tớ dùng cả, ngâm xông uống, bôi các kiểu... nó chỉ làm cho đỡ đau và dễ đi wc hơn, or làm teo nhỏ và mềm cái búi trĩ lòi ra nhưng ko hết hẳn đc, ngừng thuốc phát or ăn uống thất thường tí lại về nguyên trạng, chứ đừng nói động tới rượu bia. Nói chung từ khi đẻ con xong tớ khổ sở vô cùng vì cái bệnh oái oăm khó nói này, tốn kém nhiều nữa, nhà toàn bao với túi thuốc. Thế rồi may hôm mẹ chồng bảo ở cơ quan mẹ có mấy chú bị trĩ nặng lắm, toàn cắt mấy lần ở viện lớn mà ko khỏi, thế mà đi chữa ở cái ông bác sỹ ở Ninh bình khỏi đấy, mà mười mấy năm rồi ko tái phát, uống rượu như trĩ luôn mà ko tái ấy. Thấy bảo tiêm vào hậu môn 1 phát thôi đau lăms nhưng khỏi. Chi phí có vài triệu thôi. Vậy là tớ tặc lưỡi thì chữa, đằng nào chẳng đau. Ai ngờ xuống nào có tiêm 1 phát. Hic tớ phải mất 3 lần đến đấy, mỗi lần ở 1 tuần. Và tiêm tới 7 lần, mỗi lần 4-5 phát, thắt 1 lần. Đau chết đi sống lại, thề đau kinh hơn đau đẻ ấy. Cách chữa of ông ấy là ai cũng có trĩ nội thì mới bị trĩ ngoại, vì vậy ông ấy điều trị từ trong ra ngoài. Ban đầu sẽ tiêm vào các búi trĩ ở bên trong để nó co hết lên, cái nào ko co đc nó sẽ tụt ra ngoài và phải thắt. Sau đó tiếp tục tiêm tới khi khỏi hẳn 100%. Đó là lý do tại sao các bạn đi cắt ở viện bị tái là thế. Thực chất ko fai tái mà ở viện chỉ xử lý đc 1-2 búi trĩ đã thò ra, khi bệnh nhân khỏi 1-2 búi đã xử lý thì lại tới lúc búi trĩ nội khác thò ra, bởi vậy ko bao jo khỏi dứt điểm đc. Còn tớ chữa ở đây là điều trị từ trong ra ngoài, ko hiểu thuốc thế nào nhưng tác dụng dã man lắm, tiêm hôm nay, lúc tiêm đau lắm vì ông ấy ít cho thuốc tê( bảo là thuốc tê nhiều làm mất tác dụng của thuốc, nên ai chịu đau đc ráng mag chịu), sau tiêm tầm 4-5 tiếng là đau quằn quại, thuốc tác động làm búi trĩ co rút tới mức mình cảm nhận đc ấy. Ngay hôm sau là gần như hết đau hoàn toàn, búi trĩ kéo lên, hậu môn gần như về trạng thái ban đầu, nếu cái nào ko co lên đc nó sẽ tụt hẳn ra, cái đó rất đau ông ấy sẽ xử lý bằng cách thắt or cắt. Chi phí toàn bộ là 5tr, sẽ điều trị tới khi khỏi hẳn mới thôi, tớ thấy bác nào cứ theo là khỏi, trừ những ai sợ đau quá bác sỹ bảo chưa khỏi hẳn đã chạy thì chắc chắn tái lại. Tớ điều trị kéo dài 3 tháng( xuống đó 3 lần, mỗi lần ở 1 tuần), jo khỏi tới 99% rồi, hậu môn đẹp, ở trong khỏi gần triệt để rồi, bác sỹ vẫn hẹn tái khám trong vài tháng tới nhưng bản thân tớ cảm nhận là sắp khỏi hoàn toàn, cùng lắm tiêm phát nữa thôi, ko fai uống thuốc j cả. Hàng ngày chỉ cần ăn nhiều cơm nhiều rau thôi. Tỏi ớt ko fai kiêng. Trong time điều trị thì chỉ fai kiêng thịt chó, ngan vịt, rượu bia. Tớ thấy chữa ở đây rất đông bệnh nhân, nhiều ng khỏi lại mách cho người khác nữa. Bác ấy cũng chỉ làm thêm vài năm nữa thôi là nghỉ vì cũng già rồi, nên các bạn nào bị muốn chữa dứt điểm nên đi sớm nhé.
    Nhân tiện nói về trĩ tớ nói luôn về viêm nhiễm phụ khoa nha. Hồi con gái thề chả bao jo nghĩ mình bị cái bệnh này, vì mình tắm rửa vệ sinh rất sạch sẽ, thi thoảng có hơi ngứa thì rửa nước chè xanh là tịt. Thế mà đẻ xong được hơn 1 tháng, hồi đấy đến khổ, vừa đi đốt trĩ xong đau đớn lại trông con khổ sở, thế nào lại dính ngay viêm phụ khoa. Đi khám chỗ bác sỹ Hưng bác ấy bảo bị viêm nhẹ, thế mà sao ngứa điên ngứa rồ lên ấy, bác ấy đặt cho viên thuốc thì dịch chảy dề dề, nóng rát, ngứa chỉ muốn nhảy cẫng lên. Đùa chứ bệnh j khổ bệnh nấy thật, cảm giác bẩn tưởi khó chịu. Sau về tự ra hiệu mua thuốc đặt, nói chung đỡ ngứa nhiều nhưng ko hết hẳn đc, đến ngày đèn đỏ vẫn ngứa, ra khí hư nhưng khi qhe lại bị khô, cứ hơi rát ấy. Nói chung là tự nghĩ chắc thôi sống chung với lũ vậy. May là sau tớ quen 1 chị bán thuốc nam, chị ấy bảo lấy 1 liệu trình về dùng thử. Thuốc dạng bột nên đặt hơi mất công, nhưng cảm nhận tốt là ko bị chảy dề dề trong thời gian đặt, cảm giác dễ chịu, hết ngứa lúc lôi ra có cả mảng viêm bong theo. Tớ bị nhẹ mà đặt tới liều t3 thôi mà nó đùn ra cả cục to tướng ấy choáng luôn, vậy mới biết bảo sao phụ nữ dễ bị u cục ung thư là thế. Tớ dùng chưa hết 1 liệu trình có 7 ngày đã khỏi rồi. Đến ngày cũng ko bị khó chịu ngứa ngáy như trước nữa, thuốc này chữa cho nhiều chị bị viêm lộ tuyến cũng khỏi hẳn luôn, b nào bị cứ hỏi tớ nhé. Tớ mới bị nhẹ mà cảm giác đã khó chịu vậy rồi thì tớ nghĩ bị nặng chắc cũng không ăn ko ngủ nổi đâu
    Hi chia sẻ rất thật của tớ, trước xấu hổ chả dám nói với ai vì toàn bị bệnh oái oăm mà khổ sở vô cùng, nhưng đi chữa mới thấy nhiều người bị giống mình. Chia sẻ để các bạn đi chữa đúng chỗ, khỏi hẳn, đỡ tốn chi phí các bạn ak. Có j cần hỏi cứ liên lạc với tớ nhé 0984.415.615

8. mebephongnhi

mebephongnhi Thành viên sắp chính thức

9. huongpham_2414

huongpham_2414 Thành viên mới

Như thế này các mẹ ơi, trên thị trường mới có sản phẩm Gel phụ khoa Lisa house đo, sản phẩm này lành tính, có thể ăn được cơ. Em mới dùng được 1 tuần mà thấy ok lắm =)) ak fanpage sản phẩm này nhé: http://bit.ly/lisa-house