Toàn quốc: Tinh Bột Nghệ - Nghệ An

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mampapa1, 19/3/2017.

1. Mampapa1

Mampapa1 Thành viên mới

Chào các chị, các mẹ.
    Em là người chính gốc huyện Tân Kỳ - Nghệ An (miền tây xứ Nghệ), vùng mà nghệ có hàm lượng curcumin cao nhất.
    Em dám khẳng định chị gái em là người làm tinh bột nghệ có tâm nhất xứ Nghệ luôn [​IMG]
    [​IMG] Mọi công đoạn đều làm thủ công, rửa rất sạch, làm rất kĩ, rất mất thời gian, phải là phơi bóng râm mới chịu (phơi nắng nhanh khô nhưng mất chất)
    [​IMG]Lại còn cán thủ công chứ ko mang đi xay máy vì sợ lẫn tạp chất, mặc dù biết là xay thì mới mịn đẹp.
    25kg nghệ mới làm nên 1kg nghệ nguyên chất chuẩn chất lượng loại 1.
    Tác dụng thì rất nhiều:
    - Làm đẹp da, chống lão hóa
    - Bổ máu, giảm mỡ trong máu, hỗ trợ giảm cân
    - Chữa đại tràng, viêm loét, đau dạ dày, phòng ngừa ung thư
    Tinh nghệ vàng sử dụng thích hợp với mọi lứa tuổi, giúp đào thải, phá ứ huyết, loại bỏ những chất độc có trong cơ thể con người, nhất là phụ nữ vừa mới sinh con xong. Nó giúp phá ứ huyết, tăng lượng hồng cầu đã bị mất đi trong quá trình sinh nở, tăng khả năng miễn dịch trong cơ thể và tránh bị nhiễm trùng.

Ngoài ra, những người đang gặp phải tình trạng tăng cân quá độ cũng thường tìm đến với tinh bột nghệ. Nghệ vàng giúp đốt cháy lượng mỡ thừa có bên trong cơ thể giúp chị em giảm cân đi một cách nhanh chóng và an toàn. Đặc biệt còn rất tốt cho làn da của phái đẹp, nó giúp trắng da, liền sẹo, xóa bỏ vết nhăn và chống mụn mọc trên da.
    Em bán mọi miền tổ quốc ạ, sỉ lẻ đều có.

Mọi người lấy thì nhắn em qua sdt 0165.626.1735 hoặc 091.688.4191
    Em bán theo cái tâm và bán sản phẩm của quê hương nên chữ "Tín" em đặt lên hàng đầu, đảm bảo 100% chất lượng.
    Toàn bán cho người quen, giờ em mới đăng bán trên mạng vì thấy nhiều người có nhu cầu mua hàng chuẩn, chị gái em có tinh thần làm hăng say sau khi nhận được nhiều người phản hồi tốt quá ạ :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mampapa1
  2. Mampapa1

Mampapa1 Thành viên mới

Ngoài tinh nghệ vàng nhà em còn có bột tinh nghệ đen ạ.