HN - Thanh lý: Vitamin Trẻ Con Hàng Chuẩn Xách Tay Của Mỹ Về Cho Các Bé Từ 2 Tuổi Trở Lên Đây Các Mẹ Ơi

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mẹ bé Cây, 29/11/2015.

1. Mẹ bé Cây

Mẹ bé Cây Bắt đầu nổi tiếng

Các mẹ ơi,

Em hiện đang có vài hộp vitamin đảm bảo 100% hàng chuẩn của Mỹ gửi về cho các bé đây ạ: cung cấp đầy đủ các dưỡng chất cần thiết cho bé trong 1 ngày chỉ bằng nhai 2-4 viên mỗi ngày (em đã ăn thử vị rất ngon, dễ chịu, và đặc biệt chất tạo ngọt ko làm bé bị sâu răng như những loại kẹo thông thường khác). Tất cả đều được đánh giá từ 4.5 đến 5 sao của Mỹ. Mỗi lọ ngoài bổ sung các dưỡng chất thiết yếu, còn bổ sung calcium, vitamin D, omega 3 và DHA, hỗ trợ tiêu hóa tốt, và kích thích ăn uống cho các bé,, đặc biệt còn có vị chocolate cho bé nào thích.
    Đồng giá 350k cho các mẹ nhé ạ.
    Em làm ở 14 Lê Thái Tổ, nhà ở trên đường Lạc Long Quân, ai có nhu cầu thì cư qua cơ quan hoặc nhà em xem hàng ạ.
    Số điện thoại của em: 0983 234 772 (viber, imess)
    Cảm ơn cả nhà đã quan tâm!

[​IMG] [​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ bé Cây
    Sửa lần cuối: 1/12/2015
  2. Mẹ bé Cây

Mẹ bé Cây Bắt đầu nổi tiếng

đảm bảo hàng chuẩn Mỹ chất lượng yên tâm, date 2018 các mẹ hòan toàn có thể yên tâm mua cho con mình sử dụng nhé ạ. Con trai em thích lắm, ngày nào cũng tự với tủ bóc lấy 1-2 viên tự ăn, vì vị rất dễ chịu, thơm ngon. Mùa đông rồi các mẹ bổ sung tăng cường sức đề kháng cho các con nhé