Toàn quốc: Trị Mụn Hiệu Quả Bất Ngờ Giá Sinh Viên

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi katychan, 25/5/2017.

1. katychan

katychan Thành viên tập sự

Câu chuyện của mình là 1 đứa sv sắp tốt nghiệp và phải chật vật đi trị mụn
    Mình đã từng bị mụn rất nặng và đã thử rất nhiều sản phẩm trị mụn từ trong nước đến ngoài nước nhưng đều không hiệu quả. Không phải sản phẩm không tốt mà là hiệu quả không khả quan và tốn nhiều tiền bạc. Mình chưa từng đi spa hay các trung tâm thẩm mỹ để điều trị mụn vì mình đã đọc rất nhiều feedback ko hiệu quả cho những dịch vụ ấy mà chỉ tốn tiền và thời gian mà thôi. Mình không nói là không trị được nhưng để đạt được như mong muốn thì là 1 điều rất tốn kém và quả xa xỉ đối với 1 đứa sv như mình.
    Thật ra lúc đầu mình cũng không bị mụn nhiều đâu nhưng vì không biết cách chăm sóc da cộng thêm sử dụng lung tung mỹ phẩm và thức khuya học hành nên thành ra các mặt mình ngày càng xuống cấp. Con gái mà không biết giữ gìn nhan sắc thì xấu đi ai mà nhìn . Với lại thời buổi này là con gái phải xinh. ☺☺☺
    Mình đã tìm đọc rồi thử linh tinh các sản phẩm theo các bài viết ở trên mạng mà chẳng đi vào đâu. Nhất là khi mình dùng các mp nổi tiếng như innisfree, neutrogena...nhưng chỉ không những tốn tiền mà mụn còn nặng thêm (hix hix mình đã phải rất tiết kiệm để mua chúng). Thiết nghĩ mình sẽ bỏ cuộc ở đây nhưng niềm mong muốn hết mụn trong mình vẫn trỗi dậy. Mình tìm đến các sp vn như nacurgo và decumar, rất may da mình hợp với hàng trong nước. Mụn mình có bớt đi nhưng chỉ tạm thời thôi và rồi lại nổi lại. Dù các sp này giá rẻ hơn hàng ngoại nhưng thành phần và chức năng ko dùng lâu dài được, cũng có thể dùng được nhưng hiệu quả sẽ rất lâu và gấp đôi sp mình đang dùng bây giờ như gel decumar rất nhờn rít và bắt nắng khiến da mình sạm đi, và rất sần sùi nên mình dùng 2 típ là ko dùng nữa dù rất muốn kiên trì.
    Nhưng này mình đã tìm được một sp thần thánh cũng ở vn nhưng đã cứu thoát mình khỏi lũ mụn đáng ghét với chi phí tiết kiệm hơn rất nhiều mà có thể sử dụng lâu dài ko hại da. Sp hoàn toàn rất thiên nhiên được chứng nhận bởi bộ y tế hẳn hoi và phù hợp cho mọi loại da kể cả da nhạy cảm nhất. Vì thế các bạn ko phải lăn tăn, dùng rồi bạn sẽ nghiện luôn ấy, như mình nè
    Mình ko viết bài này để pr sp mình dùng. Vì ko cần mình pr nó vẫn hot. Chỉ là mình mong muốn có nhiều bạn sv như mình có thể tìm đọc được bài viết này để có thể trị mụn hiệu quả như mình mà ko tốn kém và mất thời gian vì mình đã từng trãi qua rồi.
    Mình biết bây giờ cũng có nhiều sp trị mụn ở vn hiệu quả nhưng có vẻ đắt hơn sp mình đang dùng và chưa được chứng nhận rõ ràng.
    Nói chung sp mình dùng giá rất sv và mình an tâm khi sử dụng nó vì da mình bây giờ đã được cải thiện ☺
    Nếu bạn nào có thắc mắc hay muốn tư vấn thêm về cách điều trị mụn và chăm sóc da hiệu quả thì hãy inbox cho mình qua fb này nhé
    https://m.facebook.com/tcn315
    Mình sẽ tư vấn free cho các bạn vì mình đã có rất nhiều kinh nghiệm.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi katychan