Toàn quốc: Ưu Đãi Tháng Sinh Nhật: Búp Bê Xinh Cho Bé Gái Châu Á Chuẩn Châu Âu - Giá Từ 346k

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Yay - For kids, 18/6/2018.

?

Các mẹ có thích không ạ :D ?

1. Thích

0 phiếu
    0.0%
  2. Không thích

0 phiếu
    0.0%
  3. Cũng được

0 phiếu
    0.0%
  1. Yay - For kids

Yay - For kids Thành viên tập sự

Xin chào cả nhà, Yay - For kids là shop trẻ em vừa ra đời cách đây không lâu, do 2 người phụ nữ 'già & hơi già' đã có gia đình thành lập nhưng tâm hồn vẫn mê mẩn đồ chơi xinh xắn chất lượng cho trẻ con. Mình xin giới thiệu sản phẩm tại đây nhé, ba mẹ nào quan tâm xin cứ đặt câu hỏi tụi mình sẽ trả lời vô cùng chi tiết.

Chính vì muốn tăng thêm sự phong phú và đa dạng trong BST búp bê cho các bạn nhỏ, Yay - For Kids xin giới thiệu "Asian Doll Collections" từ thương hiệu Kurhn, được mệnh danh là "Barbie của Châu Á". Các mẹ vô tư search thông tin hãng này trên Google nhé, rất phổ biến các nước Châu Á đó ạ, cả Châu Âu người ta cũng mê lắm.

Kurhn là hãng búp bê lớn nhất nhì của Trung Quốc và đạt chuẩn xuất khẩu Châu Âu EN-71, có giấy khép kiểm định sản phẩm & lưu hành trên thị trường. Các bạn sưu tập búp bê trên thế giới cũng đã chơi búp bê Kurhn từ rất lâu rồi.

Kurhn còn tham gia Expo mặt hàng đồ chơi tại Hong Kong & China là những Expo có quy chuẩn cao về hàng hóa, an toàn cho người tiêu dùng và có giấy phép xuất khẩu.
    Link chính thức của công ty: http://www.kurhn.com/en/about.aspx

Các mẹ cứ yên tâm vì Yay nhập về cho chính con em mình chơi nên đảm bảo độ uy tín chất lượng.
    Hình bé nhà mình chơi: [​IMG]

Búp bê Kurhn có gương mặt xinh xinh trong sáng của 1 cô bé Châu Á:
    >> Đôi mắt to tròn màu nâu đen
    >> Chiếc mũi nhỏ hơi hếch
    >> Miệng chúm chím đỏ mọng cùng nhân trung xinh xắn phúc hậu.
    >> Phong cách trang điểm trong sáng cuốn hút với màu son lấp lánh hợp thời.
    Kurhn cũng rất đầu tư đa dạng hóa kiểu tóc từ ngắn tới dài với màu tóc sẫm và đã được nhiều bạn yêu thích búp bê sưu tập trên thế giới không kể độ tuổi.

Ngoài ra, các chi tiết nhỏ như đôi tai, từng ngón tay và ngón chân đều được chăm chút kỹ lưỡng.

Sản phẩm được Yay nhập chính hãng từ công ty với đầy đủ chứng nhận an toàn dành cho các bạn nhỏ.

Yay có chương trình ưu đãi cho tất cả búp bê:
    1 --> Giảm 5% soft launch, giảm thêm 5% trên giá đã giảm cho lần mua đầu tiên. (Gần 10%)

2 --> Giảm 5% soft launch, giảm thêm 10% trên giá đã giảm cho tháng sinh nhật của bạn, của con, của anh, của chị, bla bla. Chỉ cần hình chụp chứng minh tháng sinh. (Gần như giảm 15%)

Các ba mẹ cứ comment mã số sản phẩm (góc trên bên phải) hoặc hình Yay sẽ tư vấn cụ thể, bên mình có gói quà miễn phí nữa ạ

------------------
    Thông tin sản phẩm
    Chiều cao: 28cm với 10 khớp ở các vị trí đầu, vai, khuỷu tay, eo, hông, đầu gối, bàn chân.
    + Đầu có thể quay theo 4 hướng: lên, xuống, qua, lại.
    + Khớp vai có thể xoay 360°, mở ngang 180°.
    + Khuỷu tay và khớp gối có thể gập đến 90°.
    + Khớp eo có thể xoay góc 45°.
    + Khớp hông mở ngang 180°

Chất liệu: Nhựa - PVC
    Thương hiệu: Kurhn và Dudy; Kurhn & Disney
    Giấy chứng nhận: CCC, EN-71
    Độ tuổi phù hợp: 3+
    Made in China.

Các dòng búp bê khác bên mình:
    1. BÚP BÊ CỔ TRANG:

2. THỜI TRANG BÚP BÊ:

3. BÚP BÊ CÔ DÂU:

4.BÚP BÊ CUNG HOÀNG ĐẠO CAO CẤP:

Em có đủ 12 cung luôn ạ, video trên là cung Song Tử - Gemini: Album chi tiết

Cảm ơn các mẹ đã theo dõi, mong nhận được sự ủng hộ của các mẹ. Mẹ nào có nhu cầu muốn xem hàng trực tiếp cứ nhắn tụi em nhé ;) Bên em có chính sách đổi trả 7 ngày nếu hàng chưa qua sử dụng luôn đó ạ.

Cách thức mua hàng: Ship COD nội thành TP.HCM và chuyển khoản trước nếu ngoại thành, em có link shopee luôn ạ :D hỗ trợ ship cho rẻ nè các mẹ.
    https://shopee.vn/shop/73096913/
    Lưu ý: giá trên shopee chưa giảm đó ạ, giảm còn rẻ hơn nữa cơ ạ.

Thông tin liên lạc của tụi em là:

[​IMG]Hotline: +8497 88 89 150 (zalo/viber)
    [​IMG]Cách mua hàng: https://bit.ly/2IO7j9m
    [​IMG]Facebook/yay.saigon
    [​IMG]Instagram: yay.saigon
    [​IMG]29A - D2 Street, Binh Thanh District, Ho Chi Minh City, Vietnam
    [​IMG]✉️Email: yay.saigon@gmail.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Yay - For kids
  2. Yay - For kids

Em post feedback khách hàng ở đây cho các mẹ yên tâm nha XD Các mẹ nào cần facebook thật của em để e gửi riêng tư luôn ạ, người thật việc thật hết cả ạ XD các mẹ ủng hộ em nhé hihih

Review của một bạn khách bên UK, bạn ý rất thích sưu tầm búp bê và nhờ Yay gửi về nhà để người thân cầm sang cho bạn ý. Đến khi bạn ý hỏi người nhà nhận được chưa thì cháu bạn lại bóc tem trước mất rồi [​IMG]:)))) và nhận luôn làm ...quà của mình [​IMG] [​IMG]

3. Yay - For kids

SINH NHẬT CỰ GIẢI [​IMG] TẶNG HƠN 10%OFF[​IMG]
    /Chỉ có tại Yay [​IMG]
    Búp bê 14 khớp đẹp mê mẩn tê tái lòng người long lanh lung linh lên luôn Cung #Cự_giải [​IMG]♋️ - #Cancerđã lên sóng tại Yay kèm theo #ưu_đãi đặc biệt cho #sinh_nhật của Cung Hoàng đạo này nhé [​IMG]✌️[​IMG]
    [​IMG] Comment/Inbox cho Yay - For Kids để biết thêm về ưu đãi nha [​IMG][​IMG]
    Búp bê dành cho độ tuổi 14++, phù hợp với cả các bạn trẻ và làm quà tặng cho người yêu thích sưu tập búp bê hay Cung Hoàng Đạo nha!
    Link Full Album tại đây [​IMG] https://bit.ly/2luE0OS
    Yay có chính sách đổi trả hàng chưa sử dụng trong 07 ngày nên quý dzị và các bố mẹ anh chị em yên tâm nhé [​IMG] Nhưng mà Yay tự tin là nhìn ngắm em này không thể nào cầm lòng nổi đâu ạ [​IMG][​IMG][​IMG]
    #bupbecunghoangdao #12cunghoangdao #yaysaigon

Viber/zalo Hotline: +8497 88 89 150
    Instagram: yay.saigon
    29A - D2 Street, Binh Thanh District, Ho Chi Minh City, Vietnam
    Email: yay.saigon@Gmail.com