Xóa Xăm Không Sẹo Uy Tín Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Mai Thu Hiền, 23/7/2021.

1. Mai Thu Hiền

Mai Thu Hiền Thành viên mới

Đợt vừa rồi e định đi xóa xăm vì hồi trẻ trâu ham xăm rẻ nên có 1 hình trông khá buồn cười ở tay, chu vi tầm 10cm, lúc đầu đi hỏi xóa bên Rio tattoo thấy báo 800k 1 lần, hình đen trắng cần 4-6 lần, nhưng do tay nghề thợ xăm trước kém nên cần 6-8 lần. 2 đứa nghe xăm cái hình bé tí mấy trăm k mà giờ xóa gần 6-7tr. Nghĩ sao mà chém ác vậy, lên mạng thì thấy có mấy chỗ xóa xăm 1 lần ko để lại sẹo, hỏi thì bảo 500k-1tr5. Thế là định đi, nhưng may sao e mới lại nghĩ trước đây đã vì ham rẻ nên mới có cái hình xăm như thế này, chắc cơ sở trông uy tín lâu năm vậy không lẽ lại chém khách. Vậy là e bắt đầu lên các hội nhóm, diễn đàn để tìm hiểu, lúc đấy mới thấy bao nhiêu người chịu hậu quả của việc xóa xăm rẻ tiền, rồi mất bn tiền của chữa vết sẹo ko xong. Có những người xăm 2tr mà giờ xóa mất gần 40tr nhưng vẫn phải chấp nhận, đúng là những cái gì đưa vào cơ thể mình thì không thể tiếc tiền được các bác ạ!Trên hội nhóm cũng thấy nhiều feedback tốt về bên Rio Tatto nên e quyết định quay lại Rio và bắt đầu liệu trình, e xóa được 4 lần và đỡ được kha khá và không hề bị chút sẹo nào, may mà kịp thay đổi suy nghĩ các bác ạ, e nghĩ ai có hình xăm muốn xóa nên xem xét thật kỹ và nên qua những cơ sở uy tín và không nên tiếc tiền ham rẻ ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mai Thu Hiền
  2. Nguyễn_Thanh_Hoài

Nguyễn_Thanh_Hoài Thành viên mới

en cũng đã từng xóa xăm ở khu vực Hà Nội, mới đầu cũng nghĩ chỉ hơi hơi mờ thôi ko trắng đc như da thường cũng đc mà sau em xóa theo liệu trình mà da em nó sạch trắng như màu da em thật ạ. ko để lại sẹo mà bên cơ sở cũng có cam kết ko để lại sẹo luôn. lần đầu bị mà làm ở đó ko muốn làm chỗ khác luôn.
    cơ sở tên Rio đúng cơ sở của bạn làm luôn. mn có thể tham khảo trc trên mạng để tìm tham khảo qua các cơ sở nha, vì cơ sở khá uy tín nên chắc kiểu gì cũng trên top đầu tìm kiếm thôi