Thông tin: Reviews Offline Hướng Dẫn Trước Hc Trung Thu 2016 Và Chia Sẻ Kinh Nghiệm Kinh Doanh 14/08/2016

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi haianhcomputer, 15/8/2016.

1. haianhcomputer

haianhcomputer Bắt đầu tích cực

:) Lời đầu tiên một lần nữa, em lại xin được gửi lời chào đến các mẹ hay theo dõi mục Kinh Nghiệm Kinh doanh.
    Sau mỗi buổi Offline, em luôn luôn reviews lại, rất xin lỗi cả nhà vì lần này không có máy chụp chuyên nghiệp, do nháy nhà em hôm off vướng event của công ty em. Em cũng phải "trốn" event để đi phục vụ các mẹ đấy ạ.
    Em sẽ tóm tắt lại toàn bộ nội dung cho các mẹ không đi được hóng cùng.

Phần giới thiệu diễn ra nhanh chóng, có những anh chị từ rất xa, hàng trăm km đến với buổi Offline hôm nay, lại còn từ rất rất sớm nữa...

Phần 1 là phần hướng dẫn trước HC Trung Thu 2016 diễn ra vào 28/08 này. Cả nhà được nghe anh Thân - ban quản trị diễn đàn và BTC Hội chợ chia sẻ về tính chất, nội dung và một số lưu ý hỗ trợ cho công việc bán hàng tại hội chợ, từ công tác gửi xe, đặt biển, banner, các quy tắc của từng việc nhỏ nhặt nhưng khá quan trọng. Cụ thể thế nào em không nêu rõ ở đây cho đỡ dài dòng, quy định tham gia hội chợ các mẹ có thể đọc trong mục quy định hoặc comment trực tiếp ở đây, biết tới đâu em trả lời tới đó, không biết thì em sẽ hỏi người biết để giải đáp cho các anh chị.
    Phần 2 là phần chia sẻ. Trong buổi offline, em và các mẹ đã được chơi trò chơi tương tác khá thú vị cùng chị @jadecloudshop, mọi người cùng đưa ra các quan điểm về chăm sóc khách hàng, quan điểm về dịch vụ sau bán hàng, các cách đưa sản phẩm ra thị trường, chị mẹ Jade còn chia sẻ cách để bán hàng tốt trên diễn đàn, các sự kiện từ online tới offline với tâm huyết của chị ấy như thế nào. Cả nhà còn được nghe chia sẻ của chị #Sương (em không có tên trên diễn đàn của chị ấy, các chị tag giúp em nhé ạ), chị @Dreamkid.vn về "tình yêu" và "sự tin tưởng" với sản phẩm các chị đang kinh doanh. Thực sự quá tuyệt vời. Đến lượt em, em chỉ mang tới cho các mẹ mỗi người một câu hỏi, tuy nhiên, em chỉ mới giải đáp được cho 3-4 mẹ, thì thời lượng chương trình cũng hết. Em nói qua về cách tương tác với Google, cách gia tăng hiệu quả bán hàng trên website, quảng cáo adwords sao cho hiệu quả, và các quy tắc, một số ứng dụng trực tuyến các mẹ dễ dàng vận dụng. Em cũng có mời thêm anh #Ngọc, một chuyên gia về tương tác facebook, anh Ngọc cũng có thể trợ giúp các mẹ trong việc đưa ra các chương trình quảng cáo, các bài viết và nội dung trên fanpages hiệu quả.

Khép lại buổi Offline là những sự tiếc nuối : "sao thời gian trôi nhanh thế" và những lời hẹn cho lần offline tới. Các mẹ nhớ nhé, hãy cùng tương tác nhiều hơn nữa, cùng với em và các admin diễn đàn, các chị, các mẹ thông thái, gây dựng cộng đồng Kinh Doanh lamchame vững chắc và thành công hơn nữa.
    Dài rồi, em xin trả ít ảnh :D
    [​IMG] [​IMG]
    Hẹn gặp lại các anh chị tại buổi Offline lamchame gần nhất.

Về cá nhân em :
    Moderator Cộng đồng Isocial
    Facebook cá nhân em : Thành Tín
    Em đang làm việc tại : Hải Anh Computers
    Nguồn chuẩn : Cộng đồng Isocial
    Website : http://haianh.vn
    SĐT liên lạc : 0123 806 6969
    Các topic em đã viết :

1. Giải đáp toàn bộ kiến thức về Facebook Marketing cho các mẹ

2. Quảng cáo Facebook, bỏ tiền quảng cáo, không thu được gì ? Lý do tại sao ?

3. Cách post ảnh trên Facebook chuẩn kích thước, các mẫu chuẩn

4. Tìm hiểu về Màn Hình Máy Tính (monitor)

5. Reviews Buổi Offline Lamchame 12/06/2016

6. Reviews Buổi Offline Lamchame 19/06/2016

7. Facebook Cá nhân bán hàng - xây dựng ra sao ?

8. Fanpages facebook - các tiêu chí và cách đưa ra bài viết cho các mẹ

9. Tản mạn - Chọn bạn trai ? Partner để không "chết" vô vị(giải trí)

10. Chuỗi bài viết cảm nhận cá nhân về Hot-trend(update thường xuyên)

11. Insight - Sản phẩm nội y cao cấp

12. Sản phẩm em bán là LINH KIỆN MÁY TÍNH các loại(Mọi người xem qua, có nhu cầu đừng quên em nhé:h: :h: :h:)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi haianhcomputer
    Đang tải...