Hà Nội: Trợ Giúp Chủ Dn Và Kế Toán.

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi ku bear, 26/11/2015.

1. ku bear

ku bear Thành viên rất tích cực

Chào các bố mẹ,
    Hiện nay, em thấy rất nhiều các chủ doanh nghiệp chỉ lo kiếm tiền mà chưa quan tâm giữ tiền.
    Có rất nhiều các bạn kế toán làm việc tại các công ty nhưng vẫn chưa yên tâm với vốn kinh nghiệm mình có,mặc dù có học hỏi nhưng chưa kịp thời và chính xác.
    Chính cả 2 điều này đều có thể làm thất thoát một lượng tài chính lớn không đáng có cho chủ doanh nghiệp.
    Em có thể trợ giúp các anh chị chủ doanh nghiệp trong việc kiểm soát hoạt động của bộ máy kế toán: chuẩn mực kế toán; nghị định, thông tư áp dụng cho DN; xây dựng quy trình bộ máy kế toán; hướng dẫn, phân việc, đào tạo nhân viên kế toán; kiểm soát quá trình hạch toán kế toán; lập và kiểm soát các báo cáo gửi cho các cơ quan chủ quản;....
    Đồng hành cùng chủ DN kiểm soát chặt chẽ kế toán nội bộ và tư vấn làm giảm chi phí kinh doanh phù hợp, đạt hiệu quả.
    Đồng hành cùng các bạn kế toán trong công việc chuyên môn.
    Em tốt nghiệp HVTC loại Khá,kinh nghiệm làm việc kế toán lâu năm và được đánh giá cao về chuyên môn; Niềm đam mê và yêu nghề, tinh thần trách nhiệm cao; Có kinh nghiệm làm việc với các đối tác, thuế. Và đặc biệt, em đã làm cho công ty dịch vụ kế toán mà người quản lý trực tiếp là thanh tra thuế, chính vì thế em biết những yêu cầu CẦN và ĐỦ mà cơ quan thuế yêu cầu khi thanh tra, kiểm tra với từng loại hình DN.
    Do hoàn cảnh hiện tại của em ( con em còn nhỏ và hay ốm vặt) nên em vừa nghỉ làm hành chính cho công ty kiểm toán và tư vấn thuế. Em nhận trợ giúp các anh chị chủ DN quản lý bộ máy kế toán, các bạn kế toán các công việc liên quan tới kế toán. Thời gian làm việc không cố định. Chi phí phù hợp và nhẹ nhàng. Hồ sơ lý lịch bản thân minh bạch. Tinh thần trách nhiệm cao.
    Anh chị và đồng nghiệp nào cần vui lòng call cho em qua số 0936.284.169 hoặc nhắn tin tại diễn đàn.
    Trân trọng cảm ơn và hy vọng được hợp tác!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ku bear