Toàn quốc: Update 9/9: Thêm đồ thu đông cho các mẹ minhon 42-45kg + body trẻ em siêu xinh, siêu iu..

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Me_Minh_Vu, 21/8/2013.

1. Me_Minh_Vu

Me_Minh_Vu Thành viên chính thức

Chào các mẹ,

Lời đầu em xin cảm ơn các mẹ đã ủng hộ em suốt mấy ngày vừa qua! Có 1 điều em nhận thấy là mặc dù đồ của em để giá rất rẻ rồi nhưng các mẹ vẫn mặc cả nhiều nên em sẽ để luôn giá fix, ko giảm thêm nữa. Em xin phép không trả lời sms hoặc inbox mặc cả các mẹ nhé! Mẹ nào lấy nhiều đồ em sẽ giảm cho 1 chút xíu gọi là làm quen ạ. Cảm ơn các mẹ 1 lần nữa!

Em có nhận ship hàng với cách tính phí như sau ạ:
    Tại Hà Nội
    - Free ship cho các đơn hàng >= 200k (ko quá 10 km) hoặc tiện đường em qua
    - Từ 10-20k cho các đơn hàng < 200k tùy xa, gần (ko quá 10 km) vì em đi xe ga nếu ship xa quá ko bõ tiền xăng em đổ.
    Các tỉnh khác
    - Free ship cho các đơn hàng >= 250k, các mẹ chuyển khoản cho em trước rồi em sẽ gửi đồ cho các mẹ = CPN.
    - Những đơn hàng < 250k, các mẹ vui lòng chuyển khoản tiền hàng + tiền ship rồi em sẽ gửi đồ.

Dưới đây là một số mỹ phẩm, quần áo-giày dép- túi xách người lớn, trẻ em cần thanh lý. Mời các mẹ xem qua ạ!

Base VOV 90% 60k -> fix 50k Đã bán

Dạ kẻ mắt The Face Shop 70k -> fix 60k Đã bán

Kẻ lông mày Etude 40k -> fix 30k Đã bán

Mascara 4D Missha mới 99% 80k -> fix 70k Đã bán

Phấn phủ mini Nature Republic 60k -> fix 50k Đã bán

BB by Flower mới 98% 70k -> fix 60k Đã bán

Mỹ phẩm cũ em đã thanh lý xong, hiện còn 2 set dưỡng da này thôi ạ.

Mỹ phẩm dưỡng da bộ Snail của Nature Republic mới 80%, duy chỉ có hộp kem là còn 50% chuyên dùng cho da nhờn, bị mụn, vết thâm do mụn, nám da. Em này còn có tác dụng làm trắng da, mềm da. Bộ này em mua full bộ ở mẹ Dung - SammiShop đình đám trên forum Muare nhé - giá thanh lý là 1000k, em free ship tặng luôn 1 nước rửa cọ Missha 200 ml (em mua 220k ở nhà mẹ Dung SammiShop ạ) và thẻ VIP của SammiShop (luôn giảm 5% cho mọi đơn hàng) -> fix 800k -> Đã bán

Set dưỡng da mini Sâm tinh chất vàng hàng hot của Missha mới 95% dùng em này xong da cứ gọi là mướt, mịn, trẻ hóa da và làm trắng da nhé các mẹ - 180k -> fix 150k

Ké cẩm 1 em Gel lô hội Dr Spiller hàng chuyên dụng ở các thẩm mỹ viện. Mẹ nào mới đốt mụn thịt, hay nốt ruồi hoặc những gì liên quan đến thẩm mỹ, lazer thì dùng em này là nhất đấy ạ, đảm bảo nhanh lành sẹo, nhanh khô chỗ phẫu thuật, bôi vào rất mát, không hề đau. Em mua 1500k, lọ 200 ml giờ còn 100 ml thanh lý 300k ạ -> fix 180k Đã bán

Quần áo - giày dép - túi xách người lớn

Tình hình là sau khi sinh thân hình của em trở nên quá khổ để có thể diện đồ thời "phong độ" và cũng chưa biết khi nào có thể lấy lại form nên em thanh lý cho mẹ nào thích nhé!

1. Áo len Hàn Quốc màu xám - Đã bán

2. Áo Jean dáng dài trái tim mới 99% - 75k, tình yêu 1 thời của em đấy các mẹ. -> Đã bán

3. Áo Jean dáng dài cổ đáp da lộn mới 99% - 65k

4. Phông màu tím than, chất mịn và mát mới 99% - 40k -> Đã bán

5. Váy Maxi chất thô màu hồng cam, em mặc được 2 lần - 50k

6. Váy chữ A đỏ chấm bi trắng hàng Made in Vietnam mới 100% - 180k

7. Sơmi giả vest kẻ, mới 90% mix với áo 2 dây hoặc quây rất trẻ trung và tôn dáng - fix 40k

8. Áo Vest đen, vải Nhật hơi bóng, cổ tay loe có kim tuyến mới 90%, hàng may các mẹ nhé, em mới chụp lại hình = máy ảnh chứ hôm trước chụp = điện thoại dìm hàng áo quá - 100k -> fix 90k

9. Áo Vest jean tay lỡ mới 100% dáng siêu đẹp em mua 450k, em này em cũng mới chụp lại ảnh - thanh lý 200k -> fix 190k Đã bán

10. Set đồ lót xách tay Nhật Wacoal mới 100% - Đã bán

11. Váy len màu đỏ tươi mua tại Hàn Quốc mới 99,9% chị em mặc đúng 1 lần. Mặc rất tôn da, tôn dáng các mẹ nhé! Mẹ nào 55-60 kg mặc là ok ạ. Lúc tối nay có mẹ đến thử đẹp quá cơ nhưng mẹ ấy hơn 30 rồi nên ko thích bon chen, em còn thấy tiếc vì mẹ ấy ko lấy - 280k ->Đã bán

12. Áo dạ dáng dài hồng nhạt sz L - dạ sần mới 99% - Hàng mua tại Hàn Quốc nhé - fix 400k

13. Váy Nefertiti xanh cốm sz XL, chị em nào khoảng 60-65 kg mặc được ạ, mới 98% - 200k -> Đã bán

14. Sơmi đen cổ Peterpan trắng sz M mới 99% - Đã bán

15. Blazer tay lỡ xanh cổ vịt sz L mới 99% - 110k -> fix 100k Đã bán

16. Áo dạ dáng dài hồng đậm dạ lì cực đẹp sz M nhưng mẹ nào dưới 60 kg vẫn mặc tốt nhé! Em này mà mix với len dáng dài và boot cao cổ thì ko chê vào đâu được :D hàng mua tại Hàn Quốc - 550k

17. Giày sz 39 cần thanh lý, form nhỏ nên mẹ nào đi sz 38 đi sẽ thích hợp hơn nhé!

Còn lại 1 đôi duy nhất:

Giày Oxford hàng đặt màu xanh cốm chất liệu da PU mới 100% mix với blazer và skinny hoặc mix với sơmi và skinny rất hợp ạ - 160k

Thêm 1 em hàng da Trung Quốc bà chị em xách về sz 245 form nhỏ, mẹ nào đi sz 38 bon chen tốt ạ, gót hơi xước nên em thanh lý rẻ - 100k -> Đã bán

18. Túi xách Kyoko's Leather màu bã trầu mới 100% đẹp từng cm, chị em nào thích phong cách Vintage hoặc style như Nana trong phim "Hunter city" thì rinh ngay em nó về nhé - Đã bán

Túi xách tay CDeiro da bóng mềm đẹp long lanh ko tì vết - hàng auth chứ ko phải hàng fake nhé các mẹ - 700k -> fix 650k -> Đã bán

19. Ví cầm tay da PU bóng mới 99% hàng Hồng Kông sang trọng, tha hồ đựng đồ nhé - 100k -> Đã bán

Ví cầm tay da hàng Hồng Kông, để được giấy tờ, thẻ ATM và nhiều thứ, nhìn rất xinh và kiểu dáng lạ mắt, hàng tặng của bà chị em ạ - 180k

20. Sơmi voan chấm bi Nefertiti sz M, em mua chưa mặc lần nào, em mặc sz L nhưng thích quá nên cứ bon chen, cuối cùng đành thanh lý - 160k Đã bán

21. Sơmi kẻ lửng bo gấu mới 100% 50-55 kg có thể mặc, mix với áo 2 dây như hình sẽ rất style nhé! - Đã bán

22. Phông kẻ rớt vai, mặc lên nhìn yêu lắm, chị em nào trẻ trung, teen mặc nhìn yêu lắm nhé - fix 40k

23. Sơmi cách điệu phi bóng sz M, mix với váy hoặc skinny đều OK ạ, dáng xuông nhé! Đã bán

24. Váy đen Nerfertiti sz XL, mẹ nào khoảng 60-65 kg mặc vừa xinh nhé! Nhìn ngoài trông đẹp và mới hơn ạ, váy ôm sát người trông rất sang, em mới mặc có 1 lần - 240k

25. Sơmi len mỏng phối voan vàng Hàn Quốc free size, dáng xuông dài ngang mông, mặc lên nhìn yêu lắm ạ, mùa thu mặc rất hợp đấy các mẹ nhé - 90k

26. Váy ngủ, em mua mặc đúng 1 lần đợt honeymoon nhé, lên dáng sexy lắm các mẹ nhé! Còn quần nhưng sợ các mẹ chê đồ lót dùng rồi nên em ko post - Đã bán

27. Áo sát nách, em này mặc mùa hè với sooc, hoặc mùa thu mặc theo kiểu áo gile mix với sơmi rất lạ nhé! Hàng Nhật ạ mới 85% - 20k, giá rẻ rùi nên em ko fix thêm ạ

28. Sơmi len phối voan trắng Hàn Quốc free size, mặc lên rất xinh các mẹ nhé! - 90k

29. Len cộc tay hồng be phối ren free size, màu xinh lắm các mẹ ạ, tôn da, mặc lên nhìn rất dễ thương, các mẹ mix với váy hoặc skinny thì ko chê vào đâu được ạ - 90k

30. Voan màu café cổ Peter Pan đen sz M, hàng may ạ, em mới mặc có 1 lần thôi - 45k -> Đã bán

31. Sơmi dài tay voan màu cam cổ da báo, em mua về mặc ko hợp vì vòng 1 khiêm tốn :(, mẹ nào nở nang chút thì hợp hơn ạ, cắm thùng với skinny hoặc quần công sở đều hợp ạ - Đã bán

32. Bộ mặc nhà cotton màu cam sz M, em mua mặc đúng 1 lần thì chồng chê là trông như củ khoai nên ko mặc nữa, mặc tôn da, tôn dáng lắm mỗi tội dáng em ko đẹp :( - Đã bán

33. Phông đen chấm bi dáng dài free sz, dáng chuẩn lắm các mẹ nhé, mặc lên rất xinh, mix với blazer trông lạ lạ - 60k -> Đã bán

34. Phông kẻ trắng + rêu nhạt dáng dài free sz, hàng Thụy Điển, mặc lên nhìn trông năng động, sport, trẻ trung, đi chơi là nhất đấy ạ - 80k -> Đã bán

35. Phông tím than kẻ trắng free sz, mặc lên cũng đẹp, cotton đẹp, mềm, co giãn thoải mái, hồi bầu bí em vẫn mặc đấy ạ, mặc nhiều rùi nên thanh lý - Đã bán

36. Váy bầu chất dạ màu đen đính đá, trời se se lạnh hoặc lạnh mặc đều OK nhé các mẹ, mới toanh ạ, mẹ nào cao > 1,58 mặc vào sẽ đẹp hơn vì váy ko quá dài, có thể mặc đến lúc sinh ạ - 110k -> Đã bán

37. Váy bầu chất dạ màu ghi phối ren, em này thì chỉ mặc được đến lúc khoảng 6-7 tháng tùy vào mẹ bụng bé, to nhé, em thì chỉ mặc được đến tháng thứ 5 - 100k -> Đã bán

38. Áo bầu hoa vải voan cổ vuông - 40k -> fix 35k

39. Áo bầu trắng vải voan bebe sz L, có mấy vết hơi ố nên em thanh lý 20k Đã bán

40. Áo bầu trắng vải thô phối ren - 35k Đã bán

41. Quần Kam sz L dáng suông, mặc với sơmi dáng rất đẹp các mẹ nhé! - 120k

42. Jumpsuit sz M, phi bóng, hàng đặt may - 120k -> fix 110k Đã bán

43. Len tím than Hàn Quốc, mặc lên dáng rất yêu nhé các mẹ - 90k, cái này em ko giảm được thêm nhé! Đã bán

44. Sơmi dáng dài phi bóng tím than, mix với dây lưng nhỏ và tregging hoặc skinny trông rất chất ạ, cái này mẹ nào bầu nhỏ nhỏ cũng mặc được nhé - 45k

45. Vest Milaross đen đáp da báo sz L, em mặc được 1 lần, mix với váy công sở, váy voan, sơmi + skinny/ tregging đều OK ạ - 140k -> Đã bán

46. Vest phi bóng màu mỡ gà, hàng thiết kế của Hàn các mẹ nhé, kiểu lạ mắt, hàng độc đấy ạ - 120k cái này em cũng ko fix được thêm.

47. Cardigan len xám trái tim, em mặc được 1 lần, định đú đởn theo các em teen nhưng thất bại thảm hại - 70k -> fix 65k Đã bán

48. Sơmi voan sát nách hồng phấn sz S-M mới 100%,em này mix với chân váy, quần ống suông, skinny hay yếm bò đùi đều đẹp các mẹ nhé, nhìn dễ thương lắm ý, mẹ nào dáng nhỏ nhỏ, dễ thương, trắng trẻo chút mặc lên thì khỏi chê :D thanh lý 100k -> Đã bán

49. Voan màu kem, cổ phối hoa chun gấu sz S-M mới 100%, em này mix với váy xòe, quần công sở, skinny đều OK nhé các mẹ, màu này mặc tôn da lắm ý thanh lý 90k -> Đã bán

50. Áo FullHouse chất len màu ghi có kim tuyến nhẹ hàng Hàn, sz M-L mới 95%, em này mặc trông sang lắm các mẹ nhé, mix với váy hay 2 dây/ quây và quần skinny/ xuông đều rất chất ạ thanh lý 70k

51. Áo FullHouse chất len màu hồng kem hàng Hàn sz M-L mới 95%, màu này mặc lên đáng yêu lắm các mẹ nhé, rất dễ phối màu và phối kiểu, các mẹ cứ váy nhất là váy xòe hot trend năm nay mà mặc, quần cũng ok các mẹ ạ, quá rẻ cho giá 60k

52. Áo Vest HM màu vàng chanh sz S mới 100%, chị em mua em này mới khoác thử đúng 1 lần nhưng vì màu nổi quá mà da lại ko được trắng nên tiếc lắm cũng đành phải thanh lý, hàng này khỏi phải nói nhiều chắc các mẹ cũng biết ạ. Thanh lý 280k -> fix 260k Đã bán

53. Váy xòe chất dạ mỏng ánh kim sz S, em này mặc lên siêu dễ thương, mix với em áo ren nàu nude cũng sz S như hình phía dưới là chuẩn đấy ạ, hoặc em áo voan hồng số 48 ở trên trông cũng rất lạ. Cá nhân em thường thích phối 2 màu đen và trắng/nude, trông thanh thoát mà vẫn sang (vì da em ko trắng nên ko dám đú đởn màu mè nhiều :D)
    Váy thanh lý 100k -> fix 90k
    Áo thanh lý 120k -> fix 110k Đã bán

[​IMG] [​IMG]

53. Váy dạ màu nâu sz S, chất dạ đẹp long lanh, zin 100%, hàng MEGG của Hàn các mẹ nhé mặc lên nhìn rất sang ạ thanh lý 220k

54. Váy dạ mỏng màu tím thủy chung cổ đính đá, mẹ nào trắng trắng mặc em này mix với áo quây trông đúng là sexy lady nhé, mới 98% nên giá thanh lý là 110k.

55. Jumpsuite jean sz S-M, mới toanh các mẹ nhé! Chị chồng em mua về nhưng chưa mặc lần nào vì trẻ quá, em này mặc lên rất chất mà cũng không kém phần điệu đà, nữ tính nhé. Thanh lý 200k

56. Váy NEM da báo sz S, new 99,9%, chị chồng em có 1 bộ sưu tập đồ NEM, có những cái mua về mặc được đúng 1 lần, em này cũng là 1 trong số đó. Mẹ nào trắng trẻo mặc lên trông sang trọng, còn mẹ nào da nâu nâu thì lại trông sành điệu nhé :D Thanh lý 450k -> Đã bán

57. Váy NEM nhung cúp ngực sz S, màu đỏ boóc đô các mẹ nhé! Mới toanh luôn và màu thì cực đẹp, ko hiểu sao chụp lên nó lại ko ra màu đấy, lại còn nhàu nhàu trông dìm hàng dã man. Mẹ nào có V1 đầy đặn thì mặc sẽ đẹp hơn, trông rất sang, các mẹ mix với áo lông hoặc áo có cổ lông là chuẩn ko cần chỉnh ạ. Thanh lý 600k

58. Áo váy hàng đặt may sz S-M, chất voan đẹp ko xước các mẹ nhé! Chị chồng em gần 40 rồi nhưng rất thanh niên, quần áo là phải màu sắc, trẻ trung. Áo này mix với quần soóc hoặc legging trông vừa trẻ trung lại vừa sành điệu, mặc đi chơi là nhất đấy ạ. Thanh lý 120k

59. Áo thun ánh kim sz S-M, mix với chân váy hoặc skinny sáng màu trông rất lạ mắt nhé các mẹ, mùa thu mix thêm với blazer sẽ thêm phần năng động, đi làm hay đi chơi đều được ạ. Thanh lý 120k -> 100k Đã bán

60. Quần suông màu ghi sz S, màu ghi sáng rất đẹp các mẹ nhé! Quần này mix với áo sơmi là đúng chất công sở, vải đẹp, ko nhăn nên các mẹ mặc thoải mái ko phải là nhé, em mặc đồ là thích nhất loại vải gì mà ko phải là đấy ạ. Thanh lý 130k

61. Váy xòe hồng phối họa tiết sz S, màu sắc siêu trẻ trung, mỗi tội màu này hơi kén da 1 chút, mẹ nào trắng trẻo mặc lên sẽ rất đẹp nhé! Thanh lý 180k

62. Chân váy đen sz S, cạp cao nên sẽ ăn gian được 1 phần chân, làm cho chân dài hơn, phần bụng cũng gọn hơn. Thanh lý 80k

63. Áo xanh phối họa tiết nơ cổ sz S-M, em này mặc đi chơi hay đi làm đều OK các mẹ nhé! Tùy cách các mẹ mix đồ, em này lên dáng rất chuẩn, rất trẻ trung ạ. Thanh lý 110k

64. Bộ mặc nhà chất thô sz S-M, mới toanh các mẹ nhé, mỗi tội hơi nhàu 1 chút vì chị chồng em cất kỹ quá, màu và dáng đều rất dễ thương nhé. Thanh lý 80k Đã bán

65. Áo ren phối len ngực, cổ tay sz S-M, áo này chắc chẳng bao giờ bị đụng hàng luôn ạ, phần sau lưng cũng là ren các mẹ nhé! Mặc lên trông chất và lại ko kém phần quyến rũ, sexy. Thanh lý 120k -> fix 100k Đã bán

66. Áo voan in hoa sz S-M, mới toanh các mẹ nhé! Áo này mix với váy thì điệu đà, mix với quần soóc hay quần ngố thì trẻ trung, nói chung là em nó mặc được đa kiểu, rất đáng để mua với giá 150k -> fix 120k Đã bán

67. Áo voan trắng kẻ sọc đính đá sz S-M, áo này rất lạ mắt và độc đáo, chắc cũng chẳng bao giờ đụng hàng đâu ạ, mix với quần soóc cùng mũ lưỡi trai thì trẻ trung, mix với quần và chân váy có thể đi làm hoặc đi chơi đều rất năng động. Thanh lý 100k

[​IMG] [​IMG]

68. Áo voan sát nách phối họa tiết sz S-M, vạt áo có thể thắt thành nơ, các mẹ mặc đi chơi sẽ rất đẹp và lạ, hàng anh rể em mua tặng vợ trong chuyến đi công tác nước ngoài ạ. Thanh lý 110k

69. Áo phông dáng dài sz S-M, thanh lý 50k

70. Áo sát nách họa tiết da báo sz S-M, đẹp và sexy là điều đầu tiên em cảm nhận ở em này ạ, lên dáng rất đẹp, gọn người. Các mẹ có thể mix với chân váy để mặc đi chơi, mặc đi biển thì mix với soóc và thêm em khăn choàng tắm biển sẽ rất tuyệt. Thanh lý 60k

71. Áo dạ lửng NEM sz S-M, áo đẹp, điệu và ấm áp, mặc lên nhìn rất sang, các mẹ có thể mix nhiều kiểu nhé. Thanh lý 600k

72. Quần ngố dài màu đen thêu gấu sz S-M, em này có thể mặc đi làm hoặc đi chơi đều được tùy theo cách các mẹ mix đồ, chất gờ tô đẹp, hơi co giãn nên rất thoải mái và bền. Thanh lý 100k.

73. Quấn ngố bò sz 27, thanh lý 50k

74. Quần ngố dài màu kem sz S-M, mặc đi làm hay đi chơi đều được nhé các mẹ, nhất là mix với mấy em áo màu, quần ko dễ nhăn, mềm và rất thoải mái. Thanh lý 90k

75. Quần ngố dài màu xanh lá sz S-M, màu sắc trẻ trung, hot trend trong vài năm gần đây ạ. Thanh lý 70k

76. Quấn ngố dài màu da bò sz S-M, chất khaki đẹp các mẹ nhé, mặc đi chơi rất đẹp ạ, mix thêm với giày bệt và túi cùng tone thì chuẩn ko cần chỉnh ạ. Thanh lý 70k

77. Quần suông màu hồng đậm sz S-M, trẻ trung và lên dáng rất đẹp các mẹ nhé, màu ở ngoài đẹp hơn nhiều ạ. Thanh lý 110k

78. Quần soóc kẻ sz S-M, mặc đi chơi trông rất trẻ trung và năng động các mẹ nhé. Thanh lý 40k

79. Sandal EvaShoes 9 cm màu xanh lá đậm sz 37, đẹp và chắc chắn, em chẳng bao giờ đi loại này nên cũng chẳng biết phải giới thiệu em nó thế nào nữa ạ. Thanh lý 300k

80. Quần suông nâu café đáp da báo túi, chất vải đẹp, đứng quần, lên dáng rất đẹp, mất 1 khuy nên em thanh lý rẻ 130k

81. Sơmi voan Guess, rất đẹp các mẹ nhé! Có thể kết hợp cùng với chân váy hoặc quần công sở để đi làm, hoặc kết hợp với soóc, quần ngố để đi chơi – thanh lý 80k

82. Vest Emspo ghi tối, mới 99%, màu rất sang nhé các mẹ, mặc lên rất tôn dáng ạ - thanh lý 150k

83. Chân váy xòe new 100% nguyên tag – thanh lý 100k

84. Sơmi NEM kẻ ko bao giờ lỗi mốt các mẹ nhé, mặc nhiều rùi nên thanh lý 80k

85. Vest Emspo đỏ, mẹ nào trắng trẻo mặc lên rất xinh nhé, ở ngoài màu sáng và đẹp hơn trong hình ạ – thanh lý 150k

86. Áo Blue Exchange, mặc nhiều rồi ạ, dáng ôm mặc lên trông cũng xinh lắm – thanh lý 40k

87. Váy MEGG màu tím chết mới 99%, mẹ nào trắng trẻo mặc sẽ nổi bần bật luôn ạ - thanh lý 200k (ko kèm belt ạ, belt này em mua gần 300k đấy ạ )

88. Bộ Vest vải gờ tô, ở ngoài màu sáng hơn trong hình các mẹ nhé, mặc kèm áo quay, 2 dây hay sơmi màu trắng hoặc màu nude đều đẹp ạ - thanh lý 300k

89. Quần gờ tô màu mỡ gà, dáng ôm các mẹ nhé, chất này bền, ko xù và khó bai ạ - thanh lý 90k

90. Bộ Vest dạ Prada, cổ lông mặc lên rất sang và ấm áp ạ - thanh lý 400k

91. Váy phối voan, dáng bút chì mới 100% chỉ thiếu tag thôi ạ, mặc lên trông đầy đặn và ăn gian được chiều dài của những đôi chân ngắn ạ :D – thanh lý 220k

92. Sơmi Chlee', chất mềm, mịn, mát, mặc rất tôn da, thanh lý 50k

93. Quần ngố bò xanh đen, mới toanh ạ - thanh lý 70k

94. Quần suông màu ghi tối, hàng Hồng Kông, chất vải đanh, lên dáng quần rất đẹp – thanh lý 120k

95. Sơmi kẻ vàng, ko bao giờ lỗi mốt ạ, mẹ nào da trắng trẻo mặc sẽ rất xinh nhé – thanh lý 40k

96. Sơmi IVY màu xanh cổ vịt chứ ko phải màu như hình các mẹ nhé, mặc lên rất tôn da, chất voan mịn đẹp, dày dặn, ko cần mặc lót bên trong, thanh lý 130k

97. Áo TNG – thanh lý 40k

98. Vest Eva de Eva xanh cổ vịt chứ ko phải màu như hình đâu ạ, bên ngoài trông đẹp và mới hơn trong hình, mẹ nào trắng trẻo chút mặc lên cứ gọi là nuột :D – thanh lý 180k

Quần áo trẻ em

Em còn 1 số mẫu body jean, yếm jean hàng xách tay Âu, Á cần thanh lý. Hàng rất đẹp và mới, mời các mẹ xem ạ.
    Mẫu 1 sz 90 - 100k -> fix 90k

Mẫu 2 jean dày dặn và đẹp sz 100 - 100k - Đã bán

Mẫu 3 Body nỉ dày đáp mặt gấu sz 80 - 90k -> fix 80k

Mẫu 4 yếm chất thô dày, đẹp sz 80 - 90k. Cái này cực chất khi mặc kết hợp áo sơmi và nơ cổ mix với mũ bê rê nhé các mẹ - Đã bán

Mẫu 5 Body nỉ đẹp xuất Nhật sz 70 - 100k -> fix 90k

Mẫu 6 Body nỉ dày in hình chú chó sz 80 - 90k -> fix 80k

Mẫu 7 Yếm jean Disney cực yêu sz 90 - 110k -> fix 100k

Mặt trước

Mặt sau

Mẫu 8 Body cotton mỏng sz 90 - 60k -> fix 50k

Mẫu 9 Váy jean lót nỉ hàng xách tay Hàn sz 90, hàng mới 95%, là đi sẽ đẹp như mới các mẹ nhé! Em lười quá, lại là ko khéo. Váy xinh mà mặc rất ấm ạ - 150k - fix 130k

Mẫu 10 Váy thô hàng xách tay Nhật sz 100 xinh lắm các mẹ nhé, chất thô đẹp và mát - 80k -> fix 70k

Mẫu 11 Body xách tay Nhật sz 70, chất gì em cũng ko biết nhưng dày dặn và ấm ạ, mới coóng các mẹ nhé - 110k - fix 100k

Mẫu 12 Body khaki Mikihouse (Nhật) sz 100, mới toanh các mẹ nhé - 100k -> fix 90k

Mẫu 13 Body thô hàng Nhật sz 90, chất thô đẹp các mẹ nhé, hơi bị bẩn tí ti gần mặt chú chó, mẹ nào mua về thì giặt qua là hết ạ - 90k -> fix 80k

Mẫu 14 Yếm nhung dày hàng Nhật sz 80, quần dài các mẹ nhé! Màu này dễ kết hợp quần áo lắm ạ, đẹp và ấm, quá rẻ cho giá 130k -> fix 120k

Bạn em có mấy bình sữa mới 100% (chỉ thiếu cái hộp) muốn thanh lý, mẹ nào có nhu cầu không ạ?

Bình sữa Suavinex 270 ml, hàng Tây Ban Nha, giá gốc 335k, giá thanh lý 280k

Bình sữa Medela 150 ml núm Calma giá gốc 565k, giá thanh lý 450k

Bình sữa silicon Farlin 260 ml, giá gốc 185k, giá thanh lý 120k

Đồ ở ngoài trông mới và đẹp hơn so với hình các mẹ nhé, đây là nhận xét của 1 mẹ đã mua hàng của em ạ. Mẹ nào quan tâm thì sms hoặc call cho em số 0989060598 - em tên Thùy ạ. Hàng thanh lý nên giá đã rẻ rùi, các mẹ đừng mặc cả mà khổ thân em. Các mẹ có thể qua Đại Học Hà Nội lấy đồ giúp em, nếu muốn xem đồ thì mời các mẹ ghé nhà em, cũng ở ngay gần đó thôi ạ.
    Cảm ơn các mẹ đã quan tâm!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_Minh_Vu
    Đang tải...

2. SữaBòTươi

SữaBòTươi Sữa sạch PhùĐổng FREESHIP

Ðề: Thanh lý Mỹ phẩm Hàn Quốc Innisfree, The Face Shop, Missha, Nature Republic, Skin Food

cái che khuyết điểm số 7 và 13 hình ntn bạn nhỉ, tìm mãi mới thấy đc iem 13 hức

3. ngocleminh

ngocleminh Thành viên tích cực

Ðề: Thanh lý Mỹ phẩm Hàn Quốc Innisfree, The Face Shop, Missha, Nature Republic, Skin Food

Mn up ảnh mỹ phẩm lên đi, mình ko hình dung đc nó ntn cả, quan tâm mấy cái phân innisfree

4. Me_Minh_Vu

Hình đây mẹ nó nhé! Cái che khuyết điểm số 7 có em lấy rùi, chỉ còn số 13 thôi mẹ nó ạ.

5. Me_Minh_Vu

Của mẹ nó đây nhé! Mineral Pact là phấn nén, cái còn lại là phấn bột mẹ nó ạ.

6. Susu1090

Susu1090 Thành viên chính thức

Bb holica còn ko mn.nhà mn xa quá nên hơi bị phân vân

7. Me_Minh_Vu

Đã bán rùi mẹ nó nhá! Vài hôm nữa mình update thêm, lúc đó mẹ nó qua ủng hộ mình nhé!

8. vietanh12g

vietanh12g Đủ quyền lập Họ

Mẹ nó xóa bớt hộp thư đi hic vừa hỏi đồ đa hết r ư :(

9. hemera

hemera Thành viên rất tích cực

tint berry girl còn ko chị ơi.............................................

10. mitvaheo

mitvaheo Thành viên chính thức

Chị ơi, em em nó muốn lấy Che khuyết điểm Surprise của Etude, đã bán chưa chị :rolleyes:

11. Me_Minh_Vu

Xin lỗi mẹ nó nhé! Nhiều người pm làm mình nhầm hết cả lên. 1,2 hôm nữa mình up thêm đồ nhất định là sẽ ưu tiên mẹ nó! Mình ship đến cho mẹ nó luôn! Khuyến mại thêm em tint của apo nhé!

12. Me_Minh_Vu

Đã bán rồi em nhé! Sắp tới có hàng chị để dành cho :)

13. quanthuha

quanthuha dauduahandmade.tk

Toàn đồ make up nhỉ, chúc mẹ nó thanh lý nhanh nhé

14. Me_Minh_Vu

Mẹ nó định tìm hàng dưỡng da à? Mẹ nó đợi 1, 2 hôm nữa hàng về tiếp thì em up lên nhé! Bên chị em vẫn còn hàng ạ.

15. sweet_eyes

sweet_eyes Mỹ phẩm xách tay Hàn, Úc, Nhật,

cái mặtnạ ngủ cònko ạ@? còn bn ml?

16. Me_Minh_Vu

Còn em nhé! 100 ml em ạ, giờ còn khoảng 90 ml :)

17. vietanh12g

vietanh12g Đủ quyền lập Họ

Ok b đánh dấu topic nhé
    .
    .
    .
    .

18. sweet_eyes

sweet_eyes Mỹ phẩm xách tay Hàn, Úc, Nhật,

thế thứ 2 tới t qua đh hà nội lấy đc k?
    ak :D fix nữa k ạ?

19. shortie181

shortie181 Bắt đầu tích cực

đang định hỏi mà chị bán gần hết đồ r` :(

20. Me_Minh_Vu

Fix nhiệt tình rồi đó em. Ko ai thanh lý đồ rẻ hơn chị đâu. Thứ 2 qua thì gọi chị nhá. Sms chị lấy số không có bạn đặt hàng mất. Nãy có bạn pm lấy 4 món còn lại nhưng chị hỏi địa chỉ, sđt thì ko thấy reply lại.