Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Kinh nghiệm: Thiết Kế Topic Bán Hàng Theo Chuẩn Seo

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi webmaster, 24/6/2016.

1. Nguyễn Văn Có

Nguyễn Văn Có Thành viên tập sự

Bác nên đi học 1 lớp Seo cơ bản để nắm kiến thức sau này Bác sẽ dễ Seo hơn chứ trên mạng muôn trùng trùng kiến thức...

Đang tải...

2. Nguyễn Văn Có

Nguyễn Văn Có Thành viên tập sự

Seo lên top 1 gg là bán được hết à hihi

3. Shop_Outlet

Shop_Outlet Shop_Oulet

SEO là từ khoá quen thuộc cho những ai đang kinh doanh. SEO Google, facebook, Zalo. Tuy nhiên làm sao để SEO có hiệu quả thì người dùng phải có nhiều kiến thức nền tảng về tin học. Hiện theo mình Google hay thay đổi thuật toán tìm kiếm do đó việc tự mình làm Web để chuẩn Seo rất khó khăn, với lý do đó theo mình nên mua nền tảng Web của những công ty chuyên về thiết kế Web họ có đội ngũ chuyên gia kịp thay đổi những thuật toán của các ông lớn đó. Các bạn tham khảo nhé!

4. linhnth1

linhnth1 Thành viên tập sự

thanks you

5. HutBePhotThongTacCong

HutBePhotThongTacCong Thành viên tập sự

Vâng Seo chỉ là mắc sich trong chuỗi Digital Marketing Online. Vậy mà ai đó bảo SEO là bán được hàng ngay thì cần xem lại lại nhé! Nhà đâu tư sử dụng Digital Marketing Online để bán hàng còn SEo chỉ tập trung ở chỗ xuất hiện, việc chốt sales thì do kinh doanh làm, rồi còn CSKH... các kiểu nữa. Các Bác tập quá vào SEO liệu có ổn chăng hay bị thả thính trên mạng bởi dịch vụ seo nào đó!

6. ocsenvang

ocsenvang Thành viên đạt chuẩn

Châm để học. Cơ mà tự mình thiết lập web đc ko ạ? Và lập ntn các bác chỉ em với.