Hà Nội: Xúc Xích, Chân Giò, Gà, Bắp Bò... Hun Khói Ông Già Ika Khuyến Mại Lớn Dịp 2-9

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi thuynguyen_86, 25/8/2018.

1. thuynguyen_86

thuynguyen_86 Thành viên sắp chính thức

Xin chào các mẹ!

Ko biết các mẹ còn nhớ em ko ạ, cũng khá lâu rồi Em nghỉ sinh bé, sau bước vào giai đoạn chăm con và gia đình em ko có nhiều thời gian cho công việc bán hàng. Và trong thời gian nghỉ bán vẫn có nhiều khách gọi điện hỏi mua hàng mà em ko có để bán. Nay con lớn hơn, có bà trông đỡ nên mẹ cháu lại tiếp tục quay lại công việc yêu thích. Trước tiên là đc gặp lại mọi người,được chuyển tới cho mọi người mọi nhà những món ăn ngon, bổ và hấp dẫn, sau là công cuộc kiếm tiền lo bỉm sữa cho con.

Như mọi người đã biết CHẤT LƯỢNG các sản phẩm của Ông già IKA có tiếng tại thị trường Hà Nội như nào rồi ạ, cái này em ko cần phải quảng cáo nữa nếu như anh chị và mọi người đã thưởng thức nó rồi ạ

Nhân dịp: Trở lại “ Showbiz “, nhân dịp chào mừng ngày Quốc Khánh 2-9 và Chào đón năm học mới em KHUYẾN MẠI 5% tất cả các sản phẩm cho đơn hàng từ 1 triệu trở lên và 3% cho các đơn hàng dưới 1 triệu trong khu vực nội thành Hà Nội ạ.

Mọi người lưu ý giúp em là hàng em không có sẵn tủ lạnh ở nhà, ai đặt thì em lấy trực tiếp từ kho công ty và ship giao đến cho các chị luôn ạ. Hàng mới, date mới nên mọi người đặt hàng thì gọi sớm giúp em. Sau 5h chiều kho công ty nghỉ, đóng cửa nên ko lấy đc hàng cho mọi người ạ. Hàng mới, date mới nên các chị hết sức yên tâm, mua nhiều ko ăn hết có thể để ngăn đá tủ lạnh hạn dùng đc 90 ngày cơ ạ.

CÁC MẸ ỦN MÔNG CHO EM ĐẮT HÀNG Ạ. CẢM ƠN MỌI NHIỀU Ạ!!!

BẢNG GIÁ CÁC SẢN PHẨM ĐÂY Ạ!
    Xúc xích KLOBASA IKA 500g: 120K/ 1 gói
    Xúc xích KLOBASA mini IKA 250g:
    Chân giò hun khói IKA 500g: 130K/ 1 gói
    Chân giò hun khói IKA 400g: 105K/ 1 gói
    Gà hun khói IKA 450g: 135K/ 1 gói
    Bắp bò hun khói IKA 200g: 95K/ 1 gói
    Thịt thăn hun khói IKA 300g: 75K/ 1 gói
    Thịt ba chỉ hun khói IKA 300g: 70K/ 1 gói

ẢNH EM SẼ UP DẦN BÊN DƯỚI Ạ!
    ĐÂY LÀ ÔNG GIÀ IKA, NGƯỜI TRUYỀN BÍ QUYẾT GIA TRUYỀN GIA TRUYỀN ĐỂ CHO RA CÁC SẢN PHẨM THƯƠNG HIỆU " ÔNG GIÀ IKA " ĐẤY Ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuynguyen_86
    Sửa lần cuối: 25/8/2018