Hà Nội: Update đồ 23/04 - Quần áo, túi ví, mỹ phẩm - Giá nào cũng có, mời các mẹ vào ngó nghiêng

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi ping sophie paris, 28/3/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. ping sophie paris

ping sophie paris Bắt đầu nổi tiếng

Em có một ít đồ không, vẫn mới vẫn đẹp, có đồ thì thuộc dạng mới, có đồ mới ít mới nhiều muốn đem lên thanh lý để thêm tiền lo cho bản thân trong những ngày rong ruổi tìm việc sắp tới, nôm na là lấy ngắn nuôi dài. Ai đi qua ưng được cái gì thì ới em. Giá em để là giá bán. Em nói lại lần nữa là hoàn toàn là giá bán. Nên các mẹ đừng ới mặc cả nhé. Tội nghiệp em lắm. Mua nhiều em tự động bớt luôn ạ. Và em không giữ đồ nhé, cứ ai đến trước thì lấy ạ. Em rút kinh nghiệm đau thương sau mấy lần thanh lý trước ạ. Đồ đã thanh lý xong em sẽ xóa hình luôn ạ. Các mẹ thông cảm.
    Đồng giá 100k:
    Số 16: Son môi của Tonymoly ạ. Hàng em mua ở store chứ k phải ngoài cửa hàng khác ạ. Mua mới 132k, màu hồng (mùi táo ý ạ) em mới thử màu chứ không dùng do mới mua mấy lọ son handmade rồi. Em chụp dưới ánh đèn nên nhìn nó có vẻ thế thôi đấy ạ.
    Số 17: Áo phông kẻ xanh hồng. Rất ôm ạ, lên dáng dài cực đẹp.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 18: Đỏ đun cầu vai, em có đính một cái khuy bấm ở giữa hàng khuy nên yên tâm mặc không lộ gì đâu ạ. Màu vẫn nguyên, không bị cũ ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 19: Túi xách này không còn mới mấy nên sẽ fix tý ty cho mẹ nào ưng ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Đồng giá 70k:
    Số 20: Áo sơ mi này mặc mát lắm ạ, free size nhưng em nghĩ bạn nào thường mặc size M thì hợp nhất ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 21: Váy này thì không có gì đáng chê ạ. Chuẩn dáng, thích hợp cho bạn nào mặc size M.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 22: Em áo phông đỏ đun này thì kiểu dáng truyền thống không có gì để nói nhiều.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 23: Em tregging này thì lên dáng cực đẹp, tuy nhiên size M ạ chứ k phải free size đâu ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Đồng giá 40k:
    Số 24: Váy midi ạ. Mùa hè mặc siêu mát ạ.
    Số 25: Áo phông kẻ ạ. Em này gần như mới nguyên.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 26: Áo phông paris này mặc lên mát lắm ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Dưới đây là các đồ thành lý đợt trước và đang còn, mẹ nào ưng gì thì ới cho em nhé! Mua nhiều đảm bảo giá rẻ giật mình. Ai từng mua đồ của em rồi thì đều biết ạ.

Số 1: Em đỏ này size khoảng 35.5 – 36 thì vừa khéo ạ. Em mua về nhưng đi ít lắm, thi thoảng mới đi thôi. Em dán đế cẩn thận rồi đấy ạ, có cả miếng dán cho em chân ở gót nữa, lên chân cực xinh ạ. Em mua thì tầm hơn 200k ở Tara Nguyễn Quý Đức ạ. Giờ em mong muốn cho em ý ra đi với giá 120k ạ.
    ĐÃ BÁN
    Số 2: Em váy hồng cổ tàu này thì không có gì để chê ạ, chất dầy dặn, mát mẻ, em chụp do ánh sang nó không giống với màu thật lắm nhưng màu thật nó trông dễ chịu hơn trong hình chút ạ. Em này thì size M, phù hợp với các mẹ từ 44kg – 50kg, từ 1m5 – 1m62. Cao hơn thì cũng được thôi nhưng với điều kiện các mẹ không sợ ngắn ạ. Như em chân ngắn 1m56 thì mặc gần đến đầu gối. Em thích em này lắm, cơ mà hơi béo nên mặc nó không ổn lắm. Em mới mặc tầm 2 lần thôi ạ. Em mua em nó tầm hơn 400k gì đó em không nhớ chính xác lắm ở 1 quán trên Hàng Bông thì phải. Em để lại 250k. (Tặng kèm belt luôn ạ). Thật sự em mua đắt rồi, bớt 1 nửa cho 2 lần mặc gọi là lỗ nặng rồi đấy ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 3: Váy này của Uni ạ. Mua 450k, em này bé lắm nên mẹ nào người nhỏ nhắn tầm 45,46kg quay về thì mới bon chen ạ. Hàng Uni thì không phải quảng cáo rồi ạ, dáng chuẩn, chất mát, nói chung là không chê được gì ạ. Em để lại nó 250k như cái trên. (Cái này em mặc nhiều hơn tí ti nên có thể fix nhẹ cho em này, nếu bán mà thấy nó không xứng đáng với giá tiền thì em cũng áy náy lắm.)
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 4: Bạn này thì dáng suông, hot của năm ngoái, free size tuy nhiên chiều dài váy có hạn nên các mẹ dưới m6 hãy để ý ạ. Hàng này thì rẻ ạ. Mua 100k nên em để lại 50k thôi. Em mặc không nhiều đâu, những thứ đem bán thường em chỉ mặc 1,2 lần thôi. Vì nếu thích em đã để lại mặc rồi ạ, và mặc nhiều thì em sẽ không đem lên bán đâu ạ. Cho đang còn ngại nữa là.
    Đã bán cho hai cô bé dễ thuơng
    Số 5: Em này thì cũng như em trên ạ. Khác kiểu thôi. Em mua 100k để lại 50k ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 6: Chân váy này màu đỏ đun đấy ạ nhưng không làm sao em chụp được màu thật. Em chân váy đang còn mới ạ, thích với các em xì teen chân dài, kết hợp được nhiều kiểu. Em mua giá 120k ạ, để lại 70k.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 7: Chân váy này hàng thiết kế, màu đen bong thích hợp cho các mẹ công sở. Nhà này em may rất nhiều đồ, đường kim mũi chỉ mọi người yên tâm ạ. Em may giá 300k, chưa mặc một lần nào, chỉ thử lượn vòng quanh trong nhà rồi đem giặt thôi ạ. Em hi vọng nó được 200k (Em này em sẽ fix ạ)
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 8: Em này thì điệu đà à, thích hợp cho nàng nào cá tính nhiều hợp. Em mua 150k thì phải hoặc đắt hơn một chút, vì hôm mua nó em mua hơi nhiều thứ cùng nên không nhớ chính xác nhưng thấp nhất cũng là con số đó. Em mặc 2,3 lần gì đó đi chơi ạ. Nên cho em ý về đội mới với giá 90k ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 9: Vest này hồng nhạt, size S phù hợp với các mẹ nhỏ nhắn, thời tiết này, khoác ngoài đi làm hay đi chơi thì đều quá hợp lý ạ. Mua 250k, cho em ý ra đi với giá 120k ạ.
    Đã bán
    Số 10: Em này thì cũng size S, có đuôi cá cách điệu ạ. Kết hợp với váy hay quần áo gì cũng đều duyệt. Em mua 160k, để lại em nó 90k thôi. Quá rẻ ạ.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 11: Em legging này giả bò mặc lên trông cực lạ. Thích hợp cho các mẹ dưới 55k ạ. Em không nhớ giá mua nên cứ để đại 50k ạ. Vẫn quá rẻ nhé.
    Đã bán cho hai cô bé dễ thuơng
    Số 12: Em này da lộn ạ, đợt em thích quá nên cố mua chứ nó không vừa với chân em, độn lên độn xuống ạ. Mẹ nào chân 37 thì thích hợp nhất ạ. Em mua giá 130k nên để lại 80k.
    [​IMG][/URL][/IMG]
    Số 13: Cái túi này thì mới tinh, đang còn nguyên tag ạ, tồn dư từ đợt trước em bán hàng. Giá bán là hơn 400k giờ em để lại 250k, ai vợt được thì vợt hộ em. Chất đẹp, bền, không phai màu em có một cái y hệt, dùng hơi bị chuẩn luôn ạ. Và nó là hàng Indo nhé, không dính dáng gì đến Trung Quốc đâu ạ.
    ĐÃ BÁN
    Số 14, Đã bán
    Số 15: Hai em ví này em để đồng giá 100k, giá trước là tầm hơn 200k nên để thế là quá mềm rồi ạ. Và nó là hàng Indo nhé, không dính dáng gì đến Trung Quốc đâu ạ.

[​IMG][/URL][/IMG]
    Cơ bản là vậy ạ. Em còn khá khá thứ nhưng chưa chụp được nên tạm là vậy ạ. Các mẹ ới cho em (nên pm lại trên diễn đàn ạ) – Hồng/Ping số 0974245 tám một tám ạ (Lưu ý ai gọi mà em không nghe máy được nghĩa là lúc đó em bận, đề nghị để lại tin nhắn cho em ạ). Địa chỉ xem hàng ở số nhà 24, ngõ 125 đường Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy (đường này song song, ở bên đối diện với đường Láng, nằm gần cầu vượt Láng Hạ, Lê Văn Lương ý ạ, từ ngã tư đi vào khoảng 100m ạ). Các mẹ đến tại địa chỉ trên cho em, lưu ý là trước khi đến gọi trước cho em ạ. Nếu cần ship thì đồng giá 15k mọi địa điểm quanh Hà Nội ạ, em thuê ship đắt hơn thì em sẽ chịu cho các mẹ ạ.

Ai đi ngang qua đá đít cho em nhanh thanh lý nhanh, cần mua gì hay hỏi thêm gì về tình trạng đồ đạc thì để lại lời nhắn trên diễn đàn cho em. Hoặc nhắn tin cho em. Em sẽ giải đáp ngay ạ.
    Đồng thời em có nhu cầu một cái đèn bàn chống cận, bố mẹ nào có ới em cái hình và giá cả ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ping sophie paris
    Đang tải...

2. heo.xjnh1011

heo.xjnh1011 abcxyz

Ðề: Tiễn các em về với đội người... Nhiều đồ xinh yêu, các mẹ dễ thương vào lựa ạ....

Giàu đỏ váy vàng 150k nhé. Đồng ý bán thì pm lấy địa chỉ với sdt :)

3. ping sophie paris

Ðề: Tiễn các em về với đội người... Nhiều đồ xinh yêu, các mẹ dễ thương vào lựa ạ....

Nếu vàng suông thì mẹ nó qua rước cho em lấy ít lộc còn vàng chấm bi của uni thì không được ạ.

4. Đan Quyên

Đan Quyên Thành viên rất tích cực

eo, kiên nhẫn lắm mới đọc hết cái đoạn mở đầu "chữ bé li ti" của nàng. ủng hộ "thương binh" cái legging rách nào.
    sáng mai nàng có nhà k t qua?!
    inbox t nhé! tiện thể ghé chữ ký t chơi ^^

5. heo.xjnh1011

heo.xjnh1011 abcxyz

Ship đi ạ. Mình ở bên Long biên. Hem tiện đg sang bên ý

6. phuongnt83

phuongnt83 Thành viên rất tích cực

Cái ví số 14 chất gì đấy bạn ơi.

7. ping sophie paris

Đã ghi nhận ý kiến cho chữ béo lên luôn. Ib nàng luôn rồi nhé!

8. ping sophie paris

Giả da chị ạ, nhưng dùng bền lắm ạ. Hãng này em dùng nhiều nên chất thì em đảm bảo ạ.

9. ping sophie paris

Em đã ib lại cho bác rồi đấy ạ.

10. RomS2Moc

RomS2Moc Bắt đầu nổi tiếng

để mình em số 10 là 70k nhé :) pm inbox mình nha.

11. ping sophie paris

Dạ không được đâu chị ạ. Cái đấy em để giá chuẩn đấy ạ.

12. miumiu3006

miumiu3006 Cheer up!

B ui, doi giay do cao may phan the......

13. ping sophie paris

Tầm 7,8 cm gì đó chị ạ. Hoặc thấp hơn tý xíu. Em cũng chẳng để ý mấy vì giầy dép em ở mức trung bình vậy ạ.

14. mẹ sócbay

mẹ sócbay Guest

e thíc mỗi cái quần leg bò rách thui. e lại tận cuối thanh trì cơ. c có quen ai gửi cho e đc k ạ, chíe thuê ship có khi hơn cả tiền hagnf ý. hixx. có j inbox e nhé

15. ping sophie paris

Đúng là xa thật ạ. Em cũng muốn tiễn lắm, kể mà chân cẳng không sao cũng cố gắng mang đi cho mẹ nó. Để em xem tình hình rồi báo lại nha.

16. thuthugbbn

thuthugbbn Mỹ Phẩm Handmade

mn nhìu đồ đep quá, ủn đít chúc mn thanh lý hàng nhanh nhe

17. bé yến nhi

bé yến nhi Bắt đầu nổi tiếng

nhiều đồ đẹp chẹp mà hông bon chen dc!

18. ping sophie paris

Cảm ơn mẹ nó nhiều nhiều. Lượn đi lượn lại mà lại ưng thì vừa ủn vừa ới em nhé!

19. banhran0705

banhran0705 Thành viên mới

bạn ơi chân đã đỡ đau chưa? khổ thân, hic hic, mà mình hỏi cái áo vest hồng còn mới k bạn? vì màu hồng nhạt ấy hay bị cũ và bạc màu lắm, fix giá inbox cho mình nhé

20. chomeogavit

chomeogavit Thành viên rất tích cực

Váy suông fs Cầu Giấy đi nàng , tớ lấy...

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.