Tìm Gia Sư Cho Con

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi hoàng văn nhất, 8/1/2019.

1. hoàng văn nhất

hoàng văn nhất Thành viên mới

Em chào anh chị , em là Nhất , sinh viên trường Đại học Quốc Gia Hà Nội , em đã có kinh nghiệm 3 năm làm gia sư. Từng được học bổng toàn phần của Panasonic 2017, kết quả học tập loại giỏi ở trường. ( em có thể cung cấp bảng điểm ạ )
    Em có thể dạy các môn toán , tiếng việt , tiếng anh , lý , hóa ... chuyên về các bạn tiểu học và trung học cơ sở.
    thời gian dạy là 1.5-2h tùy thuộc vào khả năng tiếp thu của học sinh.
    Hiện tại , ngoài dạy gia sư em còn nhận tìm gia sư cho các anh chị có nhu cầu, em làm cá nhân nên sẽ không có chuyện lừa dối phía gia đình như các trung tâm gia sư .
    Các bạn em giới thiệu, em đảm bảo sẽ trung thực về thành tích , trường, lớp và đã có kinh nghiệm dạy. Sinh viên các trường có chất lượng đào tạo tốt như Bách Khoa, Kinh tế Quốc Dân, Sư Phạm, ĐHQG... tùy thuộc vào địa chỉ ạ.
    Nếu anh, chị có nhu cầu có thể liên lạc với em ( không mất phí phía gia đình ạ)
    0961243397.
    Hiện tại em vẫn đang giới thiệu cho khá nhiều phụ huynh và chưa có ai phàn nàn về gia sư đâu ạ, em cảm ơn nhiều nhiều ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoàng văn nhất
    Đang tải...

2. hoàng văn nhất

hiện tại , em đang kèm cho một bé kém phát triển tư duy ở Mỹ Đình, bé không thể tự mặc đồ ,không làm được các phép toán đơn giản cộng trừ vào ngày đầu tiên em dạy .
    Đến nay là 4 tháng, bé có thể làm được toán cộng, trừ hai chữ số có nhớ , tập trung và không đập phá đồ đạc nữa ạ.

3. me iu nghé

me iu nghé

bao tiền 1 buổi bạn?

4. hoàng văn nhất

Các lớp em giao được chủ yếu cho giới thiệu giữa các phụ huynh với nhau, em không chạy quảng cáo nhưng vẫn có khá nhiều phụ huynh gọi điện nhờ em tìm gia sư do thiếu tin tưởng phía trung tâm ( thật ra bên trung tâm làm việc rất chộp giật ạ ) .
    Em không thu phí bên gia đình mà chỉ lấy một khoản tiền nhỏ ( chưa đến 20% còn trung tâm là 40-50%) từ phía các bạn sinh viên . Em cũng đảm bảo là nếu cả sinh viên và phụ huynh thống nhất em mới thu phí sau buổi dạy đầu tiên ạ, ngoài ra gia sư đến sẽ chứng minh trường,lớp và thành tích nếu gia đình yêu cầu. Bên các trung tâm có cả dịch vụ làm thẻ sinh viên giả để lừa gia đình, nhưng em thì không biết nên chắc chắn gia sư em giới thiệu sẽ không có chuyện ấy đâu ạ.

5. hoàng văn nhất

chị ơi tùy thuộc vào mức độ và yêu cầu của chị ạ , nếu con đang thi chuyển cấp thì phí sẽ từ 120-150k/ buổi cho 1.5-2h đồng hồ. Nếu ôn kiến thức nâng cao và ôn chuyên thì là 150k/ buổi. Còn học bám sát chương trình của nhà trường thì chỉ 120k cho các bạn lớp nhỏ thôi chị.

6. Blacasa Việt Nam

Blacasa Việt Nam Thành viên sắp chính thức

Bạn Nhất và các anh chị có thể sử dụng thử Nền tảng chia sẻ gia sư Blacasa tại blacasa.vn nhé.

Cái này rất hay ở chỗ hệ thống có rất nhiều gia sư và hoạt động theo mô hình 4.0 ạ. Các anh chị tìm gia sư chỉ cần đăng lớp là có gia sư ứng tuyển.

Những nhóm như bạn Nhất thì có thể tìm các lớp phù hợp có thể dạy hoặc tìm kiếm gia sư cho các lớp của các bạn trên nền tảng.

7. Mẹ_Bống_Bon

Mẹ_Bống_Bon Thành viên rất tích cực

Chị cần gia sư cho con học lớp 4 và lớp 6 (bé gái). Nhà chị ở gần viện huyết học truyền máu trung ương.

8. Cua Xì Ke

Cua Xì Ke famous lady :3

em hóng :)

9. Blacasa Việt Nam

Blacasa Việt Nam Thành viên sắp chính thức

Các mẹ có nhu cầu tìm gia sư dùng thử dịch vụ của Blacasa nhé. Nhanh, tiện, miễn phí ạ www.blacasa.vn. Đã được VTV1 đưa tin đấy ạ

10. timgiasu123

timgiasu123 Thành viên tập sự

Bạn thử vào https://vieclam123.vn/ nhé, tìm lớp và gia sư hoàn toàn miễn phí mà vẫn được tư vấn nhiệt tình nhất có thể :v